જ્યારે પોતાના ઘરમાં એકલી હોઈ મહિલાઓ ત્યારે જુવે છે આવી ફિલ્મો, જાણો તેના વિશે તમે ખાસ

નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું સ્વાગત છે મિત્રો આજની અમારી પોસ્ટ માં આજે જે વિષય ઉપર વાત કરવા જઈ રહ્યા છે તે મોટાભાગના લોકો ખાસ કરીને પુરુષો એવુ માને છે કે, મહિલાઓ પોર્ન ફિલ્મો જોતી નથી. આવા લોકો મહિલાઓ વિશે સ્ટીરિયોટાઈપ હોય છે. તેમને લાગે છે કે, મહિલાઓ પોર્ન જોવાને બદલે માત્ર રોમેન્ટિક વીડિયો, હાથ પકડવો અને કિસિંગવાળા વીડિયો જોવાનું જ પસંદ કરે છે. પરંતુ તમે જાણીને દંગ રહી જશો કે, મહિલાઓ પણ પોર્ન ફિલ્મો જોવાનું પસંદ કરે છે અને તેમની પસંદ વિશે જાણીને પણ હેરાન રહી જશો. નીચેની સ્લાઈડ્સમાં જાણો કે, આખરે મહિલાઓને કેવા પ્રકારની પોર્ન ફિલ્મો જોવી ગમે છે.સૌથી મોટી પોર્ન સાઈટમાંથી એકે હાલમાં જ પોતાના આંકડા રજૂ કરતા જણાવ્યું કે મહિલાઓ સૌથી વધારે કપલ મેકિંગ આઉટ’ વર્ડથી સૌથી વધુ પોર્ન ફિલ્મો સર્ચ કરે છે.

સૌથી વધુ સર્ચ કરાતા આંકડાઓથી માલૂમ થાય છે કે મહિલાઓ સૌથી વધુ પીનિસ વિશે સર્ચ કરે છે આ જ વર્ડ પૈકીના એક વોર્લ્ડ બિગેષ્ઠ સી કે છે જેમાં 2015માં 499 ટકા વધારો નોંધાયો છે બીજી બાજુ રોમેન્ટિક સેક્સ કી વર્ડમાં માત્ર 125 ટકાનો વધારો થયો છે.મહિલાઓ એવી ફિલ્મો પણ સર્ચ કરે છે જેમાં પુરુષો તેમની સાથે ઓરલ સેક્સ કરતા હોય આ ઉપરાંત મહિલાઓ પ્રેગ્નેન્સી પોર્ન જોવાનું પણ પસંદ કરે છે.આંકડાઓમાં એ ખુલાસો પણ થયો છે કે 37 ટકા મહિલાઓ સામાન્ય પોર્ન મૂવીઝને બદલે ગે સેક્સ વીડિયો પણ સર્ચ કરે છે જે થોડું વિચિત્ર લાગી શકે છે.

સૌથી રોચક વાત એ છે કે પુરુષોની સરખામણીમાં મહિલાઓ પોર્ન સાઈટ પર વધારે સમય વિતાવે છે કદાચ આ જ કારણે મહિલાઓનો ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચવામાં વધારે સમય લાગે છે.ઓફિસ જતી મહિલાઓ સૌથી વધુ પોર્ન મૂવીઝ જુએ ​​છે. તમે પણ કેમ આશ્ચર્યચકિત છો પરંતુ એક સર્વેમાં બહાર આવ્યું છે કે ઓફિસ જતી મહિલાઓ વધુ પોર્ન મૂવીઝ જુએ ​​છે આ સર્વેમાં એવું બહાર આવ્યું છે કે ઓફિસ જતી યુવતીઓ તણાવને કારણે વધારે પોર્ન ફિલ્મો જુએ છે.

પોર્ન મૂવીઝને લગતી લગભગ 2.5. કરોડ વેબસાઇટ્સ ઓનલાઇન છે આ સર્વેક્ષણમાં બહાર આવ્યું છે કે દર 3 માંથી 1 મહિલા પોર્ન વ્યસની છે લોકો ઇન્ટરનેટ પર સૌથી વધુ સેક્સ અથવા પોર્ન શોધે છે. ઓનલાઇન પોર્ન તરફ લોકોનો વલણ લગભગ બે દાયકા પહેલા વધવાનું શરૂ થયું ઇન્ટરનેટ પર લગભગ 12 ટકા વેબસાઇટ્સ પોર્નથી સંબંધિત છે.આજે લોકો પોર્નથી એટલા ડૂબેલા છે કે ઇન્ટરનેટ પર દર મિનિટે 2 મિલિયન લોકો પોર્ન જુએ છે પુરુષો જ નહીં મહિલાઓ પણ પોર્નની વ્યસની છે લગભગ 20 ટકા પુરુષો અને 13 ટકા મહિલાઓ ઓફિસમાં કામ કરતી વખતે પોર્ન જોવી પસંદ કરે છે. આ સર્વેમાં એ પણ બહાર આવ્યું છે કે ઓનલાઇન પોર્ન સર્ચમાં 18 થી 24 વર્ષની વયની યુવાનોની સંખ્યા વધુ છે.

સેક્સી વિડિઓ જોવાની બીજી અસર તે છે કે તે છોકરીઓને તેના વ્યસની બનાવે છે. સમસ્યા વધતી જાય છે અને સેક્સી વિડિઓઝ જોતા ધીમે ધીમે છોકરીઓ તેની લત લાગી જાય છે અને પછી તેમનું મન કંટ્રોલમાં નથી હોતું અને આ રીતે તેઓ ખોટા વ્યક્તિના સંબંધમાં ભૂલો પણ કરે છે.દુનિયાની સૌથી મોટી અશ્લીલ વેબસાઇટ પોર્નહબ ના સર્વે અનુસાર 2015 માં ભારત કેનેડાને પાછળ છોડી અમેરિકા અને ઇંગ્લેન્ડ પછી વિશ્વનો ત્રીજો સૌથી વધુ પોર્ન જોવાનો દેશ બન્યો છે. તેની વાર્ષિક વૈશ્વિક સમીક્ષામાં, પોર્નહબને જાણવા મળ્યું કે અમેરિકનો સરેરાશ 11 સેકંડ માટે પોર્ન જુએ છે, જ્યારે ભારતીયો સરેરાશ સાડા નવ મિનિટ સુધી પોર્ન જુએ છે, જે ગયા વર્ષના આંકડા કરતા એક મિનિટ વધારે છે.

આ વેબસાઇટ પર ભારતીય લોકો દ્વારા સૌથી વધુ સર્ચ કરવામાં આવતા ભારતીય ભાભી, આન્ટી અને ટીન છે. બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સન્ની લિયોન એ ભારતમાં સૌથી વધુ સર્ચ કરાયેલ પોર્ન સ્ટાર છે.સાચું કહું તો, ફક્ત થોડા સ્ત્રીઓએ આ પ્રશ્નોના જવાબ આપ્યા. કેટલાકએ મારા પર નારાજગી પણ કરી હતી. દરેકની પ્રતિક્રિયા જોઈને મને લાગ્યું કે હસ્તમૈથુનનો પ્રશ્ન દરેક માટે વધુ મુશ્કેલ હતો. સંભવત કારણ કે તે આપણા સમાજમાં ગંદા, નુકસાનકારક અને ખરાબ માનવામાં આવે છે. પકડાયાનો ભય પણ છે.

મેં આ વિષય પર લખવાનો વિચાર છોડી દીધો હતો કે એક રાત્રે મારો એક મિત્ર કેલિફોર્નિયાથી આવ્યો. તેણીએ કોલેજ પૂર્ણ કર્યાના થોડા દિવસો પછી જ લગ્ન કર્યા હતા. તેણે કબૂલ્યું કે તે પોર્ન જોયા વિના ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અણસાર નથી અનુભવે. તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે તે ઘણી વખત સેક્સ ચેટ પણ કરે છે અને પ્રયાસ કરે છે કે તેના પતિને તે ખબર નથી. મારા મિત્રએ કહ્યું, ‘મારો બીજો દીકરો જન્મ થયો ત્યારથી જ ઇન્ટરનેટ પોર્ન મારી જિંદગી બની ગઈ છે. હું મારા પતિ સાથે તેનો આનંદ માણવા માંગું છું. પોર્ન મને વધુ જીવંત બનાવે છે. કોલકાતામાં, આપણી ‘બ્લુ લગૂન’ જોવાની પણ મનાઈ હતી. અહીં ઓછામાં ઓછી સ્વતંત્રતા છે. મને ઇન્ટરેસિયલ ગમે છે મને આફ્રિકન કે અમેરિકન માણસો જોવાનું ગમે છે.તેઓ પાસે.છેલ્લા કેટલાક દિવસોમાં ભારતમાં પોર્ન જોવા પર પ્રતિબંધ અંગે ઘણું લખાયું છે. પરંતુ સત્ય એ છે કે પોર્ન એ વેબ લોકપ્રિય છે તે એક મોટું કારણ છે.

ઈન્ટરનેટ વપરાશના મામલે ભારત વિશ્વનો ત્રીજો સૌથી મોટો દેશ છે. અહીં લગભગ 30 કરોડ અથવા તેથી વધુ લોકો ઇન્ટરનેટનો ઉપયોગ કરે છે. આંકડા દર્શાવે છે કે અહીં 60 ટકા ઇન્ટરનેટ ટ્રાફિક પોર્ન સાથે જોડાયેલ છે. પોર્ન ભારતમાં ગૂગલ પર સૌથી વધુ સર્ચ કરવામાં આવતા શબ્દોમાં પણ છે. પરંતુ આપણા પુરુષ પ્રભુત્વ ધરાવતા સમાજમાં હજી પણ મહિલાઓને તેમનો અવાજ સાંભળતો નથી. ભારતમાં પોર્ન પર પ્રતિબંધ લગાવવો જોઇએ કે નહીં તે અંગે અમને મહિલાઓના અભિપ્રાય મળતા નથી.શા માટે આપણે પુરુષો સાથે સીધા જ પોર્ન જોડવાનું શરૂ કરીએ છીએ? શું સ્ત્રીઓની નજરમાં તેમની અમારી છબી ગંદા દેખાવા લાગશે? શું આપણે તેમને વેશ્યાઓની જેમ જોવાનું શરૂ કરીશું? કે આપણા માટે મહિલાઓ આવા વિષયો પર ચૂપ રહેવાનું સરળ છે.ગયા વર્ષે નવેમ્બરમાં, વિશ્વની સૌથી મોટી એડલ્ટ વેબસાઇટ પોર્નહબના એક સર્વેનાં પરિણામો ચોંકાવનારાં હતાં. આ હિસાબે ભારતમાં પોર્ન જોનારા મહિલાઓની સંખ્યા 25 ટકા છે. આ સંખ્યા આખા વિશ્વની સરેરાશ કરતા બે ટકા વધારે છે.

જો શક્ય હોય તો, અમે અમેરિકન લેખક ગેઇલ ડાયનેસ દ્વારા લખાયેલ ‘પોર્નલેન્ડ: હાઉ પોર્ન હાઈજેક અવર સેક્સ્યુઅલિટી’ પુસ્તકમાંથી પસાર થવું જોઈએ. પુસ્તકમાં તેનો ઉલ્લેખ છે કે પોર્નોગ્રાફી હવે ફક્ત મનોરંજન અથવા સાહસ બનાવવા સુધી મર્યાદિત નથી. તે સ્ત્રીઓ અને પુરુષોના જાતીય વર્તનને તપાસવાનું એક સાધન પણ છે.આપણે એ સવાલ પણ પૂછવો જોઈએ કે મહિલાઓની ખુશી ફક્ત પુરુષોની સંમતિ પર જ કેમ નિર્ભર છે? શા માટે મોટાભાગના પુરુષો પલંગમાં પ્રેમીઓ તરીકે સારી સાબિત થતા નથી.સની લિયોનીના આગમન પહેલાં, સવિતા ભાભી નામનો એક શૃંગારિક અશ્લીલ કાર્ટૂન ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ જ લોકપ્રિય થયો હતો. તેમાં, પતિથી નિરાશ સ્ત્રી તેની લક્ષ્મણ રેખાને પાર કરતી જોવા મળે છે સરકારે 2009 માં આ કાર્ટૂન ઉપર પ્રતિબંધ મૂકવો પડ્યો હતો.તો શું આ પાત્ર ભારતીય લગ્નની વાસ્તવિક વાર્તા કહેતો હતો શું સવિતા ભાભી ઉદાસી ભારતીય પરિણીત મહિલાઓનું પાત્ર રજૂ કરી રહી છે, જે સેલ્સમેનને આકર્ષિત કરવાનો પ્રયાસ કરે છે અને તેની ખુશી માટે દેવર છે.

શું આપણે ક્યારેય એ સ્વીકારવામાં સક્ષમ થઈશું કે મોટાભાગની સ્ત્રીઓ સેક્સ વિશે વાત કરવામાં અનિચ્છા રાખે છે? માતા તેના સેનિટરી નેપકિન્સ છુપાવે છે અને ભાગ્યે જ તેના બાળકો સામે પતિ માટે પ્રેમ બતાવે છે આવા વાતાવરણમાં શું પોર્ન ફક્ત સેક્સ એજ્યુકેશનનું કામ કરે છે? પોદ્દર ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ એજ્યુકેશન દ્વારા 8000 છોકરીઓ અને મહિલાઓ પર સેક્સ સર્વે કરાયો હતો. પરિણામ મુજબ 49 ટકા છોકરીઓ તેમના મિત્રો સાથે પોર્ન જોયા પછી જ સેક્સ વિશે થોડી સમજ આપી શકે છે.જો સેક્સ નિષ્ણાતો કોઈની ઉદાસીન લૈંગિક જીંદગીમાં ઉત્તેજના પ્રગટાવવા માટે કપલ પોર્ન જરૂરી માનતા હોય તો મહિલાઓની બાબતમાં બેવડા વ્યવહાર કેમ કોમેડી નાઇટ્સ વિથ કપિલ’ જેવાં બોલિવૂડ અથવા ટીવી શોમાં બનેલા ડબલ-મિલિંગ ગીતોને કેમ કોઈ રોકે નહીં જ્યાં મહિલાઓ અને ટ્રાંસજેન્ડર્સ પર નીચલા જોક્સ કરવામાં આવે છે.અથવા તે સીરિયલ્સ આપણા ટીવી પર પ્રાઇમ ટાઇમમાં આવી રહી છે જે જાતીય અને ભાવનાત્મક હિંસા જેવા વિષયો પર આધારિત છે.

About bhai bhai

Check Also

પત્ની પર આંખ બંધ કરીને વિશ્વાસ કરતો હતો આ ક્રિકેટર,પણ પતિની…

ભારત, બાંગ્લાદેશ અને શ્રીલંકા વચ્ચે રમાયેલી નિદાહાસ ટી20 ટ્રાઇ સીરીઝમાં ફાઇનલ મેચમાં બાંગ્લાદેશને કારમી હાર …