ગમે એવું કરોડોનું દેવું હોઈ બસ ખાલી કરી લો આ ચમત્કારી ઉપાય,ચપડી વગાડતા માં મળી જશે દેવામાંથી છુટકારો….

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર, વાસ્તુ શાસ્ત્ર, સમુદ્ર શાસ્ત્ર, આવી કેટલીક શાખાઓ છે જેના ઉપયોગથી આપણે જીવનમાં આવતી મુશ્કેલીઓનો વલણ ફેરવી શકીએ છીએ. અસ્વસ્થતાના કિસ્સામાં લોકો આ શાસ્ત્રીય ઉપાયનો ઉપયોગ કરે છે. પરંતુ આજે અમે તમને જે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ તે જાણ્યા પછી, તમે પણ આ કાર્યો કરતા પહેલા એક હજાર વાર વિચારશો અને તે કરવા વિશે ક્યારેય વિચારશો નહીં, કારણ કે જો તમે આ કામો કરવાનું વિચારતા હો તો પણ તમારે એકવાર તમારી સાથે વિચાર કરવો જ જોઇએ. તે શક્ય છે. વર્તમાન સમયમાં પણ પૂજા પાઠ કરવાની પરંપરાનું પાલન કરવામાં આવી રહ્યું છે, એવું માનવામાં આવે છે કે પૂજા કરવાથી વ્યક્તિની તમામ મનોકામનાઓ પૂર્ણ થાય છે. પૂજા કરવાથી માનસિક શાંતિ મળે છે અને પરિવારમાં કોઈ મુશ્કેલી ઉભી થતી નથી, પરંતુ પૂજા માટેના કેટલાક નિયમો છે જેનું પાલન કરવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.

દેવું મુક્ત કરવા માટેના ઉપાય.

1.એવું કહેવામાં આવે છે કે જો કોઈ પણ તેમના જીવનમાં દેવાથી પરેશાન છે અને દેવાથી મુક્તિ મેળવવા માંગે છે, તો આ માટે, આ સરળ યુક્તિ અપનાવો જે તમને ફાયદો કરશે. આ માટે હિંગના પાણીથી સ્નાન કરો, જે ધીરે ધીરે દેવાથી મુક્તિ મેળવે છે.

2.એવું કહેવામાં આવે છે કે ઘરને કોઈની ખરાબ નજર લાગી ગઈ હોય તો તેને ઉતારવા માટે 5 ગ્રામ હીંગ, 5 ગ્રામ કપૂર અને 5 ગ્રામ કાળા મરીને ભેળવીને પાવડર બનાવીને તેની નાની નાની ગોળીઓ બનાવીને સવાર અને સાંજે બંને સમય ઘરમાં ત્રણ બદિવસો સુધી સળગાવો તેનાથી ઘરમાં લાગેલી ખરાબ દૃષ્ટિ દૂર કરે છે અને લાભ આપવાનું શરૂ કરે છે.

3.કહેવાય છે કે જો તમે ક્યારેય પણ કોઈ કામથી બહાર જતા હોવ તો એક ચપટી હિંગ પોતાની ઉપર વારીને તેને ઉત્તર દિશામાં ફેંકી દો, આ કરવાથી તમારા બધા કામ સરળતાથી થઈ જશે અને કામમાં સફળતા સફળ થશે અને લાભ થશે.

4.એવું કહેવામાં આવે છે કે હીંગના પાણીથી કોગળા કરવાથી તાંત્રિક આડઅસરથી બચી શકાય છે.આની સાથે જો બે મહિના સુધી હીંગના પાણીથી કોગળા કરવામાં આવે તો તમામ પ્રકારના ટોટકાનો પ્રભાવ સમાપ્ત થાય છે.

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલના પરચા અપરંપાર, યુવક ની માનતા માં મોગલે એક ઝટકા માં પુરી કરી,માનતા હોય તો જરૂર જાણો..

કચ્છના કબરાઉમાં બિરાજમાન માઁ મોગલ ધામમાં વર્ષ દરમિયાન લોખો ભક્તો આવતા હોય છે. માતાજીના આશીર્વાદ …