માલામાલ બનાવી શકે છે તમને લસણ નો આ ચમત્કારી ઉપાય,રાતોરાત બની જશો કરોડપતિ,જાણી લો કેવી રીતે કરશો…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે દરેક વ્યક્તિ ધનિક બનવાની ઇચ્છા રાખે છે પરંતુ ઘણા લોકોને ઘણી મહેનત કરવા છતાં સફળતા નથી મળતી જો તમે પણ આમાંના એક છો તો પછી લસણનના આ ટોટકા તમારું નસીબ બદલી શકે છે તો ચાલો જાણીએ કે તેનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો.

લસણના પ્રયોગ ભોજનનો સ્વાદ અને સુગંધ વધારવા માટે પણ કરાય છે અને નાની-મોટી આરોગ્ય સમસ્યાઓમાં પણ આ ખૂબ કારગર હોય છે પણ તમે કદાચ સાંભળ્યું હશે કે લસણની નાની કળી તમારી ધન સંબંધી સમસ્યાઓને દૂર કરી તમને અમીર પણ બનાવી શકે છે ઘણા લોકોની સાથે આ સમસ્યા હોય છે કે મેહનત કર્યા પછી પણ તે સફળતા અને ધન નહી મળતું, જે મળવું જોઈએ પણ લસણ તમારી આ સમસ્યાને ઉકેલ કરી શકે છે.

આ ભલે તમને હેરાની થઈ રહી હોય પણ નીચે જણાવી રહ્યા લસણના ટોટકાને જાણી અને અજમાવીને તમને જરૂર વિશ્વાસ થઈ જશે કે નાનકડો લસણ ધનની સમસ્યાઓમાં તમારા માટે કેટલું કારગર સિદ્ધ થઈ શકે છે જાણો લસણના એવા ટોટકા જે તમને માલામાલ કરી શકે છે.

વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ લસણ માત્ર આંખોની રોશની દૂર કરવા માટે અસરકારક નથી ઉંલટાનું તે તમને ધનિક પણ બનાવી શકે છે આ માટે તમારે તમારા પર્સમાં લસણની કળી રાખવી પડશે તમારે આ ઉપાય શનિવારે કરવો પડશે આ હંમેશા ખિસ્સામાંથી પૈસા ભરેલું રાખશે.જે લોકોના રાત્રે ભયંકર સ્વપ્ન આવતા હોય છે તેઓએ લસણની બે કે ત્રણ કળીઓ રાત્રે તેમના ઓશીકું નીચે રાખવી જોઈએ હવે સવારે ઉઠો અને આ લસણને કેટલાક આંતરછેદ પર ફેંકી દો.

આ સમસ્યા હલ કરશે.જો તમારા ઘરમાં નકારાત્મક ઉંર્જા છે તો તમારે ઘરના ખૂણાઓમાં એક એક લસણની કડીઓ રાખવી જોઈએ અને તે કડી ને દર અઠવાડિયે બદલી નાખો આમ કરવાથી નકારાત્મકતા દૂર થશે.ધનની વધારે પરેશાની છે તો લસણની બે કળીને લાલ રંગના કપડામાં બાંધી એક પોટલી બનાવી લો અને આ પોટલીને જમીનમાં દબાવી દો તેમાથી તમારે ધનમાં જોરદાર વૃદ્ધિ થશે અને પરેશાની દૂર થઈ જશે.

જેમને ઘરમાં શાંતિ અને શાંતિ જોઈએ છે તેઓએ દર મંગળવાર અને શનિવારે લસણની સાત કળીઓ ફસાવી ઘરના આંગણા અથવા ટેરેસમાં મૂકી દેવી જોઈએ આ કરવાથી ઘરમાંથી નકારાત્મકતા દૂર થશે.જો તમે દૃષ્ટિને ટાળવા માંગતા હોવ તો પછી વ્યક્તિના માથામાંથી પાંચ લસણ સાત વખત વાડી લો અને તેને એક ચાર રસ્તા પર ફેંકી દો આ કર્યા પછી પાછળ જોશો નહીં આ દૃષ્ટિની અવરોધ દૂર કરશે.

જે લોકોના ઘરમાં વારંવાર ઝઘડો થાય છે તેઓએ શનિવાર અથવા મંગળવારે સરસિયા અને મરચું સાથે લસણની કળી સળગાવવી જોઈએ આ વાતાવરણને સકારાત્મક બનાવશે.વ્યાપારમાં વૃદ્ધિ મેળવવા માટે લસણ થી જોડાયેલો આ ટોટકો કરવો આ ટોટકો કરવાથી તમારો વ્યાપાર સારી રીતે ચાલશે અને વ્યાપારની આર્થિક તંગી દૂર થશે. તમે શનિવારના દિવસે લસણની પાંચથી સાત કળી એક કપડામાં બાંધી લેવી અને તે કપડાંને પોતાના વ્યાપારની જગ્યાના મુખ્ય દરવાજા પર લટકાવી દેવી આ ટોટકો કરવાથી વ્યાપારમાં જે કંઈ સમસ્યા આવતી હશે તે દૂર થશે.

લસણની એક કળી તમને અમીર બનાવી શકે છે લાલ કિતાબમાં જણાવેલા આ ટોટકાની મદદથી તમે અમીર બની શકો છો લસણ સાથે જોડાયેલા આ ટોટકા માં લસણની એક કળી ને તમે પોતાના પર્સ ની અંદર રાખી લેવું આવું કરવાથી પર્સમાં હંમેશા પૈસા ભરાયેલા રહેશે અને પર્સ ક્યારેય ખાલી નહીં થાય.જો તમારું બાળક હંમેશાં બીમાર રહે છે તો તેના આખા શરીરમાંથી સાત લસણ વાળીલો અને તેને પાંચ આખા લાલ મરચાથી બાળી નાખો આ દૃષ્ટિ દૂર કરશે.

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલ નો પરચો જાણવા વાંચો આ લેખ,કબરાઉ માં સાક્ષાત હાજર છે માં મોગલ,વાંચો…

ભગુડાવાળી માં મોગલ ના પરચા છે અપરંપાર. આજે પણ દિન દુખિયાના દુઃખ દૂર કરે છે.માં …