શોલેના ગબ્બરની દીકરી લાગે છે ખુબજ હોટ તસવીરો,જોઈ ચોંકી જશો……..

બોલિવૂડની ખૂબ જ તેજસ્વી ફિલ્મ શોલે જેને ક્યારેય ભૂલી શકાતી નથી. આ એક એવી ફિલ્મ છે જેમાં ભાગ્યે જ કોઈ એવુ હશે જેને શોલે પસંદ ન હોઈ. આ ફિલ્મે દરેક વ્યક્તિને દિવાના બનાવ્યા હતા. આજે પણ જો શોલે ક્યાંક ચાલે છે, તો વ્યક્તિ તેને અંત સુધી જુએ છે આ ફિલ્મના કલાકારોએ તેમના અભિનય સાથે આ ફિલ્મ હંમેશ માટે યાદગાર બનાવી દીધી છે.

અમજદ ખાન ફિલ્મ શોલેના ગબ્બર સિંહ હતાફિલ્મ શોલે અમિતાભ બચ્ચન અને ધર્મેન્દ્રની ભૂમિકામાં જય અને વીરુ, જયા બચ્ચન રાધા અને હેમા માલિનીએ બસંતીનો રોલ કર્યો છે. આ ફિલ્મમાં ઠાકુરની ભૂમિકા સંજીવકુમાર સાહેબે ભજવી હતી. અને આ ફિલ્મના વિલન ગબ્બર સિંહ કાનું પાત્ર અમજદ ખાને ભજવ્યું હતું. જ્યારે ફિલ્મ તૈયાર થઈ અને સ્ક્રીન પર આવી ત્યારે તેને અપેક્ષા કરતા વધારે ગમ્યું.

અમજદ ખાનની પુત્રી વિશેઆજે અમે આ ફિલ્મના એટલે કે અમજદ ખાનની પુત્રીના ગબ્બર વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ. શોલેનો ગબ્બર અમજદ ખાન હવે અમારી સાથે નથી. પરંતુ તેની ગેરહાજરીમાં, તેમનો પુત્ર અને પુત્રી તેનું નામ જીવંત રાખવા અને આગળ વધવા માંગે છે.

અમજદ ખાનના પુત્રનું નામ શાદબ ખાન છે. તેણે બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને હવે તે એક ફિલ્મમાં લેખક છે. તે જ સમયે, તેમની પુત્રીનું નામ આહલામ ખાન છે, તેમની પુત્રી પરિણીત છે. તેમની પુત્રીએ વર્ષ 2001 માં જાફરી કરાચીવાલા સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

એકદમ સુંદર અને સ્ટાઇલિશ છે પુત્રીહવે તેની પુત્રી બોલિવૂડમાં તેની ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત કરવા જઈ રહી છે. તે જલ્દી જ તેની પ્રથમ ફિલ્મ સાથે સિનેમા જગતમાં પગ મૂકશે. આ અગાઉ તેણે એક શોર્ટ મૂવીમાં કામ કર્યું છે, તે ફિલ્મનું નામ રિફ્લેક્શન છે. પરંતુ આ પછી તે બોલિવૂડમાં આવવાનું પોતાનું સપનું પણ પૂરા કરવા માંગે છે. આહલામ ખાન સુંદર અને સ્ટાઇલિશ છે. તેણી જલ્દીથી આ ફિલ્મમાં લીડ હિરોઇન તરીકે જોવા મળશે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …