કોઈ મહિલા કરતી હશે તમને પણ ILU ILU તો આપશે આ સંકેત, જાણો તમે

મિત્રો આજના લેખમાં આપણે એવી વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ કે જેના વિશે તમને યકીન પણ નહીં થાય કે ખરેખર આવું હશે ખરું પણ હા ખરેખર આવું છે જ અને તમે પણ આ વાતનો અમલ કરશો તો તમને પણ આ વિશર ઘણું બધું જાણવા મળશે અને તેમજ ઘણી વાર તમને એ પણ ખબર હોતી નથી કે કોઈકનું હૃદય ક્યાંક તમારા માટે ધબકતું હોય છે તેમજ તમે સમજી શકતા નથી કે તે કોણ છે તે કેવી રીતે ઓળખવું તો તેના માટે આજે હું આ લેખ લઈને આવ્યો છું અને શું તમારો સાથી તમારી સાથે ક્યાંક ઉભો નથી તેમજ ઘણી વાર આપણે આપણા પોતાના પ્રેમને ઓળખી શકતા જ નથી તો ચાલો આપણે કેટલાક સંકેતો જાણીએ કે કોઈ તમને ખરેખર પ્રેમ કરે છે જેના વિશે આપણને તે જણાવશે તો આવો જાણીએ આગળ આ વિશે.

જેમાં વાત કરતા જણાવ્યું છે કે જો કોઈ છોકરો અથવા તો છોકરી તમને દૂરથી જુએ છે પરંતુ તમારી પાસે પહોંચતા હોય તો બીજે જોવાનું ઢોંગ કરે છે તો સમજવાનું કે તે તમને પસંદ કરે છે પણ તે તમારી પાસે આવી શકશે નહીં.

તમને લાગે છે કે જાણે કે તે તમારી દરેક પ્રવૃત્તિને ધ્યાનમાં લે છે અને તેમજ તે તમારા વિશે વિચારવા લાગે છે અને તમારી ઓળખાણ કરાવે છે તો સમજવું તે તમને પસંદ કરે છે અને તેમજ તે તમારા વિશે કંઈક જાણવા માગે છે તો તે જરૂર તમને પ્રેમ કરે છે પણ તે તમને જણાવી સકશે નહીં.

તેની સાથે જ આગળ વાત કરતા એવું પણ કહેવાય છે કે જો તમને તમારી ફ્રેન્ડ અથવા તો તમારો ફ્રેન્ડ તમને એમ કહે છે કે આ મારી બેસ્ટ ફ્રેન્ડ છે અને આ મારી બેસ્ટ ફ્રેન્ડ છે તો આ વાત પર પણ તે તમને પસંદ કરે છે તેવું કહી શકાય છે.

ત્યારબાદ જો કોઈ છોકરો કે છોકરી બધાની સામે મોટેથી વાત કરે છે પણ તે તમારી પાસે આવતા જ ચુપચાપ રહે છે અને શરમાય છે તો સમજવું કે તે તમને પસંદ કરે છે કે તમને તે પ્રેમ કરે છે તેમજ જોઈ કોઈ તમારી આસપાસ ફરે છે તો તે પણ આવું હોઈ શકે છે.

આગળ વાત કરતા જ જો તમે તેને જોતાંની સાથે જ તેની વર્તણૂક અને વર્તન બદલાવાનું શરૂ કર્યું છે અથવા તો મસ્લમ,બિનજરૂરી રીતે હાથ મિલાવવા,મોટેથી વાત કરવી વગેરે કાર્ય આ માટે પગલું ભરી રહ્યા હોય છે તેવું કહેવામા આવ્યું છે.

ત્યારબાદ એવું પણ કહેવાય છે કે જો કોઈ દૂરથી તમને સ્મિત કર્યુ છે પરંતુ તમે ક્યારે પસાર થયા તે જોઈ શક્યા નહીં અને તમે ક્યાંક જતા હોય અને છુપીને તમને જુએ છે તો સમજો એ તમને પસંદ કરે છે.

તેની સાથે જ એવું પણ કહેવામા આવ્યું છે કે તે તમારી સામું જોતા ડરે છે અને તમને કોઈ વાત કરે છે એવી રીતે તે કોઈની પાસે વાત કરે છે તો એમાં પણ આવું બની શકે છે.જેમાં તમે શરમાવ છો તો એ પણ સમજી જશે કે તે મારી તરફ ધ્યાન રાખે છે.

તેમજ તે તમારી સામે જોતા ડરશે અને જો તેની તમારી સાથે મિત્રો છે અને તે વારંવાર તમને સ્પર્શ કરવાનો પ્રયત્ન કરે છે ઉદાહરણ તરીકે,વાળ પર હાથ રાખો,હાથ પકડવા વગેરે તો સમજવું કે તે તમને ખૂબ જ પસંદ કરે છે.

તેમજ આ ઉપરાંત જેન્ટલને સ્પર્શ કરતી વખતે તમારી સાથે વાત કરે છે અને તમને હસાવવાનો,ગલીપચી કરવાનો પ્રયાસ કરે છે તો પણ આવું બની શકે છે અને તેમજ તે વાત કરતી વખતે તમારો હાથ તેના હાથમાં રાખે છે તો પણ સમજવું કે તે તમને પ્રેમ કરે છે તે સો ટકાની વાત છે.

તેમજ જો તમને આવા સંકેતો મળી રહ્યાં છે તો તેનો અર્થ એ કે તે તમારું ધ્યાન તેની તરફ આકર્ષિત કરવા માગે છે પણ તે ક્યાં તો પ્રેમ વ્યક્ત કરવામાં ડરશે અને તેમજ પ્રેમ વ્યક્ત કરવાની રીતને જાણતા નથી અને વિલંબ કરશો નહીં તેમજ આ ચિહ્નો પ્રેમ કરવા માટે પૂરતા છે તો આ તમ એ ખૂબ જ મદદરૂપ બનશે જેનાથી તમે ઘણું જાણી શકો છો.

About bhai bhai

Check Also

આણંદ જિલ્લાનાં આંકલાવ તાલુકામાં, એક સસ્તા અનાજનાં દુકાનદાર, તાલુકા પંચાયત પ્રમુખ બન્યા છે…….

કરેલી સેવા ક્યારેય વ્યર્થ નથી જતી જ્યારે પણ તેનું પરિણામ મળે ત્યારે બમણું જ મળે …