આ યુવતી એક જ રાતમાં કમાઈ છે આટલા લાખ, તમને 2 વર્ષમાં પણ નહીં મળતો હોઈ આટલો પગાર

મિત્રો આમ તો તમે ઘણી જાતની સેક્સ વર્કર વિષે વાંચ્યું હશે પણ આ એક એવી સેક્સ વર્કર છે. જેણે એક રાતમાં 8 લાખ સુધીની ફી તેના ગ્રાહક જોડે વસૂલી છે. તો આવો જાણીએ તેના વિશે.એક જર્મન વેશ્યાએ તેના કામ વિશે ચોંકાવનારો દાવો કર્યો હતો. જેણે અનેક હસ્તીઓ અને રાજનેતાઓને આનિંદ્રા કર્યા હતા. સેક્સ વર્કર આનાએ ઘણા હોલીવુડ સ્ટાર્સ, ફૂટબોલરો અને રાજકારણીઓ સાથે શારીરિક સંબંધો હોવાનો દાવો કર્યો હતો અને તેની એસ્કોર્ટ સર્વિસથી રાતે 8 લાખ કમાયા હતા.

એક જર્મન વેશ્યાએ તેના કામ વિશે ચોંકાવનારો દાવો કર્યો હતો. જેણે અનેક હસ્તીઓ અને રાજનેતાઓને આનિંદ્રા કર્યા હતા. સેક્સ વર્કર આનાએ ઘણા હોલીવુડ સ્ટાર્સ, ફૂટબોલરો અને રાજકારણીઓ સાથે શારીરિક સંબંધો હોવાનો દાવો કર્યો હતો અને તેની એસ્કોર્ટ સર્વિસથી રાતે 8 લાખ કમાયા હતા. સિન્ડ્રેલા એસ્કોર્ટ્સ નામની એજન્સીમાં કામ કરતી21 વર્ષીય અન્નાએ એક ન્યૂઝ ચેનલને આ ખુલાસો કર્યા.

અન્નાએ કહ્યું કે આ યાદીમાં ઘણા પ્રખ્યાત હોલીવુડ સ્ટાર્સનો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો છે, જેઓ તેના નિયમિત ગ્રાહકો છે. સિન્ડ્રેલા એસ્કોર્ટ એક વિવાદાસ્પદ વેબસાઇટ છે જે યુવાનોની વર્જિનિટીને પ્રોત્સાહન આપે છે. અહીં બિલડરો અબજોપતિ ઉદ્યોગપતિઓ, હોલીવુડ સ્ટાર્સ અને નેતાઓ છે.

અન્નાએ વધુમાં કહ્યું કે, તે એક હોલીવુડ અભિનેતાને પણ ડેટ કરી રહી છે. અભિનેતા દ્વારા એજન્સી દ્વારા તેનો સંપર્ક કરવામાં આવ્યો હતો. તેઓ સુગર ડેડીની જેમ મારી સંભાળ રાખે છે, અન્ના કહે છે.

મારી ફી ઉપરાંત, તેઓ મારી ફ્લાઇટ, રહેઠાણ, ખોરાક અને પીણા માટે પણ ચૂકવણી કરે છે. તેઓ મારું મકાન પણ ભાડે આપે છે. તેઓએ મને ભેટ તરીકે બેગ પણ આપી હતી. જેની કિંમત આશરે 25 લાખ રૂપિયા છે. તે મારા જીવનની સૌથી મોંઘી ઉપહાર હતી.

અન્નાએ વધુ ચોંકાવનારા ઘટસ્ફોટ કર્યા. તેણે કહ્યું કે પાછલા બે વર્ષોમાં તે 30 થી વધુ હોલીવુડ સ્ટાર્સ સાથે રિલેશનશિપ માં છે. તેમાંથી બે ઓસ્કાર પણ જીત્યા છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …