એક સર્વે મુજબ આ ઉંમરે મહિલાઓની જાતીય સંભોગ શક્તિ ૮ ગણી વધી જાય,પુરૂષો ખાસ જાણીલો આ ઉંમરે સૌથી વધું મજા આવશે.

મહિલાઓએ આ સર્વેમાં જણાવ્યું કે આ ઉંમરે તેમનું સેક્સ પ્રત્યેનું જોડાણ ઘણું વધી ગયું હતું.મહિલાઓની સેક્સ પાવર પુરુષોની તુલનામાં વધારે હોય છે કેટલાક કિસ્સાઓમાં સ્ત્રીઓ તેમની સેક્સની ઇચ્છા વિશે વાત કરતી નથી મહિલાઓ અને પુરુષોમાં અલગ અલગ સેક્સ પાવર હોય છે.આમ તો મહિલાઓમાં સેક્સ માટેની ઇચ્છા હંમેશાં વધુ હોય છે.પરંતુ એક ઉંમર એવી હોય છે જ્યારે તે પુરુષો કરતા 8 ગણા વધારે બની જાય છે.લગ્ન માટેની ઉંમર સામાન્ય રીતે 18 થી 21 માનવામાં આવે છે.પરંતું સેક્સ માટે કઈ ઉંમર સૌથી વધારે સારી હોય છે તેના વિશે જાણવાની દરેકને ઈચ્છા હોય છે.

અગાઉ કરાયેલા એક સર્વે અનુસાર પુરુષો માટે નવી ઉંમર વધારે સારી હોય છે તો પછી મહિલાઓ માટે મધ્ય ઉંમર વધુ સારું માનવામાં આવે છે.

એક સર્વે અનુસાર 35 થી 40 વર્ષની મહિલાઓમાં સેક્સ માટેની ઇચ્છા ખૂબ વધી જાય છે.આ સર્વે મુજબ મહિલાઓમાં બીજી જે સારી ઉંમર છે તે 28 ની આસપાસ ગણવામાં આવે છે.

આ સર્વેમાં મહિલાઓના જણાવ્યા અનુસાર તેમની સેક્સ ઈચ્છા 35 થી 40 ની વચ્ચે ઘણી વધારે રહે છે.મહિલાઓએ આ સર્વેમાં જણાવ્યું હતું કે આ ઉંમરે સેક્સ પ્રત્યેનું તેમનું જોડાણ ઘણું વધી ગયું હતું.મહિલાઓ એમ પણ માનતી હતી કે આ ઉંમરે તે સેક્સને સારી રીતે આનંદ માણી શકશે.

આંકડાઓની વાત કરીએ તો 17 ટકા મહિલાઓનું માનવું હતું કે જ્યારે તેઓનું ઉંમર 35 થી 40 વચ્ચે હતી ત્યારે તેઓને સંભોગ માટે સૌથી વધુ આનંદ મળતો હતો.મહિલાઓએ એક અઠવાડિયામાં સેક્સ કરવાની સંખ્યા વિશે જણાવ્યું કે તે આ ઉંમરે 3 થી 4 વાર સેક્સ કરવામાં બેચેન રહેતી હતી.આ સર્વેમાં દરેક પાંચમી મહિલાએ કહેવું હતું કે અઠવાડિયામાં 4 થી 6 વાર સેક્સ માણવાનું મન થયું હતું.

સર્વેમાં સામેલ મહિલાઓનું એમ પણ માનવું હતું કે આ તેમના માટે સેક્સ માણવાની સૌથી શ્રેષ્ઠ ઉંમર હતી કારણ કે તે પછી અમારી સેક્સ કરવાની ઇચ્છા ઓછી થઈ છે.જો આપણે પહેલાની વાત કરીએ તો તે આ ઉંમર કરતા ઘણું ઓછું હતું.

સર્વેમાં સમાવિષ્ટ તમામ મહિલાઓ તેમની સેક્સ લાઇફથી સંતુષ્ટ હતી.30 વર્ષીય મહિલાઓ જે સર્વેમાં સમાવિષ્ટ હતી તેમનું માનવું હતું કે જેમ જેમ તેની ઉંમર વધતી જાય છે તેમ તેમ તેમની સેક્સની ઈચ્છા પણ વધી રહી છે.

સર્વે કરનારાઓએ શોધી કાઢ્યું છે કે તેમના સંશોધનમાં આ મહિલાઓના અન્ય તબક્કામાં સેક્સની ઇચ્છા કરતા 8 ગણા વધારે હતો.

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …