મહાભારતમાં પણ કહેવામાં આવ્યું હતું, કે સંભોગમાં કોને મળે છે વધુ આનંદ, જાણો

પુરુષ અને સ્ત્રીના સંગઠનમાં વધારે માણનાર કોણ છે તે વિશે ખૂબ જ જૂની ચર્ચા છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે આ રહસ્યની ચાવી મહાભારત અને ગ્રીક ભગવાનની બંને વાર્તાઓમાં છુપાયેલ છે. ચાલો અમે તમને બે એતિહાસિક વાર્તાઓ વિશે જણાવીશું જેમાં આ વિશિષ્ટ રહસ્ય છુપાયેલું છે અને જેને વાંચ્યા પછી તમે દાંત નીચે તમારી આંગળીઓ પણ દબાવશો.

ટેરેસિયાસ નામનો રાજા તેના નાના દિવસોમાં એકવાર જંગલમાં શિકાર કરવા ગયો હતો. ત્યાં તેણે બે સાપને સંયોગમાં લપેટાયેલા જોયા. ટેરેસીયાએ શું વિચાર્યું તે ખબર નથી, તેના સૈનિકોની મદદથી, તેણે તે વિશાળ સાપને અલગ કરી દીધા, તરત જ તેને શ્રાપ મળ્યો કે તેનો માણસ દૂર જશે અને તે સ્ત્રીમાં ફેરવાઈ ગયો. તે સાપનું શું થયું તે વિશે કંઈ જાણી શકાયું નથી.

ઘણા વર્ષો પછી, ટેરેસીઅસ ફરીથી તેની સ્ત્રી રૂપે જંગલની મુલાકાત લીધી. તેની નફરતને ફરીવાર સૈનિકોની ઉપયોગ કરતી વખતે ફરીથી સાપો ના જોડાને અલગ કર્યા, પરંતુ તે સમયે તે પુરુષ થઈ ગયો છે. અને તેનો સાક્ષી તે એકલો હતો અને તેણે બન્નેનું જીવન જીવ્યું. તે સમયે, ગ્રીક દેવ ઈસુ અને તેની પત્ની સીરા વચ્ચે ઝઘડો થયો.કે સેક્સ કોણ વધારે માણે છે.સ્ત્રી કે પુરુષ.

કાઈ થાઇરેસીઅસેનને બોલાવ્યો.એણે હીરા ના પ્રશ્નનો જવાબ એક દમ સાચો આપ્યો અને કહ્યું કે મહિલાઓ પુરુષ કરતા વધારે આનંદ માણે છે.આ સાંભળી જવાબ હીરા ખૂબ ગુસ્સે થઇ હતી અને તેને શ્રાપ આપયો હતો. તે આંધળો થઇ ગયો. થિરીસિઆસના ઝગડા માટે પોતાને જવાબદાર માની અને તે ભવિષ્યમાં જોવાની તક આપે.

વિશ્વની લગભગ દરેક સંસ્કૃતિઓ, દૈવી દેવી-દેવીઓ જેનો અનુભવ થાય છે અને વચ્ચેના સંબંધોમાં સુંદર રજૂઆત કરે છે. ભારપૂર્વક અર્ધનારીશ્વરિની પ્રતિમા. અર્ધનરીશ્વરનો અર્થ એ છે કે તમારી સાધારણ અસ્તિત્વ જ તમારી પત્ની છે અને સાધ્વી વ્યસ્તિત્વ છે તમારી અડધી શક્તિ મહિલા અને આધીર પતિઓ છે. અને તે પછી વચ્ચે કોઈ શક્તિ નથી, તેના વચ્ચેની ઉત્તેજનાની રુચિ અને મુશ્કેલીઓ છે.

About bhai bhai

Check Also

આગામી 3 દિવસ ગુજરાતના આ વિસ્તારોમાં પડશે ભારે વરસાદ…..

ગુજરાતમાં હવે વરસાદે વિરામ લીધો છે. હવામાન વિભાગના જણાવ્યા અનુસાર રાજ્યમાં આગામી 3 દિવસ સુધી …