જીવનમાં સુખ શાંતિ અને સમૃદ્ધિ મેળવવા માટે કરો આ ઉપાય, ખાસ વાંચો આ લેખ

કોણ હળવા અને સફળ થવા માંગતું નથી. દરેક વ્યક્તિ આ માટે રાત-દિવસ સખત મહેનત કરે છે અને જો કામ કર્યા પછી કંઇ મળ્યું નથી,તો તે સિસ્ટમ મંત્ર અને યુક્તિઓ દ્વારા પોતાનું જીવન સફળ બનાવવા માંગે છે.આવો, આજે અમે તમને આવી જ કેટલીક દેશી યુક્તિઓ જણાવીશું,જે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે.શરીરનો નિષ્ક્રિયતા આવે છે- જો એક જગ્યાએ એકદમ લાંબા સમય સુધી બેસવાને કારણે અથવા કોઈ બીજા કારણોસર શરીરનો કોઈ ભાગ સુન્ન થઈ જાય છે,તો તે ભાગ પર 27 અંક લખો, તો તે ભાગ તરત જ ઠીક થઈ જશે.

કમાણી શક્તિ માટે જ્યારે તમે સ્નાન કરો છો, ત્યારે તમારી આંગળીને પાણીમાં ત્રિકોણ બનાવો, વચમાં હરિ લખો. તે ત્રિકોણની મધ્યમાં ડૂબવું લેવાથી શરીરનો રોગ દૂર થાય છે અને શારીરિક શક્તિમાં વધારો થાય છે.આર્થિક સમૃદ્ધિ માટે જો તમને પૈસાની ચિંતા હોય કે પૈસા આવે, તો તે અટકતું નથી. રાત્રે, આકાશ તરફ પશ્ચિમ તરફ, પૂછતા મુદ્રામાં તમારા હાથ ઉચા કરો અને પછી બંને હાથ સાથે 7 વાર તાળીઓ પાડો. થોડા દિવસો સુધી આ કરવાથી, તમારી આર્થિક સ્થિતિ ધીરે ધીરે સુધરવા માંડે છે.

મોહિત કરો જ્યારે તમે સ્નાન કરો છો, ત્યારે તમારી આંગળીને પાણીમાં ત્રિકોણ બનાવો અને “ક્રીમ” લખો અને તેને ત્રિકોણની મધ્યમાં ડૂબવું. 1 વર્ષ સતત આ ઉપાય કરવાથી, આવી ઉર્જા તમારા અંતમાં આવે છે જેથી તમે જે વ્યક્તિ જોશો તે તમારા દ્વારા પ્રભાવિત થશે.સ્વસ્થ જીવન માટે આ યુક્તિઓ અપનાવો મોક્ષ પ્રાપ્ત કરવા માટે સ્નાન કરતી વખતે પાણીમાં ત્રિકોણ દોરીને “ઓમ” લખો, પછી ત્રિકોણની મધ્યમાં ડૂબકી લો અને મોક્ષ પ્રાપ્ત કરો.

ગર્ભાવસ્થા જેમને સંતાન નથી, તેઓ માસિક સ્રાવના આઠમા દિવસે જમણા પગના અંગૂઠાથી તેમની સ્ત્રીની યોનિને સ્પર્શે છે. આ કરવાથી, બાળકનું ચોક્કસપણે સુખ મળે છે.પરીક્ષામાં સફળતા માટે વિદ્યાર્થીઓ ભીના માથાના સૂર્યોદય પર, ગાયત્રી મંત્રનો જાપ કરો અને શરૂઆતમાં 3 વખત “ઓમ” નો જાપ કરો. જાપ કરતી વખતે હાથ માથાની ઉપર હોવા જોઈએ. ત્યારબાદ 12 વાર ગાયત્રી મંત્રનો પાઠ કર્યા પછી તેને ફરીથી હાથમાં ઘસવું અને મોં પર તરવું. આ પગલાં લેવાથી, તમે ધીરે ધીરે બુદ્ધિ વિકસાવશો, તમારી યાદશક્તિ વધશે અને તમે પરીક્ષામાં સારી સંખ્યામાંથી પસાર થશો.

લક્ષ્મી કૃપા માટે સવારે ઉઠ્યા પછી,તમારી બંને હથેળી એક વાર જુઓ અને પછી તેને ચહેરા પર ત્રણ વાર ફેરવો પછી, પલંગ પરથી નીચે ઉતરતી વખતે,જે શ્વાસ ચાલતો રહ્યો છે,તે જ પગ જમીન પર મૂકતા પહેલા માતા પૃથ્વીના પગને સ્પર્શ કરીને માફી માંગીએ.તે પછી તમારી દિવસ શરૂ કરો.

દૃષ્ટિનો અભાવ જે બાળકને નજર છે સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને તમારા હાથને માથામાંથી શૂઝ તરફ ફેરવો. આ રીતે 21 વાર કરો,તમારા હાથમાં રોક રાખો, ગરમ પાણીમાં બે મિનિટ પલાળી રાખો, પછી હાથ સાફ કરો અને હાથને કપડાથી સાફ કરો.આ ઉપાય કરવાથી દૃષ્ટિની ખામી દૂર થાય છે.

જો તમે કોઈ ચોક્કસ કામ માટે જાવ છો તો.બાળકને દૂધ ન પીવું જોઈએ  જો તમારું બાળક કારણ વગર દૂધ પીવાનું બંધ કરે છે, તો પછી શનિવારે વંધ્ય મહિલાને ઘરે બોલાવો, બાળકના માથા પર હાથ ફેરવવા પૂછો, પરંતુ તેને અપનાવવા દો નહીં. સ્ત્રી નીકળ્યા પછી, તે જગ્યાએ સાવરણી લગાવી. આ કરીને, બાળક ફરીથી દૂધ પીવાનું શરૂ કરે છે.કાર્યની સિદ્ધિ માટે જો તમે કોઈ ખાસ કાર્ય માટે જાવ છો, તો પછી તમે જે દિશામાં જઈ રહ્યા છો તેની વિરુદ્ધ દિશામાં 4 પગથિયાં જાઓ, તે પછી તમારા કાર્ય માટે રજા આપો. આ ચોક્કસપણે તમારા કાર્યને સાબિત કરશે

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલના પરચા અપરંપાર, યુવક ની માનતા માં મોગલે એક ઝટકા માં પુરી કરી,માનતા હોય તો જરૂર જાણો..

કચ્છના કબરાઉમાં બિરાજમાન માઁ મોગલ ધામમાં વર્ષ દરમિયાન લોખો ભક્તો આવતા હોય છે. માતાજીના આશીર્વાદ …