તુલસી પણ તમને બનાવી શકે છે કરોડપતિ,બસ ખાલી કરો આ નાનકડો ઉપાય,અને બની જાવ તમે પણ અંબાણી…..

આ તુલસીના ચમત્કારોને ફરી એકવાર અજમાવોસનાતન ધર્મમાં,તુલસીનો છોડ આદરણીય માનવામાં આવે છે. તુલસીનો છોડ તમારા નસીબને માત્ર તેજ બનાવે છે એવું નઈ,પરંતુ ઘરના વાસ્તુને પણ સુધારે છે.તુલસી ભગવાન વિષ્ણુની પ્રિય માનવામાં આવે છે,તે હંમેશા તેના માથા પર રહે છે.જે વ્યક્તિ રોજ તુલસીનું સેવન કરે છે તેનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહે છે એટલું જ નહીં નરકથી પણ મુક્તિ મળે છે.તંત્ર શાસ્ત્ર મુજબ તુલસીનાં કેટલાક પગલાં લેવાથી તમારું ભાગ્ય પણ તેજ થઈ શકે છે.તેનાથી ઘરમાં સુખ-શાંતિ થાય છે અને શુભેચ્છા પણ પ્રાપ્ત થાય છે. ચાલો જાણીએ આ તુલસીના ઉપાય વિશે.

નાણાંની અછત રહેશે નહીં.તંત્ર શાસ્ત્ર પ્રમાણે તુલસી મંગળ સાથે સંકળાયેલ છે.તેથી તમે તમારા પર્સ અથવા આલમારીમાં તુલસીના પાન રાખો છો.તે પોતાની જાતે પૈસા આકર્ષે છે.ઉપરાંત,જ્યાં તમે પૈસાનો હિસાબ લખો ત્યાં તુલસીના પાન રાખો.આ કરવાથી તમને ક્યારેય પૈસાની તંગી નહીં થાય.

ધંધામાં સફળતા મળશે.જો મંદી દરમિયાન ધંધો બરાબર ચાલી રહ્યો નથી,તો પછી તુલસીના પાનને ત્રણ દિવસ પાણીમાં રાખો.પછી ફેક્ટરી,દુકાનના દરવાજા પર આ પાણી છાંટવું.આ કરવાથી,વ્યવસાયમાં ચાલી રહેલી મંદી દૂર થઈ જશે. ઉપરાંત,આ ઉર્જા ચોરોને દૂર રાખે છે.

આર્થિક સમૃદ્ધિમાં વધારો કરશે.શનિવારે ઘઉંમાં 100 ગ્રામ કાળા ચણા, 11 તુલસીના પાન અને કેસરના બે દાણા ભેળવીને પીસી લો.આ કરવાથી,આર્થિક સમૃદ્ધિ વધશે,સાથે જ પરિવારમાં સુખ-શાંતિની પ્રાપ્તિ થશે. તેમજ સવાર-સાંજ દીવો પ્રગટાવવાથી તમામ મનોકામનાઓ પૂર્ણ થાય છે.
નોકરીમાં પણ વધારો થશે.જો મંદીના કારણે નોકરી ગુમાવવાની અથવા બઢતી ન મળવાનો ડર છે,તો તુલસીનો છોડ પીળા કપડામાં બાંધી દો અને તેને ગુરુવારે તમારા કાર્યસ્થળ પર રાખો. તેમજ સોમવારે સવારે,16 તુલસીના દાણાને ઓફિસની જમીનમાં સફેદ કપડામાં દબાવો.આ કરવાથી તમારી નોકરીનો ડર,બઢતીમાં અટકાયત દૂર થશે.

પરિવારમાં સુખ રહેશે.પરિવારમાં શાંતિ જાળવવા અને સભ્યોમાં પ્રેમ જાળવવા માટે તમારે રસોડામાં તુલસીના કેટલાક પાન રાખવા જોઈએ.આ કરવાથી,ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહે છે,પરંતુ સ્વાસ્થ્ય પણ બરાબર છે તેમજ દરરોજ સ્નાનનાં પાણીમાં તુલસીનાં પાન મિક્ષ કરીને નહાવો. તેનાથી ઘરના સભ્યોમાં પ્રેમની લાગણી રહેશે.

અપર બેરિયર માટે ઉપાય.જો ઉપલા અવરોધ અથવા આંખોની રોશનીને લીધે બાળક અથવા ઘરનો કોઈ સભ્ય અસ્વસ્થ છે, તો પછી તમારી મુઠ્ઠીમાં તુલસીના સાત પાંદડા અને સાત કાળા મરી લો.ત્યારબાદ વ્યક્તિના ઉપરથી નીચે 21 વાર વારી લો અને ઓમ નમો ભાગવતે વાસુદેવાય નમહ કહો. આ પછી તેને કાળા મરી ચાવી જવા અને તુલસીના પાન ગળી જવા આપો. પછી વ્યક્તિને ઉધું કરો અને પગનાં તળિયાંને કાપડથી 7 કે 11 વાર પલાળો,આ કરવાથી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થઈ જશે.

About bhai bhai

Check Also

કુંવારી દેખાવા છોકરીઓ કરે છે આ પાવડરનો ઉપયોગ, જેનાથી યોની માંથી નીકળે છે લોહી..

જાતીય સં-ભોગ અથવા સં-ભોગની ક્રિયા છે જેમાં પુરુષનું શિશ્ન સ્ત્રીની યોનિમાં પ્રવેશ કરે છે વિવિધ …