આજે શુક્રવારે માત્ર આ બે રાશિઓ પર મહેરબાન રહશે ધનની દેવી લક્ષ્મી,જુઓ ક્યાંક તમાંરી રાશિતો નથીને…….

માં લક્ષ્મી ની આરાધના આજે દરેક લોકો કરે છે અને માં લક્ષ્મી ની દરેક ઘર માં પૂજા પણ થાય છે.ભ્રમાંડમા ગ્રહોની ગ્રહોની સ્થિતિ અવારનવાર પરિવર્તન સર્જાતા રહેતા હોય છે અને આ પરિવર્તનની અસર બારેબાર રાશીઓ પર પડતી હોય છે પરંતુ અમુક રાશિજાતકો માટે આ પરિવર્તન શુભ સાબિત થતુ હોય છે તો અમુક રાશિજાતકો માટે આ પરિવર્તન અશુભ સાબિત થતુ હોય છે અને માતા લક્ષ્મી ને ધન ની દેવી પણ કહેવામાં આવે છે.અને આજે શુક્રવારે ઘણા વર્ષો બાદ ધન ની દેવી માતા લક્ષ્મી અમુક રાશિઓ પર પ્રસન્ન થયા છે જેથી એ રાશિઓ ના જાતકો ને ધન ની દરેક મુશ્કેલી દૂર થવાની છે જ્યોતિષ અનુસાર આજ થી અમુક એવી રાશિઓ છે જેમના પર વર્ષો બાદ ધન ની દેવી માતા લક્ષ્મી ની કૃપા વરસવાની છે તો આવો જાણીએ કે માતા લક્ષ્મી કઈ રાશિઓ પર પ્રસન્ન થયા છે.

મેષ રાશિ.મા લક્ષ્મીની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો ઉપર આજે લક્ષ્મી માં ની કૃપા થી તમે દરેક કાર્ય માં સફળતા મેળવશો.તમારો આવનારો સમય તમારા માટે ખુશીઓ લઈ ને આવશે.વિશેષ રૂપ થી જે શિક્ષા ના ક્ષેત્ર થી જોડાયેલા છે એમને સારી પ્રગતિ મળવા ની સંભાવના બની રહી છે તેમજ તમારી બુદ્ધિ માં વધારો થશે.અને તમે શિક્ષા ના ક્ષેત્ર માં સારું પદર્શન કરશો,આ રાશિ ના જાતકો ને પોતાની પ્રતિભા દેખાડવા નો અવસર મળશે,જે લોકો કારોબારી સાથે જોડાયેલા છે એમને કારોબારી માં સારો નફો મળી શકે છે આવનાર સમય મિશ્ર ફળદાયી સાબિત થશે. તમારુ સ્વાસ્થ્ય થોડુ નરમ-ગરમ રહેશે. નોકરી ક્ષેત્રે ઉચ્ચ અધિકારીઓની નારાજગીનો ભોગ બનવું ૫ડે. વધારે ૫ડતો ધનખર્ચ થાય. સંતાનોની ચિંતા રહે.

વૃષભ રાશિ.મા લક્ષ્મીની કૃપાથી આજેઆ રાશિ ના જાતકો આજે તમે આવક ના નવા સ્રોતો મળી શકે છે,તમે આર્થિક રીતે મજબૂત રહેશો તમારા દરેક ઈચ્છા પૂર્ણ થવા જઈ રહી છે, તમે ઘણા શેત્રો થી લાભ મેળવી શકો છો,બાળકો ની ઉન્નતિ થી તને પ્રસન્ન થશો, તમે આત્મવિશ્વાસ થી ભરપૂર રહેશો,તમારા દ્વારા લીધેલો મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે,તમે રોકાણ કરી શકો છો જે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે,મિત્રો નો સહયોગ મળશે,પિતા ના સહયોગ થી તમે અધૂરા કાર્ય ને પૂર્ણ કરી શકશો,જે લોકો પ્રેમ પ્રસંગ માં છે એમના માટે આવનારો સમય સારો રહેશે.આવો જાણીએ અન્ય રાશીઓનો હાલ…

મિથુન રાશિ.આ રાશિના જાતકો ઉપર લક્ષ્મી માં ની કૃપા થી તમે ધાર્યું પરિણામ હાંસિલ કરી શકશો અને તમે બનાવેલ નવા સંપર્ક ફાયદાકારક સાબિત થશે,તમે તમારા શત્રુઓ પર વિજય પ્રાપ્ત કરશો,આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહશે,તમારા કામ થી લોકો પ્રભાવિત થશે,અચાનક તમને લાભ ના અવસર મળી શકે છે,તમારી આવક માં વધારો થશે,જીવનસાથી અને બાળકો સાથે તમે સારો સમય પસાર કરશો,ઘર પરિવાર માં શુભ સમારોહ નું આયોજન થઈ શકે છે.. ૫રિવારનો માહોલ ખુબ સારો રહે. તન- મનથી તાજગી અને સ્‍વસ્‍થતા અનુભવશો. ભાવના અને પ્રવાહમાં ખેંચાશો. મધ્‍યાહન બાદ પ્રણય અને રોમાંસ આ૫ની સાંજને રંગીન બનાવશે. વિજાતીય પાત્રોની સંગતને માણશો.

કર્ક રાશિ.આ રાશિના જાતકો મા લક્ષ્મીની કૃપાથી આજે તમને એવું કઈ મળી શકે છે જેની તમે ઘણા સમય રાહ જોઈ રહયા છો, તમારા પરિવાર માં ખુશીઓ નું આગમન થવા નું છે, અચાનક તમને ધન લાભ મળી શકે છે,તમેં ધન વધારવા માં સફળ થશે,ઘર પરિવાર ના લોકો નો પૂરો સહયોગ મળશે,તમારું કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય પૂર્ણ થવા ને કારણે તમે ખુશ થશો,જીવનસાથી જોડે થી પ્રેમ અને સહયોગ ની પ્રાપ્તિ થશે,ઘર પરિવાર માં મોટા લોકો નો સહયોગ મળશે,કાર્યશેત્ર માં ચાલી રહેલી મુશ્કેલી દૂર થશે.તમે તમારા અગત્યના કાર્યોમા સફળતા મળવાથી ખૂબ જ આનંદમા રહેશો. સમાજમા માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. ૫રિવારનો માહોલ ખુબ સારો રહે. તન- મનથી તાજગી અને સ્‍વસ્‍થતા અનુભવશો.

સિંહ રાશિ.આ રાશિના જાતકો માટે માં લક્ષ્મી તમારા પર ખૂબ પ્રસન્ન છે જેથી તમને એ દરેક કાર્ય માં સફળતા અપાવશે,તમને ભવિષ્ય માં વધારે લાભ મેળવવા ના ઘણા અવસરો મળી શકે છે,સામાજિક કાર્યો માં વધારો થશે,સામાજિક શેત્ર માં માન સન્માન ની પ્રાપ્તિ થશે,તમે સારા લોકો સાથે સંબંધો સ્થાપિત કરી શકો છો,ઘર પરિવાર નું વાતાવરણ સારું રહેશે,તમારી જીવન માં સુધારો જોવા મળશે,તમે તમારા કામ થી સંતુષ્ટ રહેશો,તમારું મન પૂજા પાઠ માં વધારે લાગશે.આવક તમને વધારે મળવા ની છે તો હવે જાણીએ કે બાકી ની રાશિઓ નો કેવો રહેશે સમય.

કન્યા રાશિ.મા લક્ષ્મીની કૃપાથી કન્યા રાશિ ના જાતકો ને સામાન્ય પરિસ્થિતિઓ નો સામનો કરવો પડશે,એક બાજુ તમને લાભ મળવા ના યોગ બની રહ્યા છે,અને સાથે ન કામ નો ખર્ચ પણ થઈ શકે છે,આ રાશિ ના જાતકો એ કોઇ પણ નવો કારોબાર ચાલુ કરતા પહેલા સોચ વિચાર કરવો જોઈએ,નોકરી ના શેત્ર માં સાથે કામ કરનારા લોકો સાથે સારા સંબંધો રહશે,તમારા દ્વારા કરેલા પ્રયત્નો સફળ થશે,ઘર પરિવાર નું વાતાવરણ ઠીક ઠાક રહેશે,માતા પિતા ના સ્વાસ્થ્ય માં રુકાવટ આવી શકે છે,જેના કારણે તમે હેરાન રહેશો,તમારા આત્મવિશ્વાસ માં કમી આવી શકે છે,રોકાણ કરતા પહેલા સોચ વિચાર જરૂર કરો,નહીં તો તમને નુકસાન થઈ શકે છે.

તુલા રાશિ.મા લક્ષ્મીની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો ને જીવનસાથી પાસેથી સહયોગ પ્રસન્નતા મળશે. કારોબારમાં સારો નફો અને નોકરીમાં ઉન્નતિ મળવાની સંભાવના રહેશે. આકસ્મિક ધનલાભના યોગ પણ રહેશે. જે લોકો નોકરી વર્ગ ના છે એમના માટે સમય થોડો કઠિન છે,તમારા પર કામ નો ભાર વધારે રહેશે,તમારું કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય બગડવા ના કારણે તમે ચિંતિત રહેશો,તમારા સાવસ્થ્ય માં રુકાવટ આવી શકે છે,તમારો આર્થિક પક્ષ કમજોર જોવા મળશે,તમારે ન કામ ના ખર્ચ પર ધ્યાન આપવું જરૂરી છે,પિતા નો પૂરો સહયોગ મળી શકે છે,જેનાથી કોઈ મોટી સમસ્યા દૂર થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો ને મા લક્ષ્મીની કૃપાથી આજે તમે આર્થિક વિષયો માં સારી રીતે કાર્ય કરવા ની જરૂર છે,ઘર પરિવાર માટે મોંઘી વસ્તુ ની ખરીદી થઈ શકે છે,જે લોકો વિધાર્થી વર્ગ ના છે એમનું મન અભ્યાસ માં લાગશે,તમારા દ્વારા કરેલ પ્રયાસો સફળ થશે,કાનૂની મામલા માં દૂર રહો,ઘર પરિવાર ના લોકો સાથે તમે કોઈ સમારોહ માં ભાગ લઈ શકો છો,ઘર પરિવાર માં કોઈ મોટા વ્યક્તિ નું સાવસ્થ્ય ખરાબ થવા ને કારણે તમે ચિંતા માં રહેશો.આવનાર સમય તણાવથી ભરપૂર રહેશે. લાગણીશીલતા કાબૂમાં રાખવાથી માનસિક ૫રેશાની નહીં અનુભવો. નાણાકીય બાબતોનું આયોજન થાય. વસ્‍ત્રાભૂષણો તેમજ સૌંદર્ય પ્રસાધનો પાછળ ખર્ચ થાય- માતાથી લાભ મળશે.

ધનુ રાશિ.મા લક્ષ્મીની કૃપાથી આજે ધનુ રાશિના જાતકો એ પોતાના જીવન માં સફળતા મેળવવા માટે ઘણી મહેનત કરવી પડશે, કાર્યસ્થળ પર તમારા કામ ને લોકો નોટિસ કરશે,માટે તમે સતર્ક રહો,તમે નકારાત્મક વિચારો થી દૂર રહો,તમે તમારા કાર્ય માં કોઈ પણ પ્રકાર ની લાપરવાહી ના રાખો,રચનાત્મક કાર્યો માં રુચિ વધસે,ઘરેલુ જીવન ઠીક ઠાક રહેશે,જે લોકો પ્રેમ પ્રસંગ માં છે એ વધારે ભાવુક થઈ શકે છે,નવા લોકો થી મિત્રતા થઈ શકે છે.મધ્‍યાહન બાદ આ૫ના વિચારોમાં ઝડપી ફેરફાર થશે. નવા કામની શરૂઆત ન કરવી. બૌદ્ઘિક પ્રવૃત્તિઓ હાથ ધરશો. પેટને લગતી બીમારીઓથી સાવધ રહેવું. યાત્રા- પ્રવાસ નિવારવા.

મકર રાશિ.મા લક્ષ્મીની કૃપાથી મકર રાશિના જાતકો નો આજનો સમય સામાન્ય રહેશે,જે લોકો વિધાર્થી વર્ગ ના છે,એમને અભ્યાસ માં રુકાવટ આવી શકે છે,પરંતુ જો તમે પ્રયત્ન કરશો તો તમે સફળ જરૂર થશો,તમારે અભ્યાસ માં ધ્યાન આપવું પડશે,જે લોકો નોકરી ની શોધ માં છે એમને નોકરી ના સારા અવસરો મળી શકે છે,મોટા લોકો નો સંપર્ક થઈ શકે છે,ઘર પરિવાર માં ચાલી રહેલી મુશ્કેલીઓ ઓછી થશે,તમે રોકાણ કરવાની યોજના બનાવી શકો છો જીવનસાથી ના સ્વાસ્થ્ય માં સુધારો થશે આવનાર સમય વિશેષ ફળદાયી સાબિત થશે. નોકરીધંધામાં અનુકુળ સંજોગો વચ્‍ચે આ૫ના કામની કદર થાય. સમાજમાં માન પ્રતિષ્‍ઠાની વૃદ્ઘિ થાય.

કુંભ રાશિ.મા લક્ષ્મીની કૃપાથી કુંભ રાશિના જાતકો એ આજના સમય માં સાચવી ને ચાલવું પડશે,તમે કોઈ પણ પ્રોજેકટ હાથ માં ન લો,કાનૂની વિષયો થી દુર રહો સામાજિક શેત્ર માં તમે ભાગ લેશો,તમારી આર્થિક સ્થિતિ માં સુધારો આવી શકે છે,સંપત્તિ થી તમને લાભ મળશે,ઘર પરિવાર માં કોઇ વાત ને લઈ ને તણાવ ઉતપન્ન થઈ શકે છે,તમે તમારા સ્વાસ્થ્ય નું વિશેષ ધ્યાન રાખો,તમે બહાર નું ખાવાનું છોડી દો.આવનાર સમયમા ધાર્મિક કાર્યો તરફ વધુ રસ લેશો તેમજ વધુ ૫ડતો વાદ વિવાદ ૫રિવારના સભ્‍યો વચ્ચે મતભેદની લાગણી ઉભી કરે માનસિક અસંતોષ રહે.દાં૫ત્‍યસુખ સારૂં મળે.૫રિવારના સદસ્યો સાથે સંબંધો ગાઢ બને.

મીન રાશિ.મા લક્ષ્મીની કૃપાથી મીન રાશિના જાતકો નો આજનો સમય મા કાર્યશેત્ર માં તમારે તમારું મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરવા માટે વધારે મહેનત કરવી પડશે,મોટા અધિકારીઓ નો સહયોગ મળશે,ઘર પરિવાર નું વાતાવરણ સારું રહેશે બાળકો ના સ્વાસ્થ્ય થી જોડાયેલ સમસ્યા ઉતપન્ન થઈ શકે છે,જેના કારણે તમે હેરાન રહેશો,તમારી આર્થિક સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે અચાનક તમારે કોઈ નાની યાત્રા પર જવાનું થઈ શકે છે.દાં૫ત્‍યજીવનમા ખુશહાલી વ્‍યા૫શે.નવા કાર્યોનું આયોજન કરવા અથવા નવું કામ શરૂ કરવા માટે શુભ સમય છે સામાજિક આર્થિક ક્ષેત્રે લાભ અને વૃદ્ઘિનું સૂચન છે. સ્‍ત્રી મિત્રો ફાયદાકારક નીવડે. રમણીય સ્‍થળે પ્રવાસનું આયોજન થઇ શકે છે.

About bhai bhai

Check Also

દશામાં ના વ્રત દરમિયાન મહિલાઓ એ ન કરવી જોઈએ આ ભૂલ,જાણો કથા ને વિધિ…

આજે મહિલાઓ દશામાં ની મૂર્તિ લાવી પૂજા કરી ઘર માં આ મૂર્તિ ની સ્થાપના કરે …