બોલીવુડના ખૂંખાર વિલનની પત્નીઓ પણ લાગે છે આટલી હોટ, જોઈને તમને પણ થઈ જશે કંઈ-કંઈ

બોલીવુડની ફિલ્મો તો દરેક લોકો જોતા જ હોય છે અને જેના રોલમા આવતા વિલનો પણ આવતા હોય છે પણ જેમાં તેઓ અલગ અલગ રોલ ભજવતા હોય છે પણ શું તમે અસલીમાં તેમની જિંદગી જોઈ છે ખરી આલીશાન જિંદગી જીવે છે એ લોકો અને તેમની પત્નિઓ પણ ખૂબ જ સુંદર છે તસવીરો જોઈને તમે પણ વિચારવા લાગશો એવું જોવા મળે છે કે બોલિવૂડના વિલાનો ની આપડા મનમાં છબી તેમના ફિલ્મી રોલ ને કારણે આપણા મગજમાં બનેલી હોઈ છે અને તેવી જ રીતે બોલીવુડના વિલન જે આપણને તે વાસ્તવિક જીવન માં તે કેવો માણસ છે તે ધ્યાનમાં લીધા વિના આપણે તેની ફિલ્મો માં જે પાત્ર ભજવ્યું છે તેજ આપડા મનમાં છાપ ઉભી થતી હોઈ છે પણ ખરેખર એવું હોતું નથી તેમની અસલ જિંદગીમાં કંઈક અલગ જ તેઓ છે તો ચાલો આપણે જાણીએ તેમના વિશે.

પ્રકાશ રાજ-પોની વર્મા.બોલીવુડની ફિલ્મ વોન્ટેડમાં તેના વિલન દેખાવથી લોકોને ડરાવ્યા હતા અને જે ખૂબ જ પ્રખ્યાત પણ છે અને તેમજ આ મુજબ તે પ્રકાશ રાજના પત્ની નું નામ પોની વર્મા છે તેવું જણાવ્યું છે અને તમને એ પણ જણાવી દઈએ કે પ્રકાશના પ્રથમ લગ્ન 1994 માં સાઉથની અભિનેત્રી લલિત કુમારી સાથે થયા હતા પણ તેમની અસલમાં પત્નિ એટલી સુંદર છે કે તેને જોઈને તમને પણ નવાઈ લાગશે તેમજ પ્રથમ લગ્ન તૂટ્યા પછી પ્રકાશ રાજે 2010 માં તેના કોરિયોગ્રાફર પોની વર્મા સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને તેમની પત્નિ ખૂબ જ સુંદર છે.

શક્તિ કપૂર-શિવાંગી કોલ્હાપુરી.ત્યારબાદ આપડે શક્તિ કપૂરની વાત કરીએ તો જ્યારે પણ બોલિવૂડમાં વિલનના નામની સૂચિ બનાવવામાં આવશે ત્યારે શક્તિ કપૂર ટોચ પર રહેશે તેવું જણાવવામાં આવ્યું છે અને શક્તિ કપૂરની પત્નીનું નામ શિવાંગી કોલ્હાપુરી છે તેવું અહીંયા કહેવામા આવ્યું છે જે તે સમયની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી હતી અને જે ખૂબ જ સુંદર પણ છે અને આ શિવાંગી બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કરી ચુકી છે તેવું કહેવામા આવ્યું છે અને આ બંને એક બીજા ના પ્રેમમાં પડ્યા હતા અને ત્યારબાદ કિસ્મત ફિલ્મ માં શક્તિ કપૂર સાથે કામ કરતી વખતે લગ્ન કરી લીધાં હતા તેવું કહેવામા આવ્યું છે.

ડેની ડેન્ઝોંગ્પા-ગાવા.તેની સાથે આગળ વાત કરતા એવું પણ જણાવ્યું છે કે આ બોલીવુડ હિરો પરના અભિનયથી ઢકાયેલા ડેનીની ગણતરી સૌથી ભયાનક વિલનમાં થાય છે અને તે તેના રોલમાં હંમેશા ભયાનક જ બતાવે છે અને તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે ડેની ડેન્ઝોંગ્પાની પત્નીનું નામ ગાવા છે અને જે સિક્કિમની રાજકુમારી છે તેવું જણાવ્યું છે અને તમને એ પણ જણાવી દઇએ કે ડેનીએ અનેક નેપાળી, તેલુગુ અને તમિલ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે તેવું કહેવામા આવ્યું છે.

અનુપમ ખેર-કિરણ ખેર.અનુપમ ખેર એ પણ ઘણી ફિલ્મોમાં વિલનની ભૂમિકા નો રોલ ભજવ્યો છે અને તેને પણ ખૂબ જ સારો રોલ ભજવ્યો છે પણ શું તેમની અસલી જિંદગી તમે જોઈ છે ખરી તે હજી પણ ફિલ્મ કર્મના ખતરનાક વિલન ડોક્ટર તરીકે ખૂબ જ લોકપ્રિય છે તેમની પત્નિ પણ ખૂબ જ સુંદર છે અને આ અનુપમની પત્ની કિરણ ખેર છે જે એક સફળ અભિનેત્રી તેમજ એક નેતા છે તેવું જાણવા મળ્યું છે.

પરેશ રાવલ-સ્વરૂપ સંપત.તેમજ આ કોમેડી સમય માટે જાણીતા પરેશ રાવલ ઘણી વખત વિલન પણ બની ચૂક્યા છે અને તેમની પત્ની પણ ખૂબ જ સુંદર અને હોટ પણ છે તેમજ પરેશ રાવલે વિલન તરીકેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી તેવું જણાવ્યું છે અને પરેશ રાવલે સ્વરૂપ સંપત સાથે પ્રેમ લગ્ન કર્યા હતા તેવું જણાવ્યું છે અને જે મિસ ઈન્ડિયા હતા અને તમને એ પણ જણાવી દઈએ કે પરેશની પત્ની સ્વરૂપ ઘણી ફિલ્મો અને ટીવી શોમાં કામ કરી ચૂકી છે તેવું જણાવ્યું છે.

આશુતોષ રાણા-રેણુકા શહાણે.ત્યારબાદ આ આશુતોષ રાણાની વાત કરીએ તો એ પણ એક ઉત્તમ અભિનેતા માનવામાં આવે છે પણ જોકે એવું કહેવાય છે કે આ આશુતોષે તેની ફિલ્મ્સ દ્વારા બોલીવુડમાં ઘણું નામ કમાવ્યું હતું અને તેમની હસલની જિંદગી કંઈક અલગ જ છે પરંતુ બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે તેણે દક્ષિણમાં ઘણી હીટ ફિલ્મો આપી છે. આશુતોષની પત્ની રેણુકા શહાણે પણ ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે તેમની પત્નિ પણ ખૂબ જ સુંદર છે તો ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે આ બંનેના લગ્ન વર્ષ 2001 માં લાંબા સમય સુધી અફેરમાં રહ્યા બાદ લગ્ન કર્યા હતા તેવું કહેવામા આવ્યું છે.

સોનુ સૂદ-સોનાલી સૂદ.ત્યારબાદ સોનુ સૂદ પણ ઘણી ફિલ્મોમાં વિલનનું કામ કર્યું છે અને જેમનું આજે પણ બોલીવુડમાં એક પ્રખ્યાત નામ છે તેવું જણાવ્યું છે તેમન દબંગ અને આર રાજકુમાર જેવી ફિલ્મોમાં પોતાના ખતરનાક વિલનથી દર્શકોનું દિલ જીતનાર સોનુ સૂદે તાજેતરમાં જ જેકી ચેન જેવા આંતરરાષ્ટ્રીય કલાકારો સાથે પણ કામ કર્યું છે તેમની પત્ની પણ ખૂબ જ સુંદર છે અને જે ખૂબ જ હોટ પણ છે અને આ સોનુની પત્નીનું નામ સોનાલી સૂદ છે તેમજ આ બંનેને બોલિવૂડના સૌથી સુંદર યુગલોમાંના એક માનવામાં આવે છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …