હવસ ની ભૂખી આ મહારાણી ને સંભોગ કરવાની એટલી ઈચ્છા થઈ. કે ઘોડાને જ બનાવી દીધો પાર્ટનર

ઇતિહાસમાં રાજા અને રાણીને લગતી આવી અનેક વાર્તાઓ આપણે વાચતા હોઈએ છીએ અને તેવી જ રીતે આજે પણ લોકો આ વાતને સાંભળીને આશ્ચર્યચકિત છે અને જેમાં કેટલાક લોકો તેમની આશ્ચર્યજનક શક્તિ માટે પ્રખ્યાત બન્યા હતા અને કેટલાક લોકો તેમના આશ્ચર્યજનક બાંધકામ માટે જાણીતા હતા પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે આજે અમે આવી રાણીના જીવનનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ કે જે સાંભળીને તમે માત્ર આશ્ચર્યચકિત થશો નહીં પણ વિચારશો કે મનુષ્યને આ પ્રકારની વાસનામાં કેવી રીતે દબાણ કરી શકાય.

તેવી જ રીતે એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે આ મહારાણી ખૂબ જ ચર્ચામાં હતી કારણ કે આ મહારાણી હવસની ભૂખી હતી અને જેના કારણે તેની લૈંગિક ભૂખ માટે કોઈપણ હદ સુધી જઈ શકે છે તેવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે તો ચાલો આપણે તે મહારાણી વિશે જાણીએ કે જેમણે ફક્ત મનુષ્ય જ નહીં પણ આ પ્રાણીઓ પણ તેમની વાસનાની આગ બુઝાવવા માટે શિકાર કર્યા છે તેવું અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે અને આ મહારાણી ઘોડા સાથે સંભોગ કર્યું હતું.

ત્યારબાદ હું તમને જણાવી દઉં કે અમે રશિયન ક્વીન કેથરિન
ધ ગ્રેટના ઇતિહાસ વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ અને જેના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ અને જેમણે લગ્ન પછી પોતાના પતિને જાતીય સંભોગથી પણ સંતુષ્ટ રાખ્યો ન હતો અને તેનાથી આખરે ન રહેવાયું ત્યારે તેને ઘોડાની સાથે આવું કૃત્ય કર્યું હતું અને આ યુવક-યુવતીઓને મહેલમાં રાખવાનું શરૂ કર્યું હતું.

આલમ એવી હતી કે તે પોતાની દાસીને કાઢી નાખતી હતી અને ત્યારબાદ તે જુવાન પુરુષો અને છોકરાઓ માટે કામ કરતી હતી અને તેમજ રાણીનો અસલ હેતુ તેના ક્લાઉડમાં તેની સેક્સ પૂર્ણ કરવાનો હતો. ઇતિહાસનાં પાના ઉલટાવી દેતાં જ એવું જાણવા મળે છે કે જ્યારે તેણી પોતાના પતિથી સંતુષ્ટ ન હતી અને ત્યારે તેણીએ દેશનો વારસો મેળવતાં રજવાડાના રાજ્ય કમાન્ડર સાથે શારીરિક સંબંધો પણ મેળવ્યા હતા.

એવું કહેવામાં આવે છે કે તેણે રાત્રે રસિયા ખાતે બેચલર પાર્ટીની શરૂઆત પણ કરી હતી અને આ સમય દરમિયાન તે તેના ગુલામો સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો અને આવા કેટલાક સલૂન રાણીના ખિદમતમાં પણ બનાવવામાં આવ્યા હતા જ્યાં જાતીય સંભોગના વિવિધ સ્થાનો પર પ્રતિમાઓ સ્થાપિત કરવામાં આવી હતી.આ વસ્તુઓના કદને જોઈને તમને રાણીના મૃત્યુનો ખ્યાલ આવી શકે છે. જોકે એવું માનવામાં આવે છે કે રાણીનું મોત હાર્ટ એટેકથી થયું હતું પણ જેમાં આ રહસ્ય થોડા દિવસો બાદ બહાર આવ્યું હતું.

તેમજ ઇતિહાસકારોના કહેવા પ્રમાણે એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે જ્યારે ઘોડા સાથે શારીરિક સંબંધો હતા ત્યારે રાણીનું મોત નીપજ્યું હતું અને ખરેખર તે સેક્સ પ્રત્યે એટલી પાગલ હતી અને જેના માટે તેણે પ્રાણીઓ પણ છોડ્યા નહોતા જ્યારે આ કૂતરાઓ અને ઘોડાઓની ઘણી જાતિઓમાં શારીરિક સંબંધ પણ હતો.

About bhai bhai

Check Also

પોતાનાથી 10 વર્ષ મોટી ભાભી સાથે થયા યુવકના લગ્ન,પછી થયું આવું જાણો તમે

આજે હું તમને એક એવા કિસ્સા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યો છું કે જેમાં 10 વર્ષના …