લ્યો બોલો હવે પ્લેનમાં પણ આ સિતારાઓ કરે છે એરહોસ્ટેસ જોડે આવી ડીમાંડ, જાણો કોણ કોણ છે સામેલ

એર હોસ્ટેસ સાથે મશહૂર ફિલ્મ સ્ટાર્સ પ્લેનમાં સેક્સની માંગ કરે છે, ડ્રગ્સની માંગ કરે છે અને અપશબ્દો સાથે વર્તન કરે છે,ત્યાં જે થાય છે જાણી ને તમારા હોશ ઉડી જશે.નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું સ્વાગત છે મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપણે એક એવી સેલિબ્રિટી વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે તે ફિલ્મ જગત ના પ્રખ્યાત અને વિખ્યાત સેલિબ્રિટી છે.

અને તેમાં આ 4 ફિલ્મ સ્ટાર્સની દુનિયા એકદમ રહસ્યમય છે ભારતમાં તાજેતરમાં અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં નિધન બાદ બોલિવૂડ પર અનેક સવાલો ઉભા થયા છે અહીં ડ્રગ માફિયાઓને કબજે કરવાની પણ વાત કરવામાં આવી હતી પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે માત્ર બોલિવૂડ જ નહીં પરંતુ વિશ્વની લગભગ દરેક ફિલ્મોમાં દુનિયાની અને તેની સેલિબ્રિટીની સમાન સ્થિતિ છે.

તાજેતરમાં બ્રિટિશલાઇન બ્રિટિશ એરવેઝ કેબિનના ક્રૂ સભ્યોએસેલેબ્સની કમનસીબ ફ્લાઇટનો ઉલ્લેખ કર્યો છે તેમણે કહ્યું કે આ તારાઓ જેની જેમ દેખાય છે અથવા તેમની છબી શું છે તે ફ્લાઇટથી સંપૂર્ણ વિપરીત વર્તન કરે છે તેમણે કહ્યું કે આકાશમાં 30 હજાર ફૂટની ઉચાઈ એ તેઓ સેક્સથી લઈને ડ્રગ્સ સુધીની માંગ કરે છેઆ સેલેબ્સની વાર્તાઓ ફ્લાઇટમાં વાયરલ થઈ રહી છે.

બ્રિટિશ એરવેઝ પરના ઘણા કેબિન ક્રુઝે તેમની સાથે કેટલીક શરમજનક ઘટનાઓ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે તેણે કહ્યું કે આકાશમાં આ સેલેબ્સ એકદમ અલગ રીતે વર્તન કરે છે અને તેઓ ની વિકૃત માગ હોય છે અને તેઓ નશો કર્યા બાદ એક અલગ જ દુનિયા માં જતા રહે છે અને અને તેઓ હેવાનીયત પર આવી જાય છે અને એર હોસ્ટેટ્સ સાથે અજીબ વ્યવહાર કરવા લાગે છે અને અલગ અલગ ડીમાન્ડ કરવા લાગે છે.

તાજેતરમાં રિયાલિટી સ્ટારે મુસાફરોને ફ્લાઇટમાં દબાણ કરવાની કોશિશ કરી હતી. તે જ સમયે ફોર્મન લાઇન ફોરમ પર કેટલાક લોકોએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તેઓ ડ્રગ્સની માંગ પણ કરે છે અને જે વસ્તુ ઉપલબ્ધ ના હોય તેવી વસ્તુ ઓ ની માગ કરવા માં આવે છે અને ફ્લાઇટ માં તેઓ હેવાનીત ઉપર ઉતરી આવે છે અને બીજા મુસાફરો સાથે અવ્યવહાર કરે છે અને એર હોસ્ટેજ ને ખોટી રીતે હેરાન કરે છે અને ખોટી રીતે હેરાન કરે છે.

ધ સન માં પ્રકાશિત અહેવાલ મુજબ બી.એ. કેબીન કે.આર. આ કેબિન ક્રુઝના સભ્યો પ્રથમ ફોર્મન લાઇન ફોરમમાં નોંધાયેલા છે અને તેમના કારણે ઘણી પરિસ્થિતિ ઓ નો સામનો કરવો પડે છે અને ઘણી હેરાન ગતિ થાય છે અને પ્લેન માં ઘણી સમસ્યાઓ નું સર્જન કરે છે ત્યાં જ આવી મિશ્કેલીઓ ઉભી થાય છે.

એકવાર તે રજિસ્ટ્રીમાં તેની ઓળખ જાહેર કરે છે, જેના માટે તેણે પોતાની આઈડી આપવી પડે છે પછી તે તેની વાર્તા શેર કરે છે અને ત્યાર બાદ પ્લેન ટેક ઓફ થયા બાદ પોતાના વ્યવહારો માં એક અલગ જોવા મળે છે અને તેઓ એક નવી દુનિયા ના માણસો બની જાય છે તેઓ એવી વસ્તુઓ નીડિમાન્ડ કરે છે જે પ્લેન માં આ સેવા અશક્ય છે તેઓ ચાલુ પ્લેને સેક્સ કરવા બાબત ની સેવા એર હોસ્ટેટ્સ પાસે માંગે છે અને જે ઉપલબ્ધ નથી તેવા નશા ની પણ માગણી કરે છે આ વાતનો ખુલાસો બહાર પડ્યો છે.

એક કેબીન ક્રૂએ જણાવ્યું કે કેવી રીતે કોઈ સેલેબિને દારૂ પીને આકાશમાં હોબાળો મચાવ્યો તે જ સમયે એક એક એક્ટરે એ દારૂ પીને કોકપિટનો દરવાજો ખોલવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો અને તેના કારણે પ્લેન ના કેપ્ટનો ને ઘણી તકલીફો સર્જાઈ હતી અને બીજા મુસાફરો ને પણ તકલીફ પડી હતી અને તેઓ એ કમ્પ્લેન પણ કરી હતી તેના કારણે અત્યારે દરેક મુસાફરો ની જાળવની કરવા માં આવે છે.

આકાશમાં આ તારાઓને ગેરમાર્ગે દોરવાની કોઈ દયા નથી. તેઓ આકાશમાં કેટલાક અન્ય લોકોની સામે છે આ ઘટસ્ફોટ બાદ લોકો પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે જોકે તેમાં કોઈ સ્ટારનું નામ બહાર આવ્યું નથી કારણ કે તેમના કરિયર નો અંત ના આવી જાય એટલા માટે તેમની આ કરકુતો ને નજર અંદાજ કરવા માં આવી છે અને તેમને ચેતાવની આપી ને છોડી મુકવા માં આવ્યા છે અને કોઈ બીજી વખત આવી પરિસ્થિતિ ન સર્જાય અને પ્લેન માં દરેક મુસાફરો શાંતિ થી મુસાફરી કરી શકે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …