આ કલાકારોની તમામ સિરિયલ જાય છે TV ઉપર હિટ, પણ લે છે આટલી બધી ફી…

ટીવીની દુનિયામાં આવા ઘણા મહાન કલાકારો છે, ઘણા કલાકારો એટલા સારા પ્રદર્શન કરે છે કે તમામ ટીવી દર્શકો તેમના શો માટે દિવાના છે. ટીવી કલાકારોની જોરદાર પ્રદર્શન અને કલાત્મકતા સાથે, દર્શકો તેમની સાથે કુટુંબની જેમ જોડાય છે. ટીવી જગતમાં કેટલાક એવા કલાકારો છે, જેનો દરેક શો હિટ બની જાય છે, તેથી જ તેઓને શોના નિર્માતાઓ મોં માંગી કિંમત ચૂકવે છે.અહીં અમે તમને કેટલાક ટીવી કલાકારો સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના ટીવી શોઝ તમે ખૂબ જોયા હશે. આમાંના કેટલાક કલાકારો અને તેમના પાત્રો પણ તમારા પ્રિય હશે.

1. સાક્ષી તંવર.વિશ્વવિખ્યાત ટીવી એક્ટર સાક્ષી તંવર ખૂબ અનુભવી અભિનેત્રી છે. સાક્ષી ટીવીની દુનિયાની એક જૂની અને પ્રિય કલાકાર છે, જેના કારણે તેને પસંદ કરનારાઓની સૂચિ ખૂબ લાંબી છે. સાક્ષીએ ઘણા મોટા ટીવી શોમાં કામ કર્યું છે. ‘બડે અચ્છે લગતે હૈ’ સાક્ષી તંવરનો પ્રખ્યાત શો છે. સાક્ષી તંવર પણ ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકી છે, તાજેતરમાં જ તેની ફિલ્મ ‘દંગલ’ પણ આવી હતી.

2. રવિ દુબે.પોતાના સુપરહિટ ટીવી શો ‘જમાઈ રાજા’ થી દરેકના પ્રિય એક્ટર બની ચુકેલા રવિ દુબે ખૂબ જ સફળ કલાકાર છે. રવિ એ ટીવીની દુનિયાના એક મોંઘા કલાકારો છે. રવિ દુબેએ એકથી વધુ સુપરહિટ શોમાં કામ કર્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે રવિ દુબેએ સતત ત્રણ સુપરહિટ શોમાં કામ કર્યું.પહેલા રવિએ 12/24 કરોલ બાગમાં કામ કર્યું હતું, તે પછી સાજણ બીના સાસુરલ અને જમાઇ રાજા શોમાં પણ એક આકર્ષક ભૂમિકા ભજવી હતી. આ બધા શૉ થી રવીએ ટીઆરપીની સૂચિમાં છાપ બનાવી છે.

3. કરણ પટેલ.કરણ પટેલ ટીવીની દુનિયામાં લોકપ્રિય અભિનેતા છે. કરણ તેના તમામ શો માટે ઘણી મોંઘી ફી લે છે. કરણ તેના શોના દરેક એપિસોડ પર 3 લાખ રૂ.લે છે.ટીવી શો ‘મોહબ્બતેન’ અને ‘કસ્તુરી’ થી કરણ પટેલે ખૂબ પ્રશંશા મેળવી હતી બંને સિરિયલોમાં દર્શકોએ કરણની ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે કરણ પટેલ હાલમાં નવા ટીવી શો ‘કસૌટી જિંદગી કી 2’માં જોવા મળી રહ્યો છે.

4. કરણસિંહ ગ્રોવર.કરણસિંહ ગ્રોવરને પસંદ કરનારા લાખો દર્શકો છે. કરણ તેના શરીર અને દેખાવ માટે જાણીતો છે. કરણ સિંહ ગ્રોવરનો શો ‘કુબુલ હૈ’ ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે. દિલ મિલ ગયા, કુબુલ હૈ અને કસૌટી જિંદગી કી જેવા શોમાં કામ કરીને કરણને ઘણી પ્રશંસા મળી. આ સિવાય કરણ સિંહ ગ્રોવરે ઘણા વધુ શોમાં પણ કામ કર્યું છે.

5. કરણવીર વ્હોરા.તોફાન જેવી સિરિયલોમાં કામ કરનાર સૌભાગ્યવતી ભવ, કુબુલ હૈ અને કરણ વીર ઘણા સારા દેખાવા અને સમાર્ટ છે. કરણવીર તેની જોરદાર અભિનયથી બધા જ પ્રેક્ષકોનો ફેવરિટ બની ગયો છે. કરણ ગમે તે શોમાં કામ કરે છે, તો હિટ બનવાનું તો બને જ છે.

6. રજત ટોકસ.રજત ટોકસને કોણ નથી જાણતા, જે ટીવી ઉદ્યોગના એક મોટા અને મહાન અભિનેતા છે. સીરીયલ ‘જોધા અકબર’ કર્યા પછી, લોકોએ તેમના અભિનયને જોરદાર માની લીધો છે રજત ટોકસ જે શોમાં કામ કરે છે તે પણ તેના પાત્રમાં સંપૂર્ણપણે ડૂબી જાય છે. તેની શૈલીને પ્રેક્ષકો દ્વારા ખૂબ પસંદ આવી રહી છે.આપને જણાવી દઈએ કે રજત ટોકસે ‘ચંદ્રનંદિની’ અને ‘પૃથ્વીરાજ ચૌહાણ’ જેવી મોટી સીરિયલો તેમજ ટીવી સીરિયલ ‘જોધા અકબર’ માં કામ કર્યું છે. આ સિવાય રજત ટોકસે નાગીન સીરિયલમાં નોડિયાની ભૂમિકા નિભાવી છે.

7. રૂબીના દિલાઈક.છોટી બહુ’ એટલે કે રુબીના દિલાયક આજકાલ તેના હોટ અને બોલ્ડ લુકને કારણે ખૂબ ચર્ચામાં છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેત્રી રૂબિના દિલાયકે છોટી બહુ સિરિયલમાં રાધિકાની ભૂમિકા નિભાવી હતી. તેની ભૂમિકાને બધા દર્શકોએ પસંદ કરી હતી.તે પછી, રુબીનાએ ‘શક્તિ – અસ્તિત્વ કે એહસાસ’ સિરિયલમાં સૌમ્યા સિંહની ભૂમિકા ભજવી હતી. આ સીરિયલમાં તેમનું પાત્ર એકદમ અલગ હતું. છોટી બહુ અને શક્તિ બંને શો માટે રૂબીના દિલાયકની ટીઆરપી ઘણી જબરદસ્ત હતી.

8. શ્વેતા તિવારી.શ્વેતા તિવારી એ શ્રેષ્ઠ કલાકારોમાંની એક છે જેમણે બેગુસરાય અને પરવરિશ જેવી સિરિયલોમાં પોતાનું જોરદાર પ્રદર્શન કર્યું છે. શ્વેતા તિવારી ટીવી દુનિયાની જાણીતી અભિનેત્રી છે.આ સમયે શ્વેતા તિવારી ‘યહ મેરે ડેડ કી દુલ્હન’ માં પણ કામ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ સિરિયલમાં દર્શકો અને તેના પાત્રને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

9.રોનિત રોય.ટીવી દુનિયામાં રોનિત રોયનું નામ ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. રોનીત રોયનો ટીવી શો બંદિની એક સુપરહિટ હતો. આ ઉપરાંત, ક્યોંકી સાસ ભી કભી બહુ થી, કસૌટી જિંદગી કી, બંદિની, અદાલત અને ઇતના કરો ન મુજે પ્યાર જેવા મોટા શોમાં પણ રોનિત રોયે તેની જોરદાર અભિનયનું પરાક્રમ બતાવ્યું હતું.ટીવી શો ઉપરાંત રોનિત બોલિવૂડમાં પણ મોટા પડદા પર કામ કરી ચુક્યો છે. રોહિત રાયે ઝેડ 5 વેબ સિરીઝમાં પણ કામ કર્યું છે. તેમની પ્રખ્યાત વેબ સિરીઝ ‘કહને કો હમશફર હૈ’ પણ ખૂબ પસંદ આવી હતી.

10.હિના ખાન.યે રિશ્તા ક્યાં કહેલાતા હૈ ની હિના ખાન અક્ષરા વહુના રૂપમાં ઘણી સરળ પાત્ર ભજવતી નજર આવી છે તેની સિરિયલ ઘણાં વર્ષોથી ચાલતી હતી. બધા દર્શકો સિરિયલના નવા એપિસોડની રાહ જોતા રહે છે.તમને જણાવી દઈએ કે હિના ખાન કસૌટી જિંદગી કી 2 અને નાગિન 5 જેવા સુપરહિટ શોમાં પણ સશક્ત પાત્રો ભજવી ચૂકી છે, જેને તેના ચાહકોએ ખૂબ પસંદ કર્યું હતું. આ સિવાય હિના ખાન બોલિવૂડમાં પણ એન્ટ્રી થઈ છે. ત્યાંના પ્રેક્ષકોએ પણ તેને સમાન પ્રેમ અને આદર આપ્યો.

11.ગુરમીત ચૌધરી.આજે પુનર્લગ્ન સિરિયલથી પ્રશંસા મેળવનાર ગુરમીત ચૌધરીના લાખો ચાહકો છે. ગુરમીત ચૌધરી માર્શલ આર્ટિસ્ટ પણ છે. સિરિયલ ‘ગીત હુઈ સબસે પરાઇ’ માં ગુરમિતે પણ જોરદાર પાત્ર ભજવ્યું હતું, જેને પ્રેક્ષકો દ્વારા ખૂબ પસંદ આવ્યું હતું. આ સિવાય ગુરમીતે 2008 ના રામાયણમાં ભગવાન રામની ભૂમિકા ભજવી હતી.તેની ભૂમિકાને બધા દર્શકોએ પસંદ કરી હતી. ગુરમીત ચૌધરી ટીવી દુનિયામાં ખૂબ જ લોકપ્રિય કલાકાર છે. તમને જણાવી દઇએ કે ગુરમીતે બોલિવૂડમાં પણ કામ કર્યું છે.

12.શબ્બીર આહલુવાલિયા.પ્રખ્યાત ટીવી શો ‘કુમકુમ ભાગ્ય’ આજે દરેક ઘરમાં જોવા મળતો શૉ છે. કુમકુમ ભાગ્યમાં અભિનો રોલ કરનાર અભિનેતા શબ્બીરને લોકોએ ખૂબ પસંદ કર્યો. શબ્બીર આહલુવાલિયાએ કયામત, કસોટી જિંદગી કી અને કસમ સે જેવા ટીવી શોમાં પણ કામ કર્યું છે. આટલો મોટો હિટ શો આપ્યા પછી, શબ્બીર લાખો ચાહકોના દિલ પર રાજ કરે છે. તેના દરેક શોની ટીઆરપી ખૂબ ચર્ચામાં છે

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …