કરીના કપૂર થી જોડાયેલી આ 13 ગજબ ની વાતો જાણીને તમે પણ સલામ કરશો.

કરીના કપૂર બોલિવૂડની ટોચની અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને આજે 39 વર્ષની ઉંમરે પણ કરીનાએ તેની સુંદરતા અને માવજત જાળવી રાખી છે. તેણે બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો પણ આપી છે અને તેની ઉંમર હોવા છતાં તે આજ સુધી ફિલ્મોમાં મુખ્ય અભિનેત્રી તરીકે આવી રહી છે અને આજે અમે તમને કરીનાના કેટલાક એવા રહસ્યો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેના વિશે તમે ભાગ્યે જ જાણતા હશો.

1. જ્યારે કરીનાનો જન્મ થયો હતો ત્યારે તેના દાદા રાજ કપૂરે તેનું નામ સિદ્ધિમા રાખ્યું હતું.

2. કરીનાનું નામ અન્ના કારેનીના નામના પુસ્તક દ્વારા પ્રેરિત છે અને આ તે જ પુસ્તક છે જે તે સમયે કરિનાની માતા બબીતા ​​વાંચતી હતી અને જ્યારે કરીનાના પેટમાં હતી. જોકે કરીનાના પરિવારના સભ્યો તેને બેબો પણ કહે છે.

3. ૠત્વિક રોશનની ફિલ્મ કહો ના પ્યાર હૈ આ ફિલ્મ માટે કરીના કપૂર પહેલી પસંદ હતી પણ જો કે બાદમાં તેણે અભિષેક બચ્ચન સાથે ફિલ્મ રેફ્યુજીથી ડેબ્યૂ કરવાનું યોગ્ય માન્યું હતું અને નોંધપાત્ર વાત એ છે કે આ ફિલ્મ ખરાબ રીતે ફ્લોપ થઇ ગઈ હતી.

4. કરીના કપૂર બોલિવૂડની એકમાત્ર અભિનેત્રી છે જેણે બોલિવૂડના ટોચના 5 ખાન અભિનેતાઓ સાથે અભિનય કર્યો છે અને તેમાંથી તેણે સલમાન અને આમિર સાથે સૌથી વધુ સફળ ફિલ્મો કરી છે.

4. તમે બધાએ કરીના અને શાહિદ કપૂરની લવ સ્ટોરી સાંભળી હશે પણ ખૂબ ઓછા લોકો જાણે છે કે કરીના શાહિદ કપૂર માટે શાકાહારી પણ બની હતી.

5. કેટલાક લોકો માને છે કે કરીનાનું ફિલ્મ ફિદા દરમિયાન શાહિદ સાથે સંબંધ હોવા છતાં ફરદીન ખાન સાથે ગુપ્ત સંબંધ હતો.

6. કરીનાનું દિલ ફિલ્મ તાશન ના શૂટિંગ દરમિયાન સૈફ અલી ખાન પર આવ્યું હતું અને તે સમયે કરીનાના લગ્નનું બ્રેકઅપ થયું ન હતું પણ જો કે બાદમાં જ્યારે શાહિદને આ વાતની ખબર પડી હતી ત્યારે તેણે કરીના સાથેના ત્રણ વર્ષ જુના સંબંધો તોડી નાખ્યા હતા.

7. જ્યારે કરીના અને શાહિદ રિલેશનશિપમાં હતાં ત્યારે બંનેને કિસ કરતી વખતે એક પર્સનલ વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયો હતો.

8. કરીનાને શૂઝ ખૂબ જ પસંદ છે અને તેના ઘરે બૂટનો મોટો સંગ્રહ પણ કરેલો છે.

9. કરીનાને નખ ચાવવાની ખરાબ ટેવ છે પણ આ વાતનો ખુલાસો તેણે એક મુલાકાતમાં પણ કર્યો હતો.

10. કમાણી કરતી અભિનેત્રી હોવા છતાં કરીના પોતાની કમાણીના પૈસા પોતાના પર ખર્ચ કરતી નથી અને હકીકતમાં તેણીએ તેના પતિ સૈફના પૈસા ઉડાવી દીધા છે અને આનું એક કારણ એ છે કે કરીનાની જીવનશૈલી ઘણી ખર્ચાળ છે. એકવાર કરીનાએ ઘરેણાંની ખૂબ ખરીદી કરી હતી કે પતિ સૈફે દુકાનદારને પૈસા માંગવા માટે થોડો સમય આપવા વિનંતી કરી હતી.

11. અજનાબી ના શૂટિંગ દરમિયાન કરીના અને બિપાશા બાસુની લડાઈ થઈ હતી અને ખરેખર પછી કરીનાના ડિઝાઇનરે બિપાશાને કરીનાની પરવાનગી વિના મદદ કરી અને આ પછી કરીનાએ બિપાશાને  બ્લેક કેટ ગણાવી હતી અને તેને થપ્પડ પણ મારી હતી અને જોકે 2008 માં બંનેને ઝડપી પાડ્યા હતા.

12. કરીનાએ ફિલ્મ હિરોઈન દરમિયાન 138 ડિઝાઇનર સાડી પહેરી હતી. આ સાથે ખૂબ જ અનોખી સાડી પહેરવાનો રેકોર્ડ પણ આ ફિલ્મ દ્વારા કરીનાના નામ છે.

13. આ દિવસોમાં કલાકારો પોતે જ તેમના ફિલ્મી ગીતોમાં અવાજ આપી રહ્યા છે અને આ ટ્રેન્ડની શરૂઆત કરીનાએ ફિલ્મ દેવ થી કરી હતી.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …