પરણીત મહિલાને થયો પેટમાં દુખાવો તો ડૉક્ટર પાસે ચેક કરાવ્યું..અને ખુલી ગયું આવું રહસ્ય

બીરભૂમ જિલ્લામાં એક વિલક્ષણ કેસ પ્રકાશમાં આવ્યો છે ઘણા લોકો આ મામલે ખાતરી નથી કરી શકતા અહીં 30 વર્ષીય પરિણીત મહિલાને પેટના નીચલા દુખાવાની ફરિયાદ થયા બાદ નેતાજી સુભાષચંદ્ર બોઝ હોસ્પિટલ પહોંચી હતી અને ત્યાં જ તેના જરૂરી પરીક્ષણો કરાયા હતા પરીક્ષણો પછી મહિલાને જાણવા મળ્યું કે તે પુરુષ છે અને તેના અંડકોષમાં કેન્સર છે.

મહિલાનું પરીક્ષણ Dr.અનુપમ દત્તા અને ડો.સૌમન દાસે કર્યું હતું ડો.દત્તાએ આ વિશે જણાવ્યું હતું કે તે જોવાની મહિલા છે તેનો અવાજ સ્તનો સામાન્ય જનનેન્દ્રિયો વગેરે બધા જ સ્ત્રીના છે જો કે જન્મ પછીથી તેના શરીરમાં ગર્ભાશય અને અંડાશય નથી, તેણીને ક્યારેય માસિક સ્રાવ નથી થયો તેમણે કહ્યું કે આ એક દુર્લભ સ્થિતિ છે અને સામાન્ય રીતે તે 22,000 લોકોમાંથી એકમાં જોવા મળે છે.

રસપ્રદ વાત એ છે કે આ મહિલાની 28 વર્ષીય બહેનની તપાસમાં તે જ સ્થિતિ સામે આવી છે જેમાં વ્યક્તિ આનુવંશિક રીતે પુરુષ છે પરંતુ તેના શરીરના તમામ બાહ્ય ભાગો સ્ત્રી છે.ડો.દત્તાએ જણાવ્યું હતું કે આ મહિલા કિમોચિકિત્સા હેઠળ છે અને તેની સ્થિતિ સ્થિર છે ખરેખર, તે બાળપણથી આજકાલ અને સ્ત્રીની જેમ મોટી થઈ છે લગભગ એક દાયકાથી માણસ સાથે લગ્ન જીવન આ સમયે અમે દર્દી અને તેના પતિની સલાહ લઈ રહ્યા છીએ અને તેમને ખાતરી આપવા માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છીએ કે તેઓ આજ સુધી જેવું જીવન જીવે છે તે જ રીતે ચાલુ રાખશે.

વાત માનવી મુશ્કેલ છે પણ તાજેતરમાં આવી એક ઘટનાએ લોકોને આશ્ચર્યચકિત કરી મૂક્યા હતા પણ સવાલ એ છે કે આવું શક્ય છે.તેમને લેબર રૂમમાં લઈ જવામાં આવ્યાં એ પહેલાં સુધી એવો કોઈ સંકેત મળ્યો ન હતો કે તેઓ પ્રેગ્નન્ટ છે.ડેઇલી મેલ અખબારમાં પ્રકાશિત કરવામાં આવેલા એક સમાચાર અનુસાર રાતે શાર્લોટ અચાનક જાગી ગયાં હતાં તેમને પેટમાં જોરદાર દર્દ અને બ્લિડિંગ થઈ રહ્યું હતું તેઓ તાત્કાલિક હોસ્પિટલ પહોંચ્યા હતા.

લેબર રૂમમાં અચાનક એડમિટ થવું કોઈ પણ સ્ત્રી માટે જેટલું આશ્ચર્યજનક હોય છે એટલું જ તેના પરિવારજનો અને દોસ્તો માટે પણ હોય છે.આ મહિલા આજ સુધી તેના પતિ ને પણ આ વાત ની જાણ ન થવા દીધી હતી જ્યારે તેને હોસ્પિટલ માં લાઇજવામાં આવી ત્યારે ડૉક્ટર ને ખબર પડી કે આ તો એક પુરુષ છે ને ત્યાર બાદ ડોક્ટરે તેના પતિ ને જાણ કરી અને પતિ ને જાણ થતાં જ પતિ સદમાં માં પડી ગયો.

About bhai bhai

Check Also

શુ તમે જાણો છો કે તમારા કપાળની રેખાઓ પણ જણાવે છે તમારુ ભવિષ્ય,જાણો કેવી રીતે…….

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ …