પોતાની સાસુને પટાવી લો આ 5 રીતે, ક્યારેય નહીં કરે તમારા ઉપર ગુસ્સો..

નોકરી,ધંધા કે અન્ય કોઈ કામને લીધે ઘણા યુગલો પોતાનું વતન છોડીને અન્ય શહેરોમાં સ્થાયી થાય છે.આવી સ્થિતિમાં મોટાભાગના પરિણીત યુગલોના માતાપિતા તેમની સાથે સતત જીવી શકતા નથી.જો કે,કેટલીકવાર માતાપિતા તેમના પુત્ર-પુત્રવધૂ અથવા બાળકોની મુલાકાત લેવા આવે છે આ સમય દરમિયાન,એક જ છત નીચે કેટલી બધી પુત્રવધૂઓ રહે છે પછી ભલે તેમની વચ્ચે કેટલી લડત ચાલતી હોય પરંતુ માતા-પિતાની સામે તેઓ આ બધું કરવાનું ટાળે છે.

હા,પુત્રવધૂએ પણ જ્યારે પહેલીવાર સાસુ-વહુ ઘરે આવે ત્યારે ઘણી વસ્તુઓનું ધ્યાન રાખવું પડે છે આમાં ઉભા થવું,બેસવું અને સૂવાનો સમયપત્રક ઘરગથ્થુ માટે અગત્યની બાબતોની સૂચિ બનાવવાનો સમાવેશ થાય છે ફક્ત આ જ નહીં તમારે દર સપ્તાહમાં કંઈક સાફ કરવું અથવા ગોઠવવું પડશે જો કે તે ખૂબ જ હેરાન કરે છે પરંતુ તેમ કરવું પણ જરૂરી છે આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તમને તે 5 કાર્યો જણાવી રહ્યા છીએ જે દરેક પુત્રવધૂએ સાસુ-વહુના આગમન પહેલાં કરવા જ જોઈએ.તમે કેમ તમારો જુનો પ્રેમ ભૂલી નથી રહ્યા આ 5 કારણો હોઈ શકે છે.

જો પુત્રવધૂ નોકરી કરે છે તો તે બધું વ્યવસ્થિત રાખવું મુશ્કેલ છે તેના કપડા વિશે પણ એવું જ છે પરંતુ સાસુ-સસરા આવતાની સાથે જ તમારે દરરોજ વ્યવસ્થિત રીતે તમારા ઘરમાં બધું રાખવાનું શરૂ કરવું જોઈએ જો તમારી સાસુ ઘરે આવી પરિસ્થિતિ જોશે તો તે શું કહેશે તમે આ વસ્તુને ખૂબ સારી રીતે જાણો છો.

ફક્ત આ જ નહીં.તેમને પ્રભાવિત કરવા માટે તમારી જાતને YouTube અને Google નો આશરો લેવાનું શક્ય તેટલી વહેલી તકે કેટલીક નવી વાનગીઓ શીખવા માટે રોકો નહી.જો તમારા બુકશેલ્ફ અને સોફાના ખૂણામાં ધૂળ છે તો શું તમે જાણો છો કે કોણ તેમને ધ્યાન આપશે નહીં પરફેક્ટ આવી સ્થિતિમાં સાવરણી ને બહાર મુકો અને ઘરની સાફસફાઈ પર સારી રીતે ધ્યાન આપો.

સારું તમારી આકૃતિ કંઈક એવી છે કે જેના પર તમે ડિપિંગ જિન્સ મિનિસ્કીર્ટ્સ અને ડેનિમ શોર્ટ્સ પહેરવાનું પસંદ કરો છો પરંતુ થોડા સમય માટે તમારે તેમની પાસેથી અંતર રાખવું પડશે હા પંજાબી પોશાકો, સલવાર કમીઝ અને કુર્તીઓ કે જે તમે ખાસ પ્રસંગો માટે અલગ રાખી છે તમે આ દિવસોમાં તમારા કામમાં તેનો ઉપયોગ કરી શકો છો આટલું જ નહીં તમારા સેક્સી લાઉન્જરને પણ છુપાવવાનું ભૂલશો નહીં.

અઠવાડિયા ના અંતે તમારું ઘર ફક્ત અને કેટલીકવાર પાર્ટીઓ માટે હોય છે અને અઠવાડિયાના બંને દિવસોમાં પણ તમે આવી પાર્ટીઓમાં ભાગ લેવા જાઓ છો પરંતુ આવતા કેટલાક દિવસો સુધી મોડા ઘરે પહોંચવા જેવો વિકલ્પ બંધ કરો તમારા પાર્ટી જીવનને થોડા દિવસો માટે વિદાય આપો અને બાકીનો સમય તમારી સાસુ સાથે વિતાવો.

અમારું માનવું છે કે તમારી સાસુ થોડી ટીકાત્મક હોઈ શકે છે અને તેમ છતાં તે તમારા કામ કરવાની રીતને સમજી શકતી નથી પણ યાદ રાખો કે તેમની બધી ટીકાઓને અવગણવી તે યોગ્ય નથી તેમની તીક્ષ્ણ વાતોમાં કેટલાક સારા મુદ્દાઓ પણ હોઈ શકે છે જે તમને વ્યક્તિગત અને વ્યવસાયિક રૂપે મજબૂત બનાવવામાં મદદ કરી શકે છે

About bhai bhai

Check Also

આગામી 3 દિવસ ગુજરાતના આ વિસ્તારોમાં પડશે ભારે વરસાદ…..

ગુજરાતમાં હવે વરસાદે વિરામ લીધો છે. હવામાન વિભાગના જણાવ્યા અનુસાર રાજ્યમાં આગામી 3 દિવસ સુધી …