પેહલા પોર્નફિલ્મોની મુખ્ય કિરદાર હતી આ અભિનેત્રીઓ..પરંતુ અત્યારે જીવે છે આવી લાઈફ

આજકાલ લોકોને એક્ટર બનવાનો ખુબ જ શોખ ચડ્યો છે. બોલીવુડમાં ઘણા અભિનેતા અને અભિનેત્રીઓ એવી જોવા મળે છે.જેમણે એના કરિયર ની શરૂઆત એકદમ ખરાબ રીતે કરી હતી અને અત્યારે તે ખુબ જ મોટા સ્ટાર બની ચુક્યા છે. એડલ્ટ ફિલ્મ ઉદ્યોગની વેબ દુનિયાભરમાં ફેલાયેલી છે. આમાં કામ કરતી અભિનેત્રીઓ પણ ઘણી કમાણી કરે છે.જો કે, આ ઉદ્યોગમાં કામ કરવાથી પણ કોઈ માન આપવામાં આવતું નથી. આવી સ્થિતિમાં, થોડા સમય કામ કર્યા પછી, ઘણી અભિનેત્રીઓ બીજો વ્યવસાય કરવાનું શરૂ કરે છે. ઘણી પુખ્ત ફિલ્મ અભિનેત્રીઓએ આ કામ મિયા ખલીફાથી લઈને સની લિયોન સુધી કર્યું છે. આજે આપણે ફક્ત તેમના વિશે જ જાણીશું.

મિયાં ખલીફા.પોર્ન સ્ટાર મિયા ખલીફા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તે તાજેતરમાં જ ચર્ચામાં આવી હતી જ્યારે એવું અનુમાન કરવામાં આવ્યું હતું કે તેણે તેના બોયફ્રેન્ડ રોબર્ટ સેન્ડબર્ગ સાથે ગુપ્ત રીતે કોરોનાકાળમાં લગ્ન કર્યા છે.મિયા ફરી એકવાર ચર્ચામાં છે.27 વર્ષની મિયા ખલિફા પુખ્ત ફિલ્મ્સમાં એક જાણીતું નામ છે. તેઓ પણ સૌથી વધુ સર્ચ કરતા જોવા મળે છે. મિયાએ વર્ષ 2015 માં પોર્ન મૂવીઝ કરવાનું છોડી દીધું હતું. તેમણે એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે આ એડલ્ટ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીએ તેમની પાસેથી ઘણું બધું લીધું છે. અશ્લીલ ફિલ્મોને પસંદ કર્યા પછી, મિયાએ સ્પોર્ટ્સ કોમેંટેટર અને વેબ કેમ મોડેલ તરીકે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું.

મિયાએ તાજેતરમાં જ તેના નાક માટે એક સર્જરી કરાવી છે, જેની એક પોસ્ટ જાતે તેણે સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કરી છે, જેમાં તેણે આ સર્જરી બાદ પોતાની સ્થિતિ જણાવી છે.મિયા ખલિફાએ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પોતાની એક તસવીર શેર કરતી પોસ્ટ લખી છે. આ પોસ્ટમાં, તેમણે આ સર્જરી કરનાર ડૉક્ટરનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો છે. તેમની પોસ્ટમાં, તેમણે લખ્યું- ‘આ રીઅલ રી-બ્રાન્ડ છે. ડૉક્ટર કે જેણે મારા જીવનને કરોડો કરતા વધારે વખત નવો ઓપ આપ્યો છે.

રાયલીન.રાયલીને 2001 માં પોતાની રીઅલ એસ્ટેટ કંપની શરૂ કરવા માટે પુખ્ત વયની ફિલ્મો કરવાનું છોડી દીધું હતું. જો કે, નાણાકીય સંકટને કારણે તેણે ફરીથી પોર્ન ઇન્ડસ્ટ્રીમાં જોડાવું પડ્યું. પરંતુ થોડા સમય પછી તેણે તે ફરીથી છોડી દીધું.

48 વર્ષીય લિસા એન એક અશ્લીલ અભિનેત્રી હતી. આ દિવસોમાં તે નિવૃત્ત થઈ છે અને નવા લોકોને આ ઉદ્યોગમાં આવવામાં મદદ કરે છે. આ સિવાય તે કેમેરાની પાછળ રહીને તકનીકી અને રચનાત્મક વસ્તુઓ પણ સંભાળે છે.

સન્ની લિઓન.39 વર્ષીય સન્ની લિયોનને ભારતીઓ ખૂબ સારી રીતે ઓળખીએ છીએ. સની એક સમયે ખૂબ જ લોકપ્રિય એડલ્ટ સ્ટાર હતી, પરંતુ આ દિવસોમાં તે બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ છે. તેણે 2011 માં બિગ બોસ સિઝન 5 માં વાઇલ્ડ કાર્ડ એન્ટ્રી કરી હતી. આ શોમાં જ તેને ફિલ્મ નિર્માતા મહેશ ભટ્ટે તેમની ફિલ્મ ‘જિસ્મ 2’ ની ઓફર કરી હતી. બસ, ત્યારબાદ તેણે બોલિવૂડ ફિલ્મો કરવાનું શરૂ કર્યું અને એડલ્ટ ફિલ્મ્સમાંથી નિવૃત્તિ લઈ લીધી. સની સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે.

શાશા ગ્રે.આ દિવસોમાં શાશા ગ્રે એડલ્ટ ફિલ્મો છોડીને સામાન્ય મૂવીઝ અને ટીવી શો કરી રહી છે. તે તેના જીવનમાં આવેલા આ પરિવર્તનથી ખૂબ જ ખુશ છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …