પોતાની આવી આદતોથી કોઈપણ મહિલા પુરુષને કરી લે છે સરળતાથી પોતાના વશમાં

મિત્રો તમે માનો કે નામાનો પરંતુ તમે તે નામંજૂર કરી શકતા નથી કે સુંદરતા અને આકર્ષણ છોકરા સિવાય છોકરીઓમાં કંઈક ખાસ છે જેના પર છોકરાઓ તેમના દિવાના બનાવી દે છે મિત્રો કોઈ પણ છોકરો છોકરી ને જોઇને ખુબજ ઉત્સાહિત થઈ જાય છે મિત્રો કોઈ પુરુષોનુ આકર્ષણ છોકરીના ફિગર કરતા પણ બીજી વાતોમા પણ હોય છે છોકરાઓ ભલે દુર હોય કે નજીક છોકરીઓની દરેક અદા અને આદતોને ધ્યાનમાં લેતા હોય છે જેના વિશે છોકરીઓને પણ ખબર હોતી નથી.

તમે કદાચ અમારા પર વિશ્વાસ નહી કરો પરંતુ પુરુષો એવી સ્ત્રીઓને પસંદ કરે છે જેમના દાંતમાં અંતર અથવા જેમના દાંત ગેપ હોયમિત્રો આ દુનિયામા એવા લોકો પણ છે જે વિચારે છે કે જો કોઈ છોકરીને બિયરની પુરી બોટલ પીવે છે તો તે તેમના અનુસાર ખૂબ જ સેક્સી હશે.

ઘણા પુરુષોને ચ્યુઇંગ ગમ ખાતી છોકરીઓ ખુબજ ગમે છે ઘણા લોકો કહે છે કે તેમને ચ્યુઇંગમ ગમ ચાવતી છોકરીઓ ખુબજ સેક્સી લાગે છે ઘણા છોકરાઓ કહે છે કે જ્યારે મહિલાઓ હાથ ઉચા કરીને પોતાના વાળ બાંધે છે ત્યારે તેઓને ખૂબ જ સેક્સી લાગે છે.

મિત્રો કોઈ છોકરીની સ્માઇલ અને હસતો ચેહરો ફક્ત છોકરાઓ ને જ નહી પરંતુ દરેક ને પોતાના દીવાના બનાવવા માટે પુરતુ છે મિત્રો મોટા ભાગે છોકરાઓ ને હમેશા સ્માઇલ તેમજ ખુશ રહેવાળી છોકરીઓ ખુબજ પસંદ આવે છે.

છોકરીઓ સ્વભાવમાં થોડી શરમાળ હોય છે તેથી જ તેઓ સામેથી છોકરાને ક્યારેય પ્રપોઝ કરતા નથી અને તેઓને એમ પણ લાગે છે કે જો તેઓ સીધા જ તેમના દિલની વાત કરશે તો ખબર નહીં હોય કે છોકરો કેવા રિએક્શન આપશે તેથી જ તે કંઈક કરે છે જે છોકરાના દિલ સુધી પહોંચે છે તેથી આવી સ્થિતિમાં શરમ એ શ્રેષ્ઠ ક્રિયા માનવામાં આવે છેજે છોકરો તેની પસંદની છોકરીને જુએ છે તે થોડી શરમ અનુભવે છે અને છોકરાને તે ખૂબ ગમે છે.

છોકરીઓ છોકરા સાથે સીધા જ સમર્થ નથી હોતી તેથી તે છોકરાના કોઈ મિત્ર દ્વારા તેની પસંદ અને નાપસંદો જાણવાનો પ્રયાસ કરે છે દરેક છોકરાને તે ગમે છે કે તેના જીવનસાથી જાણે છે કે તેની પસંદગી અણગમો છે તેથી છોકરીઓ તેમના ક્રશને જે ગમે છે તે આકર્ષવા માટે કંઈક કરે છે.

મિત્રો મોટા ભાગે છોકરાઓ ને મનાવવા માટે છોકરી પોતના વાળ ને સરખા કરવાનો દેખાવો કરે છે મિત્રો છોકરીની આ કૃત્યોને કારણે છોકરાનું ધ્યાન છોકરી તરફ જાય છે વાળને સુશોભન કરવું અથવા તેને કોમ્બેડ વાળમાં ખોલવું એ છોકરીની સૌથી સુંદર કૃત્ય છે જેનો મોટાભાગે જાદુ ચાલે જ છે.

છોકરી તેની પસંદગીના છોકરા સાથે વાત કરવાનો પ્રયાસ કરે છે જે તેની પ્રશંસા કરે છે છોકરો તેની સાથે વાત કરે છે તે કોઈપણ રીતે પ્રયત્ન કરે છે એવું માનવામાં આવે છે કે ફક્ત છોકરીઓ જ પ્રશંસા સાંભળવાનું પસંદ કરે છે પરંતુ એવું નથી કે છોકરાઓની પ્રશંસા તેમને આકર્ષવા માટે એક નિશ્ચિત પ્રયાસ છે.

જ્યારે કોઈ છોકરી સતત છોકરાની તરફ જોતી હોય છે અને જ્યારે નજીક આવે છે ત્યારે તેની આંખો ધીમે ધીમે બંદ કરે છે ત્યારે તે છોકરી ફ્લર્ટ કરે છે આ તે સંકેત છે કે છોકરી છોકરાને પસંદ કરે છે અને તેની આંખો વારંવાર છોકરાને શોધી રહી છે. છોકરીની આંખોનું પુનરાવર્તન કરવું અને પછી નમવું એ છોકરાઓને દીવાના બનાવી દે છે.

About bhai bhai

Check Also

નાની ઉંમરમાં જ આખા ગુજરાતમાં નામ બનાવનાર શીતલ ઠાકોર જીવે છે આવું આલીશાન જીવન જાણો

નમસ્કાર મિત્રો ગુજરાત મા ઘણા બધા એવા ગાયિક કલાકારો છે જેમણે ખુબજ નાની ઉમર મા …