બાથરૂમમાં સબંધ બાંધવાની પત્નીએ પાડી દીધી ના, તો પતિએ ગુસ્સામાં કરી દીધું આવું

અવારનવાર શારીરિક સબંધના અનેક કિસ્સાઓ જોવા મળે છે.લોકો કોઈ પણ જાત ની સરમ વગર નાત જાત ની પર્વ કર્યા વગર આગળ પાછળ નું વિચાર્યા વગર બસ પોતાની હવસ મિટાવા હવશખોર વ્યક્તિઓ કોઈ પણ ને શિકાર બનાવી લેતા હોઈ છે ઘણી વખતે કોઈ પાડોશી ને તો ઘન વખતે કોઈ અજાણ સ્ત્રી ને ઘણા કિસ્સા માં તો લોકો વૃદ્ધ મહિલા ને પણ પોતાનો શિકાર બનાવ લેતા હોઈ છે. ઘણા કિસ્સા માં નાની ફૂલ સમાન બાળકી તો ઘણા વિચિત્ર માનશો સમલિંગી સબંધ બાંધી દે છે. ઘણી વખતે તો એવા કિસ્સા પણ જોવા મળે છે જ્યાં ભાઈજ પોતાન બેહને શિકાર બનાવતો હોઈ છે.

અમદાવાદની એક 19 વર્ષની પરિણીતાએ પોતાના પતિ વિરૂદ્ધ ગોમતીપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. જેમાં આક્ષેપ કરાયો છે કે, પત્નીએ બાથરૂમમાં સેક્સ કરવાનો ઈન્કાર કરવા બદલ પતિએ પત્ની સાથે મારા મારી કરી હતી. નોંધનીય છે કે, યુવતીના લગ્ન ચાર મહિના પહેલાં જ ભાવનગરમાં થયા હતા. પરિણીતા પોતાના જેઠ સામે પણ પોતે ઘરમાં એકલી હોય ત્યારે તેની સતામણી કરતાં હોવાનો આરોપ મૂક્યો છે.

યુવતીએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે, લગ્નના થોડા સમયમાં જ તેના સાસરિયા દહેજ માટે ત્રાસ આપવા લાગ્યા હતા. પોતાને રાત્રે ઊંઘમાંથી ઉઠાડીને પણ સાસરિયા માર મારતાં હતાં તેવો યુવતીએ દાવો કર્યો છે.પતિ શારીરિક સંબંધ બાંધતો ત્યારે પણ તેને ફટકારતો હતો. પતિ ઘણીવાર જબરજસ્તી કરીને બાથરૂમમાં લઈ જતો હતો અને ત્યાં તેની સાથે સમાગમ માટે દબાણ કરતો તેવું પણ યુવતીએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે.

જોકે પત્ની બાથરૂમમાં સમાગમ માટે ઈન્કાર કરતી હતી તો તેને માર મારતો હતો. અને જબરજસ્તી શારીરિક સંબંધો બાંધતો તેવું પરિણીતાએ જણાવ્યું છે.યુવતીએ માત્ર સાસરિયા જ નહીં પરંતુ પાડોશમાં રહેતી એક મહિલા સામે પણ આક્ષેપ કર્યાં છે. તેણે જણાવ્યું છે કે, આ મહિલા પણ સાસરિયાને તેને ફટકારવા માટે ચઢાવતી હતી. સાસરિયાના ત્રાસથી કંટાળી પોતે પિતાના ઘરે આવી ગયેલી આ યુવતીએ તમામની સામે ફરિયાદ કરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.આ કહાની સુરતની છે અને જે ફેમિલી કોર્ટમાં એક પરિણીતાએ વાસનાભૂખ્યા પતિથી કંટાળીને ફરિયાદ કરી છે જે અમે તમારી સામે રજૂ કરવા જઇ રહ્યા છીએ અને બાળકોની હાજરીમાં જ શારીરિક સુખ માણવા માટે વારંવાર દબાણ કર્યું હતું પણ બાળકોની હાજરી માં જ તેનો હવસખોર પતિ તેની પત્ની સાથે જબરદસ્તી આવું કરતો હતો ત્યારે જ તેની પત્નિએ અદાલતના દ્વાર ખખડાવ્યા છે.

સુરતમાં આવતા એક એવા વિસ્તારમાં આ પતિ અને પત્નિ રહેતા હતા અને તેની પત્નિનું નામ કાજલ (નામ બદલ્યું છે) હતું અને તેના લગ્ન વર્ષ 2005માં રોનક (નામ બદલ્યું છે) સાથે થયા હતા અને લગ્નના છ મહિનામાં જ કાજલ ગર્ભવતી બની ગઈ હતી તેવી જાણ થઈ હતી અને આ પરિણીતાનો આક્ષેપ છે કે ગર્ભવસ્થા દરમિયાન તેનો પતિ એટલે કે રોનક તેને શારિરીક સબંધ બાંધવા માટે મજબૂર કરતો હતો અને જો તેને ઇન્કાર કરવામાં આવે તો તેના ઉપર બીજી આડ અસર અને તેને પજવવામાં આવતી હતી પણ તેની સાથે આડા સંબધ હોવાનો આક્ષેપ કરી મારઝૂડ કરતો હતો.

કાજલનો આક્ષેપ એવો હતો કે તે બળજબરીથી ગર્ભને નુકશાન થાય તે રીતે શારિરીક સુખ માણવા માગતો હતો અને તેને ઠેસ પહોંચાડતો હતો અને કાજલે 2006 માં તેના પુત્રને જન્મ આપ્યો હતો અને હા એટલું જ નહીં પણ સિઝેરીયન માટે કાજલને તેના પિયરમાંથી પૈસા લાવવાનું કહ્યું હતું અને તેને કોઈ જવાબદારી નિભાવી ન હતી. પુત્રના જન્મ પછી 4 વર્ષ પછી કાજલે પુત્રીને જન્મ આપ્યો હતો અને આ પછી કાજલનો આરોપ એ હતો કે તે માસુમ પુત્ર અને પુત્રીની પરવા કર્યા વગર ગમે ત્યારે શરીર સુખ માણવા માટે તેને મજબૂર કરતો હતો પણ કાજલ તેનાથી ત્રાસી ગઈ હતી જેના કારણે તે ખૂબ જ પીડાઈ રહી હતી.

કહેવામાં આવ્યું છે કે તેનો આરોપ એવો હતો કે નશો કરવાની ટેવ ધરાવતો રોનક નશામાં પત્ની સાથે અત્યાચાર વધારી દેતો હતો અને તેની સાથે ન કરવાના કામ કરાવતો હતો. થોડા સમય પહેલાં રાત્રે નશામાં ધૂત બનીને ઘેર આવ્યો હતો અને તેની સાથે ફરીથી સબંધ રાખવા દબાણ કર્યું હતું અને ત્યારે પણ તેની પત્નિ ગુસ્સે થઈ અને ઝઘડતા રહ્યા. પણ કાજલ સાથે તેની પથારીમાં બે બાળકો પણ સુતા હતા અને બંને બાળકો જાગી જશે તેવુ કહેવા છતાં પણ તેનો પતિ વારંવાર આવું કાર્ય કરતો રહ્યો અને તેના હવસખોર પતિએ વાત માની ન હતી.

પણ તે સમયે સુતેલા બાળકો જાગી ગયા હતા અને પછી પૂછ્યું પણ હતું કે મમ્મી પપ્પા તમે શું કરો છો પણ ત્યારે રોનક બંને બાળકોને ધમકાવી નાંખ્યા હતા માર મારવાની ધમકી આપી હતી અને સંતાનોની સામે જ પત્ની સાથે બે કલાક સુધી પોતાની હવસ સંતોષી હતી અને બાળકો પણ બી ગયેલા હોવાથી અને કાજલના પતિના અત્યાચારથી ત્રસ્ત બની આખરે કાજલે ફેમિલી કોર્ટના દ્વાર ખખડાવ્યા હતા.ફક્ત કાજલ જ નહીં પણ બધાજ પરેશના થઈ ગયા હતા અને તેના માતા પિતા પણ તેનાથી ત્રાસી ગયા હતા.

અને તેમના માતા પિતાએ જઇ અને કાજલે ફરિયાદ નોંધાવ વાનું વિચારી લીધું હતું અને પછી માંજલપુર પોલીસ સ્ટેશન અને મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ પણ કરાવડાવી હતી અને આમ છતાં ખાનગી કંપનીમાં સિક્યુરીટી તરીકે નોકરી કરતા પણ તેના પતિ રોન્કનામાં કોઇ સુધારો આવ્યો નહતો અને આથી જ કાજલ તેના બે સંતાનો અને સાસુ સસરા સાથે અને નણંદના ઘરે રહેવા માટે ચાલી ગઇ છે અને ફેમિલી કોર્ટમાં પતિ પાસે માસિક રૂપિયા 15000 ભરણ પોષણ આપવા માટે દાવો કર્યો હતો.

About bhai bhai

Check Also

નાની ઉંમરમાં જ આખા ગુજરાતમાં નામ બનાવનાર શીતલ ઠાકોર જીવે છે આવું આલીશાન જીવન જાણો

નમસ્કાર મિત્રો ગુજરાત મા ઘણા બધા એવા ગાયિક કલાકારો છે જેમણે ખુબજ નાની ઉમર મા …