મહિલાઓના આ ભાગમાં ટચ કરતા જ મહિલા થઈ જશે રોમેન્ટિક મૂળમાં ઉત્તેજિત, જાણો કયા કયા ભાગને કહેવાય છે સંવેદનશીલ

મિત્રો આજે એક એવો લેખ હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છું કે જેના વિશે જાણીને તમને યકીન પણ નહીં થાય તેમજ આ લેખ દ્વારા આપણને ઘણુંબધું જાણવા મળે છે અને તેમજ આ રિલેશનશિપને મજબૂત રાખવા માટે પતિ-પત્ની બંને એકબીજાની જરૂરિયાતોને સમજે અને એક બીજાને ખુશ કરવા માટે તેમની પસંદ-નાપસંદને સમજે તે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ હોય છે તેવું માનવામાં આવે છે અને તેમજ આ જીવનસાથીને ખુશ રાખવાનું કામ ફક્ત પતિનું જ નહીં પણ પત્નીનું પણ હોય છે આ બંનેને એકબીજાનું ધ્યાન રાખવાનું હોય છે પણ ખરેખર આવું અમુક લોકો કરતા નથી.

પણ ઘણીવાર સ્ત્રીઓ પત્નિને કેવી રીતે ખુશ રાખવી તે સમજી શકાતું નથી પણ ખરેખર તો ઘણી વાર સ્ત્રીઓ સમજી શકતી અને પતિ પણ સમજતા નથી તેમજ તેમની પત્નીનું નારાજગીનું કારણ શું છે અને છેવટે તે શું કારણ છે કે તેમની પત્નિ તેમની સાથે રહે છે અને તેમનું ધ્યાન આપતું નથી તેનું કારણ જાણવા માટે તે ઘણી કોશિશ કરે છે પણ તેનું કઈ કારણ સમજાતું નથી ત્યારે તે ટેન્શનમાં આવી જાય છે અને વિચારમાં પડી જાય છે કે આવુ શા માટે હોઈ શકે છે પણ એવામાં જ જાણવા મળ્યું છે જેના વિશે આજે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છું અને આ લેખ વાંચ્યા પછી તમને યકીન પણ નહીં થાય કે ખરેખર આવું હોય પણ ખરું.

ત્યારબાદ આગળ વાત કરતા જ આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તમને કેટલીક ટીપ્સ આપવા જઈ રહ્યા છીએ કે જેના વિશે જાણીને તમને નવાઈ લાગશે તેમજ જેની મદદથી તમે તમારા જીવનસાથીને ખુશ કરી શકશો અને તમે તેનું ધ્યાન ખૂબ જ સરળતાથી મેળવી શકશો અને તમે તમારી પત્નિ સાથે ખૂબ જ સારી રીતે રોમાંસ પણ કરી શકશો પણ આ વાતનું તમારે ધ્યાન રાખવું પડશે તો ચાલો તમને જણાવીએ કે તમારી પત્નિને ખુશ કરવા માટે તમારે શું કરવું જોઈએ અને આવા સમયે શુ ન કરવું જોઈએ તેના વિશે આપણે જાણીશું.

કોઈપણ સ્ત્રી તેના જીવનસાથીની સાથે રોમાંસ કરવા માંગતી જ હોય છે અને જો કે તે કેટલીક બાબતો પર વિશેષ ધ્યાન પણ આપે છે અને તેમજ તે આ વિશેષ ક્ષણને વધુ સારી બનાવી શકે છે પણ જો તમે તમારી પત્નિને વશમાં કરવા માંગો છો તો પછી તમે તેના ગળાના આગળના ભાગને ચુંબન કરીને સરળતાથી વશમાં કરી શકો છો અને તેમજ પ્રાચીન સમયમાં એવું પણ માનવામાં આવતું હતું કે થાઇરોઇડ ગ્રંથિ સાથે જોડાયેલી નસો મનુષ્યના જાતીય અંગો સાથે જોડાયેલી હોય છે અને તેમજ આ પુરુષો જીવનસાથીને ગળાને ચુંબન કરીને અથવા સ્પર્શ કરીને ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક માટે મનાવી શકાય છે.

ત્યારબાદ આગળ વાત કરતા જણાવ્યું છે કે માનવ પગના તળિયા એક નરમ ટ્રિગર પોઇન્ટ છે અને રોમાંસ દરમિયાન જો કોઈ પુરુષ સ્ત્રીને તેના હાથને હળવા હાથથી દબાવતો હોય અને હાથ ઘસતો હોય તો તે ચોક્કસપણે રોમાંસનો આનંદ લઈ શકે અને તમારી પત્નિ તમારા વશમાં થઈ જશે અને આની પાછળ કેટલાક વૈજ્ઞાનિક કારણો પણ છે અને એવું પણ માનવામાં આવે છે કે એકમાત્રની મધ્યમાં એક બિંદુ છે જેને દબાવવાથી શરીરમાં લોહીનો પ્રવાહ ઝડપી થાય છે અને જાતિયતા જાગૃત થાય છે અને સ્ત્રીઓ તમારી તરફ આકર્ષાઈ છે.

તેની સાથે સાથે જ વાત કરીએ તો તેમાં એવું પણ જણાવવામાં આવ્યુ છે કે રોમાંસ દરમિયાન જીવનસાથીને નજીક આવવા અને પ્રભાવિત કરવાની સૌથી અસરકારક અને સહેલી રીત છે તેના વાળ સાથે રમવું અને તેના માથા પર પ્રહાર કરવો અને તેમજ તેના વાળની સુગંધ લેવી જો કોઈ પુરુષ સ્ત્રીના વાળથી રમે છે અને માથા પર ચુંબન કરે છે તો પછી પ્રેમથી ભરેલી ક્ષણોમાં તે વધુ જીવન લાવી શકે છે અને આમાં પુરુષોને ફક્ત કાળજી લેવાની જરૂર છે કે વાળ વધુ ઝડપથી ખેંચાય નહીં અને તેમજ આ તમારી પાર્ટનરને દુખ પહોંચાડે છે અને ખુશ પળોનો આનંદ તીવ્ર હોઈ શકે છે તો આ વાતનું ધ્યાન રાખી તમે આ આ ટિપ્સ અપનાવી શકો છો જેનું તમને સારું પરિણામ મળશે.

About bhai bhai

Check Also

હજુ આવનાર 2 દિવસ દરમિયાન ગુજરાતી માં ધોધમાર વરસાદ ની આગાહી, જાણો ક્યાં ક્યાં પડશે વરસાદ.

આજે ગુજરાત માં ખૂબ વરસાદ માહોલ જામ્યો છે ઠેર ઠેર પાણી ભરાય છે.ઘણા શહેરો ના …