મંગળની થશે હવે અવળી ચાલ, આવનાર થોડાક દિવસો આ રાશિઓ માટે ખરાબ જાણો કેમ..

દરેક વ્યક્તિ પોતાના જીવનમાં સુખ શાંતિ બનાવી રાખવા માંગે છે.દરેક વ્યક્તિ પોતાના જીવનમાં સફળતા હાંસિલ કરવા માંગે છે,પરંતુ સમયની સાથે વ્યક્તિએ ઘણા ઉતાર-ચડાવ માંથી પસાર થવું પડે છે, કેટલીકવાર વ્યક્તિના સપના સરળતાથી પૂર્ણ થાય છે તો કેટલીકવાર ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે, હકીકતમાં,વ્યક્તિના જીવનમાં જે પણ સંજોગો ઉભા થાય છે તે બધા ગ્રહોની ગતિવિધિ પર આધારિત છે.ગ્રહો ની ચાલ માં નિરંતર બદલાવ થતો રહે છે.જેના કારણે આ 12 રાશિઓ પ્રભાવિત થાય છે.ગ્રહો ની સારી અને ખરાબ સ્થિતિ અનુસાર જ રાશિઓ પર પ્રભાવ પડે છે.જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ આજે થી આગામી 66 દિવસ સુધી આ મેષ માં પોતાની અવળી ચાલ થી પસાર થઈ રહ્યો છે આ દરમિયાન આ 12 રાશિઓ પર એની મોટી અસર જોવા મળશે તો જાણીએ આ મંગળી અવળી ચાલ થી તમારી રાશિ પર કઈ અસર થશે.

મેષ રાશિ.મેષ રાશિ તમારી રાશિનો માલિક છે અને તમારી પોતાની રાશિમાં પાછો ફરે છે.એટલે કે તેની અવળી ચાલ સાથે તે તમારા આરોહણ ઘર એટલે કે પ્રથમ ઘરમાંથી પસાર થશે.આ સમય દરમિયાન તમે આત્મવિશ્વાસ ગુમાવી શકો છો અને તમારી ઊર્જા પર પણ અસર થઈ શકે છે. કામનો ભાર તમારા પર વધશે અને આ સમયમાં તમે થાકનો અનુભવ પણ કરશો.આ તબક્કામાં કેટલાક વિવાદો પણ તમને ઘેરી શકે છે.

વૃષભ રાશિ.તમારી રાશિના 12 માં મકાનમાં મંગળ તેની અવળી ચાલ દ્વારા પરિવહન કરશે.આ સ્થાન ખર્ચની ભાવના તરીકે જોવામાં આવે છે.આને કારણે તમારા ખર્ચમાં ભારે વધારો થઈ શકે છે.તે સારું છે કે જો તમે કોઈ રોકાણ કરવા વિશે વિચારી રહ્યા છો તો તમારે આ સમયે શાંત થવું જોઈએ. આ સાથે ભાગીદારીના કાર્યો ટાળવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં પણ તમારે થોડું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે.

મિથુન રાશિ.તમારી રાશિના 11 મા ભાવમાં મંગળ તેની ત્રાસદાયક ચાલ સાથે આગળ વધશે.આ ભાવનાને તમારા કર્મની ભાવના કહેવામાં આવે છે.તમને આ પરિવહનથી ઘણા ફાયદાઓ મળવાના છે.તમારા પ્રયત્નો ક્ષેત્રે સફળ થશે. તમારી આસપાસનું વાતાવરણ પણ ખુશ રહેશે.તમે કોઈ પ્રિયજન સાથે રોમાંસનો અનુભવ કરી શકો છો અને તમારા સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે.

કર્ક રાશિ.જ્યારે મેષ રાશિમાં વક્રી થતાં ત્યારે મંગળ તમારા 10 મા ભાવમાંથી પસાર થશે.આ લાગણી તમારા પિતાનો અર્થમાં કહેવામાં આવે છે.તેની અસરથી, તમે આ દરમિયાન કેટલાક સારા વ્યવસાયો કરી શકો છો. અગાઉના રોકાણોથી પણ તમને ફાયદો થશે.આ સમયે તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ ઉત્તમ રહેશે અને પરિવારમાં ખુશીઓ રહેશે.

સિંહ રાશિ.મેષ રાશિમાં વક્રી ચાલ ચાલતા જ મંગળ આ સમયે તમારી રાશિના 9 મા ભાવમાંથી પસાર થશે.આ અસરને કારણે તમારી પ્રગતિ ધીમી હોઈ શકે છે અને તમને ફાયદો થવાનું ચાલુ રહેશે.પરંતુ આ સમયે તમારે પરિવર્તન અથવા સ્થાનાંતરિત થવું પણ પડી શકે છે.વિદેશમાં તકોની શોધમાં રહેલા લોકોને આ સમયે લાભ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ સફળ થવાની સંભાવના છે.

કન્યા રાશિ.મેષ રાશિમાં વક્રી ચાલ ચાલતા દરમિયાન મંગળ તમારી રાશિના 8 મા ભાવમાંથી પસાર થશે.આ ભાવ તમારી નાણાકીય સમસ્યાઓ પ્રતિબિંબિત કરે છે.આ સમયે તમારે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવાનું ટાળવું જોઈએ. વારસા સંબંધિત બાબતોમાં અથવા જમીન સંપત્તિના મામલે વિવાદ થઈ શકે છે.આ સમયે તમારે ઇજાઓ અને અકસ્માતોથી પણ સાવચેત રહેવાની જરૂર છે.

તુલા રાશિ.આ સંક્રમણમાં મંગળ તમારી રાશિના 7 મા ભવપમાંથી પસાર થશે.આ લાગણી તમારા વિવાહિત જીવનને પ્રતિબિંબિત કરે છે.આ સંક્રમણના પ્રભાવથી તમારે આ સમયે કાર્ય કરવું જોઈએ ઘરની બાબતોમાં શાંતિ અને ધૈર્ય બતાવવું જોઈએ.આ સમય દરમિયાન તમારી પ્રગતિ પણ ધીમી થઈ શકે છે અને ચિંતા વધી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ.તમારી પોતાની રાશિના અવળી ચાલ મંગળ પરિવહન વખતે તમે તમારી રાશિના છઠ્ઠા ભાવમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છો.તમે તમારી આરામની વસ્તુઓમાં વધારો કરશો.લક્ઝરી વસ્તુઓ ખરીદશે.તમારે આ સમયે દૈનિક વ્યાયામ અને યોગ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે.તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

ધનુ રાશિ.મંગળ અવળી ચાલ સાથે તમારી રાશિના પાંચમા મકાનમાં સંક્રમિત થઈ રહ્યો છે.આના પરિણામે તમને નોકરી અને ધંધાની બાબતમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.તમે આ સમયે તમારા સિનિયર સાથે દલીલ કરી શકો છો અને તમને તેના વિશે ખરાબ લાગે છે.નવો ધંધો કરવાનું ટાળવાની જરૂર છે.પારિવારિક બાબતોમાં ધૈર્ય રાખવાની જરૂર છે.

મકર રાશિ.ઉગ્ર ગ્રહ માનવામાં આવતો મંગળ મકર રાશિના ચોથા મકાનમાં પોતાના શત્રુ શનિનું પરિવહન કરી રહ્યું છે.આ અસરને કારણે કાર્ય ક્ષેત્રમાં એકદમ વ્યસ્ત રહેશે અને આ સમયે તમને નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે.તમે કોઈ પ્રોજેક્ટ શરૂ કરવાનું વિચારી શકો છો.માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને તમને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કુંભ રાશિ.મંગળ અગ્નિ તત્વોનો ગ્રહ એક સ્લેંટમાં ગતિ કરે છે. તે તમારી રાશિના ત્રીજા ભાવમાંથી પસાર થશે.આ અસર સાથે તમે કેટલાક સારા સોદા પર સહી કરી શકો છો. અગાઉના રોકાણો તમને આ સમયે લાભ આપશે અને પૈસાની દ્રષ્ટિએ તમારી સ્થિતિ મજબૂત રહેશે.તમારો આત્મવિશ્વાસનું સ્તર ઊંચું રહેશે.

મીન રાશિ.બીજા રાશિમાં મંગળ તમારી રાશિ દ્વારા સંક્રમણ કરશે. આ અસરથી તમને આગામી દિવસોમાં થોડી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.પૈસાથી સંબંધિત કેસમાં તમને કોઈ પ્રકારનું નુકસાન પણ થઈ શકે છે.ઘરે પત્ની સાથે વાત કરતી વખતે તમારે થોડી કાળજી લેવાની પણ જરૂર છે. તમારે ધૈર્ય રાખવું જોઈએ.

About bhai bhai

Check Also

દશામાં ના વ્રત દરમિયાન મહિલાઓ એ ન કરવી જોઈએ આ ભૂલ,જાણો કથા ને વિધિ…

આજે મહિલાઓ દશામાં ની મૂર્તિ લાવી પૂજા કરી ઘર માં આ મૂર્તિ ની સ્થાપના કરે …