30થી પણ વધુ યુવતીઓને ફસાવી પોતાની મહામાયા જાળમાં..જાણો કેમ કર્યું તેને આવું

આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામન્ય વાત બની ગઈ છે અને તેની સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે દિવસેને દિવસે સોશ્યિલ મીડીયા કેટલા શરમ જનક કિસ્સાઓ સામે આવે છે અને આવા કિસ્સા આજે ખૂબ જ વધી રહ્યા છે મોટા ભાગે આવા કિસ્સા વધી રહ્યા છે અને તેમજ આજે હું તમને એક એવા જ કિસ્સા વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યો છુ કે જેના વિશે જાણીને તમને પણ આશ્વર્ય થશે તેમજ અહીંયા જણાવ્યું છે કે જે સોશ્યિલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બન્યો હતો તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે આ કિસ્સો અહીંયા બન્યો છે તો આવો જાણીએ આ કિસ્સો ખૂબ જ વાયરલ થયો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.

છત્તીસગઢના દુર્ગ જીલ્લાના ભીલાઈમાં રેપનો ચોંકાવનારો મામલો સામે આવ્યો છે. એક યુવક પર 30થી વધારે યુવતીઓએ રેપનો આરોપ લગાવ્યો છે. આરોપ છે કે, આ વ્યક્તિ પ્રેમજાળમાં ફંસાવી યુવતીઓને નિશાન બનાવતો હતો. આરોપી છત્તીસગઢ, મધ્યપ્રદેશ અને રાજસ્થાનની 30થી વધુ મહિલાઓને પ્રેમજાળમાં ફંસાવી દુષ્કર્મ કરવા, પછી અશ્લિલ વીડિયો બનાવી બ્લેકમેઈલ કરવા અને પૈસા ન આપવા પર મારપીટ કરવાનો આરોપ છે

મહિલાઓએ આની ફરિયાદ ગૃહમંત્રી, મહિલા પંચ અને પોલીસને કરી છે. આરોપી ગગનદીપ સિંહ ઉર્ફે રિચી ભિલાઈના વૈશાલી નગરનો રહેવાસી છે. આરોપી પર દુર્ગ, ભિલાઈ, રાયપુર, જગદલપુર, જોધપુર, ઈન્દોર વગેરે શહેરોની યુવતીઓ અને મહિલાઓએ આરોપ લગાવ્યો છે. તે પ્રેમ અને લગ્નનની લાલચ આપી સંબંધ બનાવતો હતો.

પછી અશ્લિલ ફોટો-વીડિયો બનાવી બ્લેકમેઈલ કરી લાખો રૂપિયા પડાવતો હતો. પોલીસે આ મામલે તપાસ શરૂ કરી દીધી છે.ભીલાઈ નિવાસી એક યુવતીએ મીડિયાને જણાવ્યું કે, 2 વર્ષ પહેલા આરોપીને એક મિત્રના સહયોગથી મળી. વાતચીત શરૂ થઈ. એક દિવસ મને રાયપુર પોતાના ઘરે બોલાવી અને દુષ્કર્મ આચર્યું. તે સમયે તેના ઘરમાં કોઈ ન હતું. એક દિવસ તેણે મારી પાસે બે લાખ માંગ્યા.

આટલા પૈસા આપવા માટે મે ના પાડી તો, મારા અશ્લિલ ફોટો અને વીડિયો મારા પતિને દેખાડી સાર્વજનિક કરવાની ધમકી પણ આપી.ગગનદીપ ઉર્ફે રિચી વિરુદ્ધ વૈશાલી નગરની જ એક અન્ય મહિલાએ 376નો રિપોર્ટ લખાવ્યો. ત્યારે પીડિતાને લાગ્યું કે, પતિને જણાવી દઉ પરંતુ તેની હિમ્મત ન થઈ. રિચીએ તેને ફરી ફોન કર્યો અને પૈસા લઈ મળવા બોલાવી. પીડિતાએ પોતાનો નંબર બદલી દીધો. પીડિતા પાસે ઉધાર આપનારા લોકો આવ્યા તો તેના પતિએ પુછ્યુ, ત્યારે હિમ્મતથી તેણે પૂરી વાત કરી.

આ રીતે આરોપીએ ભિલાઈના સેક્ટર-7, ઈન્દોર અને રાજસ્થાનની મહિલાઓને પણ નિશાન બનાવી છે.મળતી જાણકારી અનુસાર, આરોપી વિરુદ્ધ દુષ્કર્મ, બ્લેકમેલિંગ અને મારપીટ કરવાની ફરિયાદ મળી છે. મામલાની તપાસ કરવામાં આવેશે. તપાસ રિપોર્ટના આધાર પર આરોપી વિરુદ્ધ કડક કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. હાલમાં ફરિયાદોના આધારે પોલીસે તપાસ શરૂ કરી દીધી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.રાજસ્થાનના ચુરુ જિલ્લામાં એક મહિલાને કારમાં લિફ્ટ આપી બળાત્કાર ગુજાર્યાનો મામલો સામે આવ્યો છે. બે યુવકોએ મહિલા અને તેના બાળકોને કારમાં લિફ્ટ આપવા બેસાડી અને ત્યારબાદ ચાલતી કારે છેડતી કરવાનું શરૂ કર્યું. વિરોધ કરવા પર મહિલા પાસેથી તેના બાળકને છીનવી લઇ જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. બે યુવકોએ ચાલતી ગાડીમાં મહિલા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. આટલું ઓછું હોય તેમ યુવાનોએ તેમના મોબાઇલ પર આનો વીડિયો પણ બનાવ્યો હતો.

આ કેસ લગભગ 20 દિવસ જૂનો હોવાનું કહેવામાં આવી રહ્યું છે. મહિલા તેનાં ગૌરવને કારણે શાંત રહી હતી અને આ બાબતે કોઈને માહિતી આપી નહોતી. પરંતુ તાજેતરમાં, એક આરોપી પીડિતાને ઘરે આવ્યો અને વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપીને તેમની સાથે ચાલવાનું દબાણ બનાવવાનું શરૂ કર્યું. તેનાથી વ્યથિત મહિલાએ ચુરુ પોલીસમાં ફરિયાદ કરી હતી. પોલીસે ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી છે.

પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર આ ઘટના 22 ઓગસ્ટના રોજ બની હતી. મહિલા નજીકના ગામથી ચુરુ સ્ટેટ ઈન્ડિયન હોસ્પિટલમાં તેના બે વર્ષના બીમાર બાળકની સારવાર માટે આવી હતી. બાળકને ડોક્ટરને બતાવ્યા પછી, તે તેના ગામ પાછા જવા માટે ચુરુ સર્કલ પાસે બસની રાહ જોતી હતી. તે દરમિયાન નજીકના ગામના બે યુવક કન્હૈયા લાલ અને યોગેશ કુમાર કાર સાથે ત્યાં આવ્યા હતા.

તેણે મહિલાને ગામ સુધી છોડી દેવાનાં બહાને ગાડીમાં બેસાડવાનું કહ્યું. થોડે દૂર ચાલીને, બંનેએ કારને રણનાં માર્ગ પર લઈ લીધી અને મહિલાની છેડતી કરવાનું શરૂ કરી હતી. મહિલાએ વિરોધ કર્યો ત્યારે યોગેશ કુમારે બાળકને તેની ખોળામાંથી છીનવી લેવી લઇ ધમકી આપી હતી. જે બાદ બંનેએ બદલામાં મહિલા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. બળાત્કાર બાદ મહિલાને રસ્તામાં છોડી ફરાર થઈ ગયા હતા.

મહિલાએ પોતાના સન્માનને કારણે આ ઘટનાની કોઈને જાણ કરી ન હતી. પરંતુ ઓક્ટોબરમાં રોજ યોગેશ કુમાર મહિલાના ઘરે આવીને વીડિયો બતાવીને કહ્યું કે જો તે તેની સાથે નહીં જાય તો તે સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયો વાયરલ કરી દેશ. આ સમયે, મહિલાએ તેના પતિને આખી ઘટના વિશે જણાવ્યું. બંને પતિ-પત્નીએ ચુરુ પોલીસ સ્ટેશનમાં ગુનો નોંધ્યો હતો. નાયબ પોલીસ અધિક્ષક સુખવિન્દ્ર પાલસિંહે કહ્યું કે આ મામલાની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

About bhai bhai

Check Also

આણંદ જિલ્લાનાં આંકલાવ તાલુકામાં, એક સસ્તા અનાજનાં દુકાનદાર, તાલુકા પંચાયત પ્રમુખ બન્યા છે…….

કરેલી સેવા ક્યારેય વ્યર્થ નથી જતી જ્યારે પણ તેનું પરિણામ મળે ત્યારે બમણું જ મળે …