કરોડોની માલિક છે સાઉથની આ અભિનેત્રીઓ,જાણો કોણ છે સૌથી વધુ અમીર??….

મિત્રો આપણે જાણીએ છીએ કે બોલીવુડમાં ઘણી બધી આમિર હિરોઇનો છે.પરંતુ આપણે અહીં સાઉથ ની આમિર હીરોઇનો ની વાત કરવાના છીએ.

1.આસીન.અસિન સાઉથ ફિલ્મ્સની ખૂબ જ સુંદર અને પસંદની અભિનેત્રી છે.સાઉથ સિવાય તેણે પોતાની કારકિર્દીમાં બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે,જ્યાં તેની અભિનય દર્શકોને ખૂબ પસંદ આવે છે.તમને જણાવી દઈએ કે અસિન પાસે 5070 કરોડની સંપત્તિ છે.તેની સંપત્તિનો મોટાભાગનો ભાગ ફિલ્મ અને વ્યવસાયથી આવે છે.

2.અનુષ્કા શેટ્ટી.અભિનેત્રી અનુષ્કા શેટ્ટીને તમે બધા જ જાણો છો,જેમણે ફિલ્મોમાં શાનદાર અભિનયના કારણે દર્શકોના હૃદયમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે.જોકે અનુષ્કા શેટ્ટીએ દક્ષિણની ઘણી હિટ ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો છે,તે મુખ્યત્વે બાહુબલી અને બાહુબલી 2 જેવી તેની શ્રેષ્ઠ ફિલ્મો માટે જાણીતી છે.ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અનુષ્કા શેટ્ટીની સંપત્તિ $ 22 મિલિયન છે.

3.તમન્નાહ ભાટિયા.તમન્નાહ ભાટિયા એ સાઉથની ફિલ્મ્સની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રીઓ છે.આ જ કારણ છે કે તેની ફિલ્મોને સાઉથ સિવાય બોલીવુડમાં પણ પસંદ કરવામાં આવી છે.ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે તમન્નાહ ભાટિયાની સંપત્તિ 15 મિલિયન ડોલર છે.તેમની આવકનો મોટો ભાગ ફિલ્મ્સ અને જાહેરાતો દ્વારા આવે છે.

4.સમન્તા.તમે સમન્તાને જાણો છો,તે અભિનેત્રી જે તેની રમતિયાળ શૈલીને કારણે અને ફિલ્મોમાં જુએ છે તે કારણે પ્રેક્ષકોના હૃદયમાં રાજ કરે છે.સામંથાની લોકપ્રિયતાનો અંદાજ એ હકીકત પરથી લગાવી શકાય છે કે દક્ષિણની ફિલ્મોના ઘણા મોટા દિગ્દર્શકો તેમને તેમની ફિલ્મોમાં કાસ્ટ કરવા માગે છે.લોકોને કહો કે તેની ઇક્વિટીમાં 11 મિલિયનની સંપત્તિ છે.

5.કાજલ અગ્રવાલ.આ યાદીમાં દક્ષિણની ફિલ્મોની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલનો પણ સમાવેશ થાય છે.હા,કાજલ અગ્રવાલે તેની કારકિર્દીમાં સાબુત ઉપરાંત બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે.તેથી,કાજલ અગ્રવાલ ભારતીય ફિલ્મ નિર્દેશકોની પ્રથમ પસંદગી છે.કાજલ અગ્રવાલની સંપત્તિ 10 મિલિયન છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …