જાણો તારત મહેતાના ભીડે ભાઈ એક એપિસોડ ના કેટલા રૂપિયા લે છે, જાણીને ચોકી જશો,જીવે છે આવી લાઈફ સ્ટાઈલ…

એન્જિનિયરિંગ છોડીને આવેલા તારક મહેતાના એક એપિસોડની આવી ફી લે છે, જાણો જીવનશૈલી કેવી છે,એસએબી ટીવી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા’ આજે દરેક ઘર માં જાણીતો છે. તેના લગભગ બધા પાત્રોને તેમના પરિવારના સભ્યો તરીકે પ્રેક્ષકો દ્વારા પ્રિય અને આદર આપવામાં આવે છે. આ શોનું આવું જ એક પાત્ર છે આત્મરામ તુકારામ ભીડે ઉર્ફે મંદાર ચંદાવરકર. આ શોમાં મંદાર ગોકુલધામ સોસાયટીના સેક્રેટરીની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યો છે. શોમાં તે પોતાના હૂંફળ ગુસ્સો અને તીક્ષ્ણ વાતો તેમજ નરમ હૃદય માટે જાણીતો છે. તમને જણાવી દઈએ કે મંદાર શોની શરૂઆત એટલે કે 2008 થી આ શોનો એક ભાગ રહ્યો છે.

મંદીર, જે એન્જિનિયર રહી ચૂક્યો છે – એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન, મંદરે કહ્યું કે તે અગાઉ એન્જિનિયરિંગ કરી ચૂક્યો છે અને દુબઈમાં એન્જિનિયર તરીકે પણ 1997 થી 2000 સુધી કામ કરી ચૂક્યો છે. પરંતુ તેને મિકેનિકલ એન્જિનિયરમાં કામ કરવાનું મન થયું નહીં. તેથી તે મુંબઇ પાછો ફર્યો અને અહીં આવવાનું શરૂ કર્યું અને તેની પેન્શનને અનુસરીને. થોડા વર્ષો સુધી સંઘર્ષ કર્યા પછી, મંદારને ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા’માં ભીડેની ભૂમિકાની ઓફર કરવામાં આવી હતી અને ત્યારથી મંદાર શોનો ભાગ છે. 2005 માં, તેણે મરાઠી સિરિયલ દૂન ફૂલ એક ઓટફુલમાં પણ કામ કર્યું હતું.

મરાઠી ફિલ્મોમાં પણ અભિનય કર્યો છે – મંદરે માત્ર નાના પડદે જ નહીં પરંતુ મોટા પડદે પણ કામ કર્યું છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, મંદાર મિશન ચેમ્પિયન, ડોગહટ ત્રીજો આટા સાગલા વિસરા છે, સાસુ નંબરી જવાની દાસ નંબરી અને ગોહાબેરીઝને પણ મરાઠી ફિલ્મોમાં અભિનય માટે ઘણાં ફલેર મળ્યાં છે. તમને એ પણ કહો કે મંદારે થિયેટરમાં પણ કામ કર્યું છે.

લોકો ભીડેના નામથી જાણે છે – તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુમાં મંદરે કહ્યું હતું કે લોકો તેમને મંદાર તરીકે ઓછા અને આત્મરામ તુકારામ ભીડે તરીકે વધારે ઓળખે છે. તેમણે જણાવ્યું હતું કે લોન્ડ્રી બિલ પણ શ્રી ભીડેના નામે તેમના ઘરે આવે છે અને હવે તેની ભીડ લડવાની ભીડેથી મંદીર બનવાની છે. ઘણી મીડિયા વેબસાઇટ્સ અનુસાર, તમને જણાવી દઈએ કે તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માના એપિસોડમાં શૂટિંગ કરવા મંદાર 80 થી 90 હજારની વચ્ચે મળે છે. એમ પણ કહો કે તેઓ જીમના ખૂબ શોખીન છે.

આજથી 10 દિવસના ગણેશોત્સવની શરૂઆત થઈ છે. કોરોના મહામારી વચ્ચે પણ મુંબઈમાં ગણેશોત્સવની ધૂમ છે. દર વર્ષે મુંબઈમાં સેલિબ્રિટીઝથી માંડીને સામાન્ય લોકો બાપ્પાને વાજતેગાજતે પોતાના ઘરે લઈને આવે છે. ત્યારે આ વખતે કોરોના મહામારીને ધ્યાનમાં રાખીને બાપ્પાની પધરામણી કરાવી રહ્યા છે. ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના આત્મારામ તુકારામ ભીડે એટલે કે એક્ટર મંદાર ચંદાવરકરે પોતાના ઘરે સ્થાપેલા ગણેશજીની ઝલક બતાવી છે.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ સીરિયલના આત્મારામ તુકારામ ભીડે એટલે કે એક્ટર મંદાર ચંદાવરકર જીમ બંધ હોવા છતાં પોતાની ફિટનેસ જાળવવા માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. સીરિયલમાં નિયમિત રીતે યોગ કરીને તંદુરસ્ત રહેતા મિસ્ટર ભીડે રિયલ લાઈફમાં ફિટ રહેવા માટે જિમ જાય છે. જો કે, કોરોના વાયરસના કારણે જાહેર કરાયેલા લોકડાઉનમાં જિમ બંધ કરાયા હતા. ત્યારે જિમને યાદ કરી રહેલા મંદારે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર જિમમાં કસરત કરતી પોતાની જૂની તસવીરો શેર કરી છે.

મંદારે તસવીરો શેર કરતાં લખ્યું,જિમિંગ…જલદી જઈશ તેવી આશા છે.” તસવીરોમાં જોઈ શકો છો કે મંદાર ખભાની કસરત કરે છે અને કેમેરા સામે જોઈને સ્માઈલ કરે છે. થોડા દિવસ પહેલા પણ મંદારે જિમની એક સેલ્ફી પોસ્ટ કરીને ત્યાં જવાનું મિસ કરતા હોવાની વાત કહી હતી. મતલબ કે, સીરિયલના પોતાના પાત્રની જેમ મંદાર રિયલ લાઈફમાં પણ તંદુરસ્તી જાળવી રાખવા માટે પ્રયાસ કરે છે.

28 જુલાઈએ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ સીરિયલના 12 વર્ષ પૂરા થયા હતા. આ પ્રસંગે મંદારે અમારા સહયોગી ઈટાઈમ્સ ટીવી સાથે વાત કરી હતી. જેમાં તેણે જણાવ્યું હતું કે, “આ શોએ મને એટલી પોપ્યુલારિટી અપાવી છે કે મારું ઈસ્ત્રીનું બિલ પણ ભીડેના નામે આવે છે. મને ઘણાં લોકોના ફોન આવે છે અને પૂછે છે કે શું ગોકુલધામ સોસાયટીમાં કોઈ ફ્લેટ ખાલી છે. જો હોય તો કહેજો કારણકે તમે ત્યાંના સેક્રેટરી છો. લોકોને જાણ છે કે આ સોસાયટી કાલ્પનિક છે તેમ છતાં આ પ્રકારની વાત પૂછે છે.

રિયલ લાઈફમાં પણ મંદાર, ‘ભીડે’ના નામે ઓળખાય છે ત્યારે તેનું કહેવું છે કે આ છબિ તોડીને અસલ મંદારને લોકો સામે મૂકવો મોટો પડકાર છે. મારે મંદારને ભીડેના સ્તર સુધી લાવવો પડશે, તેમ એક્ટરે કહ્યું. 26 દિવસથી કોરોના સામે જંગ લડી રહ્યો છે અભિષેક, જણાવ્યો પોતાનો ડિસ્ચાર્જ પ્લાન

મંદાર ચંદાવરકરે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ અકાઉન્ટ પર 2018માં પોતાના ઘરે લાવેલા ગણપતિના ડેકોરેશનની ઝલક બતાવી છે. રસપ્રદ વાત તો એ છે કે, ગણપતિની સ્થાપના માટે જે ડેકોરેશન કરવામાં આવ્યું હતું તે ગોકુલધામ સોસાયટીનું હતું. મતલબ કે, ગણપતિજીની મૂર્તિ પાછળ આખી ગોકુલધામ સોસાયટી જોવા મળી રહી હતી. સીરિયલ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના કાલ્પનિક પાત્રો જે સોસાયટીમાં રહે છે તે ગોકુલધામનું નાનકડું મોડલ ડેકોરેશન માટે ઉપયોગમાં લીધું હતું.

મંદારે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર આ તસવીર શેર કરતાં લખ્યું, “મારા ઘરે લાવેલા ગણપતિની ઝલક. 2018માં જ્યારે તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માએ 10 વર્ષ પૂરા કર્યા ત્યારે હું ગોકુલધામ સોસાયટીને મારા ઘરે લઈ આવ્યો હતો.” ઉલ્લેખનીય છે કે, મંદાર ચંદાવરકર લગભગ દરેક વર્ષે પોતાના ઘરે બાપ્પાની સ્થાપના કરે છે. અગાઉના ગણેશોત્સવની તસવીરો પણ વાયરલ થયેલી છે.

તારક મહેતા ઉલ્ટા ચશ્મા સબ ટીવી પરનો એક પ્રખ્યાત કોમેડી શો છે. આ સિરિયલ છેલ્લા ઘણા સમયથી દર્શકોનું મનોરંજન કરી રહ્યો છે. આ સીરિયલ હંમેશાં ટીઆરપી લિસ્ટમાં ટોપ 10 માં શામેલ છે. આ સિરિયલે કોમેડીના ક્ષેત્રમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. તેના દરેક પાત્રોની પોતાની એક વિશિષ્ટ ખાસિયત છે.

તારક મહેતા શોમાં જેઠાલાલ હંમેશાં મુશ્કેલીમાં ઘેરાયેલા રહે છે. તે આપણને જોરશોરથી હસાવે છે. જ્યારે આત્મરામ તુકારામનું પેન્શન આપણને પ્રેમ કરે છે. ડૉક્ટર હાથીના દરેક વાત પર ‘સહી હૈ’ કહેવાની ટેવ બધાને પસંદ આવે છે. આ સિરિયલનું દરેક પાત્ર જોરદાર અને ખાસ છે અને આપણને હસાવે છે. આ સીરીયલનું નામ સાંભળીને ચહેરા પર આપમેળે સ્મિત આવી જાય છે

પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે આ શો જેટલો લોકપ્રિય છે, તેના કલાકારો એટલા જ મોંઘા છે. હા, હું તમને જણાવી દઈએ કે શોમાં કામ કરતા સ્ટાર્સ ફી તરીકે મોટી રકમ લે છે. તેમનો એક દિવસનો પગાર એક મહિનાના ખર્ચ જેટલો છે. આજે આ પોસ્ટમાં, અમે તમને શોના 7 સૌથી મોંઘા કલાકારોનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ.

મંદાર ચંદાવરકર,આ શોમાં અભિનેતા મંદાર ચંદાવરકર આત્મારામ તુકારામ ભીડેની ભૂમિકા ભજવે છે. તે સિરિયલમાં ગોકુલધામ સોસાયટીનો સેક્રેટરી હોય છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે આત્મારામની ભૂમિકા ભજવનારા મંદાર દર એપિસોડના 80 હજાર રૂપિયા ફી લે છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …