હવશની ભૂખી આ રાણી પોતાના તમામ નોકરો જોડે બાંધતી હતી સબંધ, જાણો કોણ છે આ રાણી ?

મિત્રો આજે હું તમારા માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું જેમાં ઇતિહાસના પુસ્તકોમાં રાજાઓ અને રાણીઓ વિશે વાંચવા માટે ઘણી વાર્તાઓ આપવામાં આવી છે અને તેમજ આ રશિયન મહારાણી કેથરિન ધ ગ્રેટની વિચિત્ર જાતીય વર્તણૂક વિશે ઘણી આઘાતજનક વાતો છે જેના વિશે અહીંયા આજે આપણે વાત કરવાના છીએ.

ત્યારબાદ એવું કહેવામાં આવે છે કે કેથરિન તેના પતિ પીટર સાથેના તેના સંબંધને સમાપ્ત કર્યા પછી તેના મહેલમાં સેંકડો લૈંગિક ગુલામોને પોષતી હતી અને તેની સાથે જ જણાવવામાં આવ્યું છે કે આ અપરિણીત યુવાન સેવકો રાણીના દરેક નાના મોટા કામ માટે તૈયાર હતા.

અને તેની સાથે જ આ રાણીએ આ ગુલામોને તેના મહેલના દરેક રૂમમાં વિવિધ પ્રકારના કામ આપ્યા હતા અને તેમજ જણાવવામાં આવ્યું છે કે ખાસ વાત એ છે કે રાણીના મહેલમાં કોઈ નોકર નહોતો પણ જ્યારે આ રાણી પણ ગુલામો દ્વારા તેની ખાનગી અને ઘનિષ્ઠ કાર્ય કરાવવાનું પસંદ કરતી હતી તેવું કહેવામા આવ્યું હતું.

તેની સાથે જ વાત કરતા જણાવ્યું છે કે કેથરિન અને તેના પતિ પીટર વચ્ચેનો સંબંધ સારો નહોતો. રાણીનું જીવનચરિત્ર ‘કેથરિન ધ ગ્રેટ – લવ સેક્સ અને પાવર’ એ ઉલ્લેખ કરે છે કે બંનેને આઠ વર્ષથી કોઈ સંતાન નહોતું અને પીટરની પુરુષાર્થ વિશે જાહેરમાં ચીસ પાડવામાં આવી હતી. બંને વચ્ચેનો સંબંધ એટલો નબળો પડી ગયો કે લાચાર પીટર તેના મહેલમાં રંગોમાં ડૂબી ગયો અને કેથરિન તેના જનરલના સંબંધમાં લગ્નેતર મગ્ન થઈ ગઈ તેવું કહેવામા આવ્યું છે.

પણ ત્યારબાદ એવું કહેવાય છે કે આ દરમિયાન કેથરિનએ પ્રથમ પુત્ર પોલને જન્મ આપ્યો હતો અને તેની સાથે જ આ અફવાઓ ઉભી થઈ કે પીટર એક વિચરતી વ્યક્તિ છે અને બાળક કેથરિન અને જનરલનું છે અને ત્યારબાદ જો કે તેના પાછળથી કેથરિન ઘણા પ્રેમીઓ બદલી અને વધુ ત્રણ બાળકોને જન્મ આપ્યો હતો અને તેમજ આ દરેક વખતે પીટરના નામ પર સવાલ ઉઠાવ્યા હતા તેવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે.

ત્યારબાદ જ્યારે આ વિશે વાત કરતા જ પીટર અને ક્વીન કેથરિનના પ્રેમીઓ પર અનેક દલીલો હતી અને તેની સાથે જ અહીંયા કહેવામા આવ્યું છે કે આ વાતો મહેલની બહાર પણ સાંભળવામાં આવ્યો હતો પણ ત્યારબાદ જ્યારે આ કેથરિન પોતાને તેના પ્રેમીઓથી દૂર કરી શક્યા નહીં.

એટલું જ નહીં, કેથરિન હવે પીટરના કોઈપણ પ્રભાવથી સંપૂર્ણ મુક્ત થઈ ગયું હતું. મ્યુઝિયમ સિક્રેટ્સ ડોટ કોમ પર બતાવેલ હર્મિટેજ સ્ટેટ્સ સિક્રેટ્સ નામના એપિસોડમાં ઉલ્લેખ એવો પણ કર્યો હતો કે જેમાં આ રાણીએ મહેલની પાસે સેક્સ સલૂન પણ બનાવ્યું હતું.

રાની નાના છોકરાઓ સાથે આ પ્રકારની સેક્સ ગેમ રમતી હતી,રાનીને વિચિત્ર શોખ હતા.તેણીના સેવકો સાથે સંબંધો હતા.જ્યારે તેમનો પુત્ર પાઉલ પહેલો,જે રાણીના મૃત્યુ પછી શાસક બન્યો,તેણે આ મહેલની તપાસ કરી, ત્યારે રાણીના મહેલની નજીક એક છુપાયેલ સેલોન મળી આવ્યો,જ્યાં જાતીય કલાકૃતિઓવાળી મસાજ ખુરશીઓ મળી આવી.આ ખુરશીઓ પર સમાગમ કરતી સ્ત્રીઓ અને પુરુષોના આંકડા કોતરવામાં આવ્યા હતા.અહીં રાણીએ પોતાની જાતીય આકાંક્ષાઓ પૂરી કરવા માટે બેચલર પાર્ટી હોવાનું કહેવાતું હતું પણ ત્યારબાદ જ્યાં રાજ્યના નાના છોકરાઓને પાર્ટીમાં આમંત્રણ આપવામાં આવતું હતું.

અને તેની સાથે જ આ રાની આ યુવકો સાથે સેક્સ માણતી હતી અને તેની જાતીય અભિલાષાને જાળવવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરતી હતી. આ મહેલનું નામ પેટિટ હર્મિટેજ રાખ્યું હતું તેવું પણ અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે.તેમજ ઘણીવાર આવું બનતું હોય છે પણ આ મુજબ રશિયાના સ્ટેટ હર્મિટેજ મ્યુઝિયમમાં રાખેલી સલૂનની ​​જાતીય આકૃતિઓમાં મસાજની ખુરશીઓ જુબાની આપે છે કે તેના પતિ અને પ્રેમીઓ હોવા છતાં પણ આ ક્વીન કેથરિનને એક વિચિત્ર જાતીય વંચિતતા હતી તેવું કહેવામા આવી રહ્યું છે પણ ત્યારબાદ જે તે તેને પૂર્ણ કરવા માટે ઉપયોગમાં લેતી હતી તેવું પણ માનવામાં આવે છે.

About bhai bhai

Check Also

આગામી 3 દિવસ ગુજરાતના આ વિસ્તારોમાં પડશે ભારે વરસાદ…..

ગુજરાતમાં હવે વરસાદે વિરામ લીધો છે. હવામાન વિભાગના જણાવ્યા અનુસાર રાજ્યમાં આગામી 3 દિવસ સુધી …