લગ્ન બાદ યુવતીને થયો અહેસાસ કે આને તો બીજી 2 પત્ની પણ છે તો પત્નીએ…

ભોપાલમાં લગ્ન બાદ યુવતીનું જીવન નષ્ટ થઈ ગયું છે. જાન્યુઆરીમાં, તેણે એક સોફ્ટવેર એન્જિનિયર સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં, એપ્રિલમાં એવું બહાર આવ્યું હતું કે પતિની પહેલેથી જ 2 પત્નીઓ છે.તાજેતરમાં રાજધાની ભોપાલમાં એક યુવતીએ સોફ્ટવેર એન્જિનિયર સાથે લગ્ન કર્યા. લગ્ન બાદ તે તેના પતિ સાથે રહેવા લાગી. 3 મહિના પછી તેને ખબર પડી કે હું પતિની ત્રીજી પત્ની છું, તેથી તેના હોશ ઉડી ગયા. જ્યારે પતિને આ અંગે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું કે તેણે છૂટાછેડા લીધા છે. પછી મહિલાએ તેને છૂટાછેડા કાગળ વિશે પૂછપરછ કરી અને તે ઘરેથી ન ગાયબ થઈ ગયો.

પતિના આ જુઠ્ઠાણાથી પત્નીને ભારે આઘાત લાગ્યો છે. આથી સ્થિતિને લઈને તેણે ઉઘની ગોળીઓ ખાધી. તેના પછી તબિયત લથડતી. પત્નીને સારવાર માટે હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાઈ છે. તેની ફરિયાદના આધારે એન્જિનિયર પતિ વિરુદ્ધ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. જોકે, પતિની ખબર નથી કે તે ક્યાં છે. છેલ્લી વખત તે ઓફિસના નામે ઘરની બહાર ગયો હતો.

આ કેસ છે ખરેખર આ આખો મામલો ભોપાલના મિસરોડ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે. એક દુષ્ટ ઇજનેરે 2 લગ્ન કર્યા પછી પણ એક યુવતીને તેની લવમેકિંગમાં ફસાવી. યુવતી ભોપાલમાં જ એક એનજીઓ ચલાવે છે. બંનેએ 30 જાન્યુઆરીએ લગ્ન કર્યાં હતાં. એપ્રિલમાં, મહિલાને ખબર પડી કે પતિને પહેલેથી જ 2 લગ્ન કરેલા છે.

બન્નેને એક એક દીકરી પણ છે.મહિલાએ તેના પતિની બંને પત્નીનો સંપર્ક કર્યો. બંનેએ તેમના લગ્નનો પુરાવો આપ્યો. વળી, બંનેએ તેને કહ્યું કે અમારી એક એક દીકરી પણ છે. તે પછી મહિલાના હોશ ઉડી ગયા. તે સમજી શકી નહીં કે શું કરવું.

પતિએ ના પાડી.તે જ સમયે, જ્યારે તેને તેના પતિને 2 લગ્નો વિશે પૂછપરછ કરી ત્યારે તેણે પહેલા ઇનકાર કરી દીધો. ત્યારબાદ પતિએ બંને પાસેથી છૂટાછેડા માંગ્યા. જ્યારે મહિલાએ તેના પતિ પાસે છૂટાછેડાના કાગળની માંગણી કરી હતી, ત્યારે તેણે તે બતાવ્યો ન હતો. વળી, 11 એપ્રિલે ઓફિસે જવાની વાત કર્યા પછી તે ઘરની બહાર નીકળી ગયો હતો અને ત્યારથી તે ગુમ હતો. મીડિયા સાથે વાત કરતા પીડિતાએ કહ્યું છે કે પોલીસે અમારી ફરિયાદને ક્યારેય ગંભીરતાથી લીધી નથી. તેમજ આરોપી પતિ સામે કોઈ કાર્યવાહી કરવામાં આવી ન હતી. લોકડાઉન દરમિયાન પીડિતાએ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં પતિ ગાયબ થઈ હોવાની ફરિયાદ કરી હતી. પરંતુ કોઈ કાર્યવાહી કરવામાં આવી ન હતી.

આ રીતે લગ્ન નક્કી કરવામાં આવ્યું.મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, મહિલાએ તેના પિતાની લાંબી માંદગીને કારણે લગ્ન કર્યા નથી. 2019 માં પિતાના અવસાન પછી, ઘરના લોકોએ લગ્ન માટે દબાણ કરવાનું શરૂ કર્યું. લગ્નજીવન ફક્ત મેટ્રિમોનિયલ સાઇટ દ્વારા જ થયું હતું. 43 વર્ષિય ભાસ્કરન બેંગ્લોરનો રહેવાસી હતો અને ભોપાલમાં ચાલી રહેલા મોટા પ્રોજેક્ટમાં સોફ્ટવેર એન્જિનિયર હતો. બંનેના પરિવારની સંમતિ પછી જાન્યુઆરીમાં બંનેએ હિન્દુ રિવાજો સાથે લગ્ન કર્યા હતા. પાછળથી, મને ખબર પડી કે મારા પતિએ મને છેતરપિંડી કરી છે. તે પછી યુવતી ડિપ્રેશનમાં ગઈ અને તેણે મરવાનો પ્રયત્ન કર્યો.

About bhai bhai

Check Also

60 વર્ષના કાકાએ બાંધ્યા પોતાનાથી 37 વર્ષ નાની યુવતી સાથે, પણ યુવતી થઈ ગર્ભવતી અને થયું આવું…

મિત્રો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને આવા કિસ્સા મોટા …