મંગળ નું મહા રાશિ પરિવર્તન,જાણો કઈ રાશિઓને થશે લાભ અને કઈ રાશિઓને થશે નુકસાન….

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, ગ્રહોમાં સતત બદલાવ થવાથી માનવજીવન પર ખૂબ અસર પડે છે, હકીકતમાં, સમયની સાથે ગ્રહો નક્ષત્રોની સ્થિતિમાં ઘણા નાના ફેરફારો થાય છે, જેના કારણે તમામ 12 રાશિ પ્રભાવિત થાય છે. જો કોઈ પણ રાશિમાં ગ્રહોની સ્થિતિ સારી હોય, તો તેના કારણે વ્યક્તિને શુભ ફળ મળે છે, પરંતુ ગ્રહોની સ્થિતિના અભાવને કારણે વ્યક્તિને ઘણી મુશ્કેલીઓમાંથી પસાર થવું પડે છે, જેના કારણે દરેકના જીવનમાં રાશિ સંકેતનું ખૂબ મહત્વ માનવામાં આવ્યું છે રાશિચક્રના આધારે ભવિષ્યથી સંબંધિત માહિતી મેળવી શકાય છે.જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આજે આ મંગળ નું રાશિ પરિવર્તન થઈ રહ્યું છે.અને આ મંગળ પોતાની રાશિ બદલીને મેષ રાશિ માં પ્રવેશ કરશે.અને મંગળ મેષ રાશિ માં નવેમ્બર 27 સુધી એ રાશિ માં રહશે.તો જાણીએ આ પરિવર્તન થી કઈ રાશિઓને થશે લાભ અને કઈ રાશિઓને થશે નુકસાન.

વૃષભ રાશિ.વૃષભ રાશિના લોકોની કુંડળીમાં મંગળ ગ્રહ સંક્રમણ કરશે, જેના કારણે તમને શુભ પરિણામ મળશે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમને માન મળશે. આ સમય દરમિયાન તમે તમારા જીવનસાથી તરફથી લાભ મેળવવાની સંભાવના છે. લોકો પ્રકૃતિથી ખૂબ પ્રભાવિત થશે. કામમાં તમને સારો ફાયદો મળી શકે છે.

મિથુન રાશિ.મિથુન રાશિના લોકોની કુંડળીમાં દસમા ઘરમાં મંગળ સંક્રમણ કરશે, જેના કારણે કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ કરવામાં આવેલ પ્રયત્નો સફળ થઈ શકે છે. તમે તમારા શત્રુઓ પર પ્રભુત્વ મેળવશો. તમે ઇચ્છો તે દિશામાં સફળ થઈ શકો છો. વિદ્યાર્થી વર્ગના બાળકોએ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળ થશે. એકંદરે તમારો આ સમય ખૂબ જ સારો રહેશે.

કર્ક રાશિ.કર્ક રાશિવાળા લોકોની કુંડળીમાં નવમા ઘરમાં મંગળ સંક્રમણ કરશે, જેના કારણે તમને નોકરીના ક્ષેત્રે કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. સંબંધોમાં પ્રેમ પ્રબળ બનશે. ઘર પરિવારના વડીલોના આશીર્વાદ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં શાંતિ અને સંયમ રહેશે. તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલાં કાર્યોનાં સારાં પરિણામો મળશે. ધર્મના કામમાં રુચિ વધશે.

ધનું રાશિ.ધનુ રાશિના લોકોની કુંડળીમાં મંગળ ચોથા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે, જેના કારણે તમને ખુશી મળશે. તમને તમારી માતા તરફથી સહયોગ અને પ્રેમ મળશે. સંપત્તિ સંબંધિત કાર્યોમાં તમને સફળતા મળી શકે છે. તમે લાભકારક પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. માનસિક અસ્વસ્થતા ઓછી થશે. તમે તમારા વ્યવસાય પર પૂર્ણ ધ્યાન આપશો.

મકર રાશિ.મકર રાશિના લોકોની કુંડળીમાં મંગળ ત્રીજા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. જેના કારણે તમારી હિંમત અને બળ વધશે. તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે સારો સંબંધ રહેશે. પ્રેમ મજબૂત રહેશે. તમારા જીવન સાથી સાથેના તમારા સંબંધો વધુ સારા બનશે. તમે લીધેલા કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે.

કુંભ રાશિ.કુંભ રાશિના લોકોની કુંડળીમાં, મંગળ બીજા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. જેના કારણે તમને સફળતાની તક મળી રહી છે. તમને કારકિર્દીમાં આગળ વધવાની તકો મળી શકે છે. તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે. તમારા સંબંધો તેમાં જે પણ સમસ્યાઓ ચાલી રહી હતી તેનું નિરાકરણ આવી શકે છે. જીવન સાથીનો સહયોગ મળશે, કુટુંબમાં શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. નિર્ણય તમારા પક્ષમાં રહેશે.ચાલો જાણીએ કે બાકીની રાશિચક્ર પર કેવી અસર પડશે

મેષ રાશિ.મેષ રાશિના લોકોની કુંડળીમાં બારમા ઘરમાં મંગળ સંક્રમણ કરશે. જેના કારણે આ રાશિના લોકોને નુકસાનમાંથી પસાર થવું પડી શકે છે. ઘરેલું જરૂરિયાતો પર વધુ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે જેના કારણે તાણ આવે છે. અને ચિંતા વધુ રહેશે. તમારે આ સમય દરમિયાન ખૂબ જ ધૈર્યથી કામ કરવાની જરૂર છે. તમારે તમારા કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. વ્યક્તિગત જીવનમાં તણાવ આવી શકે છે.

સિંહ રાશિ.સિંહ રાશિની કુંડળીમાં આઠમા ઘરમાં મંગળ સંક્રમણ કરશે. જેના કારણે તમને મિશ્ર પરિણામો મળશે. તમારે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમારે ખરાબ સંગતથી દૂર રહેવું જોઈએ. તમારે નકારાત્મક વિચારો પર વર્ચસ્વ ન લેવું જોઈએ. વ્યવસાયિક લોકો માટે આ સારો સમય બની રહેશે. તમે તમારા વ્યવસાયમાં કેટલાક વિશેષ ફેરફાર કરી શકો છો જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.

કન્યા રાશિ.કન્યા રાશિની કુંડળીમાં મંગળ સાતમા ઘરમાં સંક્રમિત થશે. જેના કારણે તમારે મુશ્કેલી વેઠવી પડી શકે છે. કઠોર નિર્ણયોને લીધે તમારા અંગત સંબંધમાં કડવાશ પેદા થવાની સંભાવના છે. તમારા જીવન સાથી સાથે સંબંધ બગડી શકે છે. તમારે તમારા સ્વભાવને બદલવાની જરૂર છે. ભવિષ્ય વિશે તમારી ચિંતાઓ વધી શકે છે. તમારે કોઈ મોટું રોકાણ કરવાનું ટાળવું જોઈએ.
તુલા રાશિ.તુલા રાશિના લોકોની કુંડળીમાં મંગળ છઠ્ઠા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. જેના કારણે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમારે તમારા આહારને નિયંત્રિત કરવો જોઈએ. તમારા જીવન સાથીના જીવનમાં નબળાઇ હોઈ શકે છે. તમે તમારા શત્રુઓ ઉપર જીત મેળવી શકો છો. તમારે કામ કરવાની યોજનાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.વૃશ્ચિક રાશિના લોકોની કુંડળીમાં મંગળ પાંચમાં ગૃહમાં સંક્રમિત થશે. જેના કારણે તમારા જીવનના મિશ્રિત સંજોગો આવશે. તમને તમારા વિચારો વ્યક્ત કરવાની તક મળશે. તમે તમારા કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. બાળકો સાથે કોઈ પણ બાબતે વાદ-વિવાદ થવાની સંભાવના છે. જૂની બાબતો તમારા મગજમાં ખૂબ ખલેલ પહોંચાડશે. તમારે વધારે તાણ લેવાનું ટાળવું જોઈએ.
મીન રાશિ.મીન રાશિના લોકોની રાશિમાં મંગળ પ્રવેશ કરી રહ્યો છે, જેના કારણે તમારું વર્તન આક્રમક થઈ શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડવાની સંભાવના છે. તમારું મન કોઈ કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશે કદાચ, વ્યક્તિગત જીવનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવશે, તમે આ સમય દરમિયાન કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરશો નહીં. તમારે લાંબા અંતરની યાત્રા પર જવાનું ટાળવું પડશે.

About bhai bhai

Check Also

દશામાં ના વ્રત દરમિયાન મહિલાઓ એ ન કરવી જોઈએ આ ભૂલ,જાણો કથા ને વિધિ…

આજે મહિલાઓ દશામાં ની મૂર્તિ લાવી પૂજા કરી ઘર માં આ મૂર્તિ ની સ્થાપના કરે …