બસ રાત્રે કરી લો આ કામ,જીવનભર નહિ આવે ઘર માં ગરીબી,આર્થિક તંગીથી મળી જશે છુટકારો….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે એવી કોઈ વ્યક્તિ નથી કે જેને જીવનમાં કોઈ સમસ્યા ન હોય દરેકના જીવનમાં કોઈ ની કોઈ સમસ્યા હોય છે જ અને આ સમસ્યાઓથી બચવા માટે વ્યક્તિ ઘણી રીતે પ્રયાસ કરે છે પરંતુ તેમ છતાં તે તેની સમસ્યાઓથી છૂટકારો મેળવવા માટે સમર્થ નથી તો તમને કહો કે તે એટલા માટે છે કે તેને તેના જીવનની બધી મુશ્કેલીઓનું કારણ ખબર નથી ખરેખર વ્યક્તિની કુંડળીમાં જન્મેલા ખામી તેની નિષ્ફળતાનું કારણ બની જાય છે.

ગરીબી એક એવી વસ્તુ છે જેનું મોં કોઈ પણ વ્યક્તિ જોવાનું પસંદ નથી કરતા જે લોકો પહેલા થી ગરીબ છે તે તો એનાથી પરેશાન રહે જ છે પરતું જે લોકો ની આર્થિક સ્થિતિ યોગ્ય હોય છે એને પણ આ વાત નો ડર રહે છે કે ક્યાંક તે બીમારી રેખા ની નીચે ના ચલ્યા જાય. ગરીબ થી અમીર બનવું તમારા હુનર અને મહેનત પર નિર્ભર જરૂર કરે છે પરતું અમીર માંથી ગરીબ બનવું પૂરી રીતે તમારા દુર્ભાગ્ય પર નિર્ભર કરે છે.

એટલા માટે જો તમે ધન સબંધિત બાબત માં તમારી કિસ્મત ને હંમેશા સમાન રાખવા માંગો છો તો ધન ની દેવી લક્ષ્મી જી ને પ્રસન્ન કરતા રહેવું આજે અમે તમને એવા અમુક ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે જેને અપનાવ્યા પછી તમારે જીવન માં ક્યારેય ગરીબી નું મોં નહિ જોવું પડે.

ચાલો અમને ખાતરીપૂર્વક ઉપાય જણાવો.હિન્દુ ધર્મમાં ગાયને માતાનું સ્વરૂપ માનવામાં આવે છે. ભગવાન ખાસ કરીને દેવી લક્ષ્મીને ઘીનો દીવો પ્રગટાવીને તે ઝડપથી પ્રસન્ન થાય છે તેથી જો તમારે તમારા જીવનની બધી મુશ્કેલીઓ સરળ કરવી હોય તો દેવી લક્ષ્મીની સામે ગાયના દૂધમાંથી બનાવેલા શુદ્ધ ઘીનો દીવો પ્રગટાવો.

સૌ પ્રથમ સાંજ સુધીમાં ઘરની બહારના બધા કામમાંથી બહાર નીકળી જવું તે પછી ઘરની મહિલાએ રાત્રે સ્નાન કરવું જોઈએ અને લાલ કપડાં પહેરવા જોઈએ.મંદિરમાં દુર્ગાજીની મૂર્તિ અથવા ચિત્રો રાખો અને ઘીનો દીવો પ્રગટાવી દુર્ગા સપ્તશતીનો પાઠ કરો.દીવો પ્રગટાવતી વખતે તમારી બધી સમસ્યાઓ દેવી દુર્ગાને કહો ત્યારબાદ દુર્ગા સપ્તશતીના પાઠ કર્યા પછી માતાને ઘીનો બનેલો હલવો કે લાડુ ચઢાવો અને દીવો ઉપાડીને ઘરના મુખ્ય દરવાજાની જમણી બાજુ મૂકો.

આ ઉપાય કર્યા પછી બીજા દિવસે દીવોને પાણીમાં વહાવી દો આ કરવાથી ઘરની બધી સમસ્યાઓ નકારાત્મક ઉર્જા બહાર આવે છે અને ઘરમાં સુખ અને સમૃદ્ધિમાં વૃદ્ધિ થાય છે.શુક્રવાર ના રોજ સવારે જલ્દી ઉઠીને સૂર્યોદય થતા પહેલા સ્નાન કરી લેવું એ પછી પીપળા ના ત્રણ પાન ઘરે લઇ આવવા એ વાતનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું કે આ પાંદડા ક્યાય થી પણ તૂટેલા ન હોવા જોઈએ હવે પૂજા ઘર ની સામે એક લાલ રંગ નું કપડું પાથરવું અને એની ઉપર પીપળા ના ત્રણ પાન મુકવા પહેલા પાન ની ઉપર તમે ઘી નો દીવો પ્રજવલિત કરવો બીજા પાન ની ઉપર ચોખા ના દાણા ની એક ઢગલી કરવી અને ત્રીજા પાન પર ૧૦ રૂપિયા નો સિક્કો મુકવો.

હવે તમારે પહેલા માતા લક્ષ્મી ની આરતી કરવાની છે. આરતી સમાપ્ત થાય પછી માતા રાણી ના ચરણ સ્પર્શ કરવા અને એને ઘરમાં પૈસાની આવક બનાવી રાખવા ની વિનંતી કરવી એ પછી ચોખા ની ઢગલી ને અન્ય ચોખા માં મિક્ષ કરીને એની ખીર બનાવી લેવી અને ઘરના દરેક સદસ્યો એ ખાવી જોઈએ ત્રીજું પાન જેના પર જે સિક્કો મુક્યો હતો એને ઘર ની તિજોરી માં રાખી દેવો. એનાથી પૈસાની બરકત હંમેશા બની રહેશે.

આ ઉપાય ને કરવા માટે એક પૂજા નો દોરો લેવો આ દોરા ને શ્રીફળ ની ઉપર લપેટી દેવો હવે પછી આ શ્રીફળ ને એક પાણીથી ભરેલ તાંબા ના લોટ ની ઉપર રાખવુ આ શ્રીફળ ની આસપાસ કેરીના પાંચ પત્તા પણ મુકવા આ રીતે એક કળશ બની જશે આ કળશને માતા લક્ષ્મી ની પ્રતિમા ની નજીક રાખી દેવો પરતું એને જમીન પર રાખવાના બદલે ઘઉંના દાણા ની ઉપર મુકવું એ પછી લક્ષ્મીજી ની પૂજા કરવી.

જયારે માતા ની પાસે રાખેલ દીવો જાતે જ ઓલવાય જાય તો એ પછી આ શ્રીફળ ને પ્રસાદ ને રૂપમાં ગ્રહણ કરી લેવો ત્યાં ઘઉં ને પીસી ને રોટલી બનાવી અને ગાય ને ખવડાવવી આ ઉપાયથી તમારા ઘર અને પરિવાર ની ઉપર ક્યારેય પણ કોઈ દુર્ભાગ્ય નહિ આવે અને તમારી કિસ્મત પણ ચમકશે.

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલ નો પરચો જાણવા વાંચો આ લેખ,કબરાઉ માં સાક્ષાત હાજર છે માં મોગલ,વાંચો…

ભગુડાવાળી માં મોગલ ના પરચા છે અપરંપાર. આજે પણ દિન દુખિયાના દુઃખ દૂર કરે છે.માં …