નરેન્દ્રભાઈ મોદીને પણ છે ખુબજ પસંદ, જાણીને તમને પણ લાગશે નવાઈ

મિત્રો આજની આ ભાગદોડ વાળી જિંદગીમા મિત્રો આપણે આપના સ્વાસ્થ્ય નો પણ ખ્યાલ રાખવો જોઈએ કેમકે આપણુ શરીરને પણ ઉર્જા ની જરુર પડે છે જો આપણે આપણા સ્વાસ્થ્ય નુ ધ્યાન નથી રાખતા તો આપણા શરીર મા કેટલાક રોગો ઘર કરી જાય છે જે સારુ નથી મિત્રો આપણે આપણા ઘર ને ચલાવામા ખુબજ મેહનત કરીયે છે જેના માટે આપણને પૌષ્ટિક આહાર ની જરુર પડે છે પરંતુ મિત્રો તમને કોઈ દિવસ એવો વિચાર આવ્યો છે કે આપણા ભારત દેશના વડાપ્રધાન નરેન્દ્રભાઇ મોદી કયા પ્રકાર નુ ભોજન લે છે જેનાથી તેઓ આટલા ફિટ અને તંદુરસ્ત રહે છે મિત્રો નરેન્દ્રભાઈ મોદી તેમના જીવન મા ના થકાન ના ઉદ્દેશથી કામ કરે છે તેમના શરીરની તાકત અને તંદુરસ્ત શરીર તેમને દરેક કામ માટે સહાય કરે છે તો મિત્રો આવો જાણીએ નરેન્દ્ર મોદી ના ખાનપાન વિશે જે તેમની તંદુરસ્ત બનાવે છે.

આપણે ઘણી વાર તેમની જીવનશૈલી,ભાગદોડ વાળા જીવન વિશે વાંચીએ છીએ તેમજ સાંભળીએ પણ છીએ અથવા કોઈ ટીવી મા જોયુ પણ હશે અને આપણને તેમના ખાવા પીવામાં પણ ખુબજ રસ હોય છે મિત્રો આપણે હંમેશાં તે જાણવા માંગીએ છીએ કે તેઓ શું ખાય છે અને તેમને શું શુ ખાવાનું પસંદ છે તેઓ એવા ક્યા પ્રોટિન વાળા ખોરાક લે છે જેથી તેઓ આટલા તંદુરસ્ત હોય છે ને દરેક કાર્ય ને ખુબજ સરળતાથી કરી લે છે.

મિત્રો આપણા ભારત દેશ ના વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી ની ગણતરી દુનિયાના શક્તિશાળી નેતાઓ મા થાય છે અને આ દેશ અને દુનિયાના શક્તિશાળી નેતાઓની રસોઇમાં સ્પષ્ટપણે કોઈ ખોટ રાખવામા આવતી નથી અને તેમનો રસોઇયા તેમને એક કરતા વધારે સ્વાદિષ્ટ રસોઇ પીરસે છે પરંતુ વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીને પોતાના ખોરાકમા શું ખાવાનું પસંદ છે તે જાણવું રસપ્રદ રહેશે તેમને મીઠાઈમાં શું ખાવાનું પસંદ છે તો મિત્રો ચાલો જાણીએ પીએમ મોદીની પ્રિય રસોઇ કઈ છે.

મિત્રો ભારત દેશ ના પ્રખ્યાત રસોઇયા સંજીવ કપૂરે વડા પ્રધાન મોદીના ખાવા પીવાની જરુરી વાતો શેર કરી જેમા સંજીવ કપૂરે સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ ની મુલાકાત દરમિયાન પીએમ મોદી માટે રસોઇ બનાવી હતી તેમણે કહ્યું કે વડા પ્રધાન મોદી રસોઈ ના મુદ્દે કોઇપણ સમજોતા નથી કરતા તેઓ સ્વાદિષ્ટ રસોઇ ખાય છે અને દરેક રસોઇ નો સ્વાદનો પ્રયોગ પણ કરે છે પરંતુ ત્યારે જ જ્યારે તે રસોઇ સંપુર્ણ શાકાહારી રસોઇ હો

About bhai bhai

Check Also

નાની ઉંમરમાં જ આખા ગુજરાતમાં નામ બનાવનાર શીતલ ઠાકોર જીવે છે આવું આલીશાન જીવન જાણો

નમસ્કાર મિત્રો ગુજરાત મા ઘણા બધા એવા ગાયિક કલાકારો છે જેમણે ખુબજ નાની ઉમર મા …