ચોખા ના આ ચમત્કારી ઉપાયો રાતોરાત બનાવી દેશે તમને કરોડપતિ,જાણો કેવી રીતે કરશો…

જ્યોતિષમાં ચોખાના કેટલાક સરળ ઉપાય, દરેક જણ જીવનમાં ખુશી અને સમૃદ્ધિની ઇચ્છા રાખે છે અને પોતાને માટે અને તેમના પરિવારને દરેક ખુશી આપવા માટે ધન ભેગું કરે છે.પરંતુ ઘણીવાર સતત મહેનત પછી પણ ફળ મળતું નથી જેની તેઓ આશા કરે છે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર ક્યારેક ક્યારેક ગ્રહ સંબધિત અવરોધોને કારણે ધનની સમસ્યાથી પરેશાન થવું પડે છે.જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં આવી સમસ્યાથી છુટકારો મેળવવા માટે કેટલાક વિશેસ ઉપાય જણાવવામાં આવ્યા છે.,

થશે સમસ્યા દૂર.જો તમેં રૂપિયા પૈસાની તંગીનો સામનો કરી રહ્યા છે, તો સોમવારે દુકાનમાંથી અડધો કિલો ચોખા ખરીદો. આ પછી શિવલિંગને જળથી અભિષેક કરો અને ભગવાન શિવને એક મુઠ્ઠીભર ચોખા અર્પણ કરો.બાકીના ચોખા ગરીબોને દાન કરો.તમે પૂર્ણિમાના પછીના સોમવારથી આ કરી શકો છો.11 અથવા 5 સોમવારે આ ઉપાય કરવાનું ફળદાયક માનવામાં આવે છે.નોકરી સંબધિત સમસ્યામાં.જો તમે કોઈ નોકરી શોધી રહ્યા છો અથવા જો તમે તમારા અધિકારી અથવા ઓફિસમાં કોઈ વસ્તુથી નારાજ છો, તો તમે ઘરે મીઠા ચોખા બનાવીને અને કાગડાઓને ખવડાવી શકો છો. આ ઉપાય એક સાથે ત્રણ પાપ ગ્રહો શનિ, રાહુ, કેતુને અનુકૂળ બનાવે છે.

કાર્યોમાં અવરોધ દૂર કરવાના ઉપાય.ઘણી વખત બનેલા કામો બગડે છે અથવા જો કામ વિક્ષેપિત થવા લાગે છે, તો તે પિતૃદોષને કારણે છે.પિતૃ દોષને દૂર કરવા માટે તમે ચોખાની ખીર અને રોટલી કાગડાઓને ખવડાવી શકો છો.આ કરવાથી, તમને પિતૃઓ પાસેથી આશીર્વાદ મળશે અને તમારા કામમાં આવતા તમામ અવરોધોને દૂર થશે.ધન સંબધિત કિસ્સામાં લાભકારી.શુક્રવારે અથવા કોઈપણ શુભ દિવસે વહેલી સવારે ઉઠીને તમામ નિત્યક્રમ કામ કર્યા પછી સૂર્યને જળ ચઢાવો. ત્યારબાદ ઘરના મંદિરમાં દેવી લક્ષ્મીની સામે બેસીને લાલ રંગનો રેશમી કાપડ લો. આ લાલ કાપડમાં હળદર મિશ્રિત ચોખાના 21 અખંડ દાન કરો.તૂટેલા દાણા ન આવે તેની ખાસ કાળજી લો તેમને કાપડમાં બાંધો. આ પછી તેમની નિયમિત રીતે પૂજા કરો. પૂજા પછી જ્યાં તમે પૈસા રાખો છો ત્યાં તે કપડાને મૂકી દો. આ ઉપાયથી લક્ષ્મી દેવીના આશીર્વાદ મળે છે, તેવુ લાલ પુસ્તકમાં કહેવામાં આવ્યું છે.

રોકાયેલ ધનની પ્રાપ્તિ.જો તમારા પૈસા ક્યાંક અટવાઈ ગયા છે અથવા આર્થિક સ્થિતિ થોડી નબળી ચાલી રહી છે, તો પછી દરરોજ સવારે તમે તળાવમાં એક મુઠ્ઠીભર ચોખા પ્રવાહિત કરી દો.તે જ તળાવ અથવા સરોવરમાં પ્રવાહિત કરો જ્યાં માછલીઓ હોય.ત્યારબાદ ઇષ્ટદેવને તમારી સમસ્યાથી વાકેફ કરો. આ કરવાથી, ધન પ્રાપ્તિનો માર્ગ ખુલશે.જલ્દી જ થશે માંગલિક કાર્ય સંપન્ન.કોઈ પણ મહિનાના શુકલપક્ષની ચતુર્થી ના દિવસે ચાંદીના નાના બાઉલમાં, ખાંડ અને બાફેલા ચોખા ગાયના દૂધમાં નાંખો અને ચંદ્રમાના ઉદય પર તુલસીના પાન ઉમેરો અને પ્રદક્ષિણા કરો.આવું તમે 45 દિવસ સતત કરો.45 દિવસ પૂર્ણ કર્યા પછી, કુંવારી છોકરીને ભોજન કરાવીને કપડાં અને મહેંદીનું દાન કરો.આ કરવાથી યોગ્ય વરની શોધ પૂર્ણ કરવામાં થશે અને જલ્દી જ શુભ કાર્ય પૂરું થશે.

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલ નો પરચો જાણવા વાંચો આ લેખ,કબરાઉ માં સાક્ષાત હાજર છે માં મોગલ,વાંચો…

ભગુડાવાળી માં મોગલ ના પરચા છે અપરંપાર. આજે પણ દિન દુખિયાના દુઃખ દૂર કરે છે.માં …