મીઠા નો આ ચમત્કારી ઉપાય બનાવી શકે છે તમને કરોડપતિ,બસ એક જ વાર કરો આ ઉપાય,અને બની જાવ અંબાણી જેટલા અમીર।…

ખોરાકની સાથે જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં મીઠાનું પણ વિશેષ મહત્વ છે.તે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી જ દૂર કરે છે,પરંતુ પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓથી પણ બચાવે છે. મીઠાની અંદર આકર્ષણ શક્તિને કારણે, ઘરમાં સકારાત્મક ઉર્જા ફેલાય છે.રાહુ અને કેતુની અશુભ અસરો નમકેના ઉપયોગથી પણ નાશ પામે છે. ઉપરાંત, તેનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરવાથી પરિવારમાં સુખ-શાંતિની સાથે સમૃદ્ધિ પણ વધે છે. ચાલો અમને જાણો કે તમે મીઠાના ઉપયોગથી આર્થિક મુશ્કેલીઓને કેવી રીતે દૂર કરી શકો છો.સકારાત્મક ઉર્જા ઘરમાં આવશે.લાલ કપડામાં આખું મીઠું અથવા મીઠું ચડાવેલું મીઠું બાંધો અને તેને તમારા ઘરના મુખ્ય પ્રવેશદ્વાર પર બાંધી દો. તમે તેને તમારી ઓફિસના મુખ્ય દરવાજા પર પણ અટકી શકો છો. મીઠાના આ ઉપાય કરવાથી ઘરમાં કોઈ નકારાત્મક ઉર્જા આવશે નહીં. તેમજ ઘરમાં સકારાત્મક ઉર્જા સંદેશાવ્યવહાર થશે.

બાળકને ખરાબ નજર થી બચાવશે .રાત્રે સુતા પહેલા મીઠું મેળવ્યા પછી હાથ-પગ ધોવાથી સારી ઉઘ આવે છે. તેમજ રાહુ-કેતુની આડઅસર ઓછી છે. વળી, અઠવાડિયામાં એકવાર નાના બાળકોને પાણીમાં મીઠું નાખીને સ્નાન કરવું જોઈએ. આનાથી બાળકો પર દૃષ્ટિની અસર ઓછી થાય છે.રાહુ-કેતુની ઓછી અસર પડે છે.શાસ્ત્રોમાં રાહુ-કેતુને પડછાયો માનવામાં આવ્યો છે. વાસ્તુ મુજબ મીઠું અને કાચ બંને રાહુથી સંબંધિત પદાર્થો છે અને નકારાત્મક ઉર્જા પરિબળ રાહુ પણ છે. આવી સ્થિતિમાં કાચની વાટકીમાં મીઠું રાખીને બાથરૂમમાં રાખવાથી રાહુનો નકારાત્મક પ્રભાવ ઓછો થાય છે અને સકારાત્મક અસર પડે છે. ધ્યાનમાં રાખો કે સમયાંતરે મીઠું બદલો.

ઝઘડા ઘરે નથી થતા.જો પરિવારમાં ઝઘડા અને ઝઘડાઓ થાય છે, તો પછી તમે આખા ઘરને મીઠાથી સાફ કરો. વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ આ ઉપાય કરવાથી ઘરમાં સકારાત્મક ઉર્જા આવશે અને ઘરના સભ્યોમાં પ્રેમ અને સુમેળ રહેશે. જો તમે દરરોજ આ ઉપાય કરવામાં અસમર્થ છો તો ઓછામાં ઓછું મંગળવારે કરો.પૈસાની કમી નથી.સ્ટીલ અને લોખંડથી બનેલા વાસણમાં મીઠું ક્યારેય સંગ્રહિત ન થવું જોઈએ, પરંતુ મીઠાને કાચની બરણીમાં રાખવું જોઈએ. જો શક્ય હોય તો, મીઠાના જારમાં ત્રણથી ચાર લવિંગ રાખો. આ કરવાથી, ઘરમાં શાંતિ અને શાંતિ રહેશે અને ક્યારેય પૈસાની તંગી નહીં થાય.

અટકેલા પૈસા પ્રાપ્ત થશે.ગ્લાસના ગ્લાસમાં મીઠું અને પાણી નાખો અને તેને ઘરની ઉત્તર-પૂર્વ દિશામાં રાખો અને તેની પાછળ લાલ રંગનો બલ્બ નાખો અથવા તમે લાલ રંગનો ગ્લાસ પણ લગાવી શકો છો. ગ્લાસમાં પાણી સુકાઈ જાય તો ફરી ભરો. આ ઉપાય કરવાથી આર્થિક સંતુલન જળવાઈ રહેશે અને અટકેલા પૈસા પણ પ્રાપ્ત થશે.વિવાહિત જીવન સુખી રહેશેજો પતિ-પત્ની વચ્ચે અણબનાવ થાય છે અથવા જો યુદ્ધ વધારે પ્રમાણમાં પહોંચી ગયું છે, તો પછી તમારા બેડરૂમમાં ખડકાનો ટુકડો અથવા ઉભો મીઠું રાખો અને આખા મહિના દરમિયાન તે ટુકડા બદલતા રહો. આ કરવાથી પરિણીત જીવનમાં સુધાર થશે અને પ્રેમ હંમેશા રહેશે.

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલ નો પરચો જાણવા વાંચો આ લેખ,કબરાઉ માં સાક્ષાત હાજર છે માં મોગલ,વાંચો…

ભગુડાવાળી માં મોગલ ના પરચા છે અપરંપાર. આજે પણ દિન દુખિયાના દુઃખ દૂર કરે છે.માં …