બોલિવૂડની આ અભિનેત્રીઓએ સાડી તો પહેરી લીધી પરંતુ નીચે બ્લાઉઝ ની જગ્યાએ કંઈક બીજુજ પહેરી લાયા,જુઓ તસવીરો…..

સાડી એ એવું ભારતીય ટ્રેડિશનલ ડ્રેસ છે જેને પહેરવા પર દરેક છોકરી સુંદર લાગે છે. બોલીવુડ અભિનેત્રીઓ ઘણીવાર સાડીમાં પણ જોવા મળે છે. આમાં, તે ટ્રેન્ડી દેખાવને વધુ ગ્લેમરસ બનાવવા માટે સ્ટાઇલનો એક અલગ એલિમેન્ટ ઉમેરી દે છે. જો કે, આ ચક્કરમાં , તેમને ઘણી વખત એવા પ્રયોગો કર્યા,છે જેને તેમના લુકનો કચરો કરી નાખ્યો છે. ચાલો જોઈએ બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓના આવા કેટલાક સાડી લુક જે આપત્તિથી ઓછા ન હતા.

એશ્વર્યા રાય બચ્ચન.

દુનિયાની સૌથી સુંદર મહિલાઓમાંની એક, એશ્વર્યા રાય હંમેશાં ભવ્ય લાગે છે, પરંતુ આ અભિનેત્રીએ ઘણી વખત એવી ફેશન પણ કરી છે, જે કોઈ સપનાથી ઓછી નથી. આ લિસ્ટમાં તેનો સાડી લુક પણ શામેલ છે. તેમાંથી એક તેનો સફેદ સાડી લુક છે. તેની ફિલ્મ ‘ઉમરાવ જાન’ના પ્રમોશનને લગતી એક ઇવેન્ટમાં, એશ્વર્યા વ્હાઇટ શીયર મટિરિયલ સાડી પહેરીને આવી હતી, જેની સાથે તેણે હોલ્ટર નેકની બિકીની બ્રા સ્ટાઇલ બ્લાઉઝ પસંદ કર્યું હતું. આવા બ્લાઉઝ મૂવીઝમાં જોવા મળે ત્યારે ગ્લેમરસ લુક આપે છે, પરંતુ તેમાં કોઈ શંકા નથી કે આ ઇવેન્ટમાં એશ ઉપર આ લુક ખૂબ જ ખરાબ લાગ્યો હતો.

ગ્રીન સાડી લુક.

2003 માં જ્યારે એશ્વર્યા રાય કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં પહોંચી ત્યારે, દરેકને તેના રેડ કાર્પેટ લુક માટે ઘણી આશા હતી. જો કે, તેની ગ્રીન સાડી લૂક એવો દેખાયો કે ફેન્સ માથું પછાડવા લાગ્યા એશે તેના માટે ડિઝાઇનર નીતા લુલ્લાની ગ્રીન ડિઝાઇન સાડી પસંદ કરી હતી. આ સાથે, તેણે સ્પાઘેટ્ટી સ્લીવ્ઝનું હિડન કારસેટ સ્ટાઇલ ટોપ પહેર્યું હતું. તે જ સમયે, તેણે સાડીને સ્કર્ટની અનુભૂતિ આપવાનો પણ પ્રયાસ કર્યો. આ દેખાવ એવો હતો કે તેની તારીફ ના બરાબર હતી પણ ખરાબીઓ ભરી ભરીને મળી.

સોનમ કપૂર.

સાડીના લુકનો કચરો કરવામાં ફેશનિસ્ટા કહેવાતી સોનમ કપૂર પણ પાછળ નથી. જ્યારે તેણે મસાબા ગુપ્તા અને રિયા કપૂર દ્વારા ડિઝાઇન કરેલી ધોતી સ્ટાઇલની સાડી પહેરતી હતી, ત્યારે તે ચોક્કસપણે એક મોટું પગલું હતું, કારણ કે તે સમયે સાડીની આ સ્ટાઇલ બહુ લોકપ્રિય નહોતી. જો કે, સાડીના ઓવરસાઇઝ પોલ્કા ડોટ્સ, પલેટ્સ પર ડબલ શેડ્સ અને ઉપરથી સોનમની હેરસ્ટાઇલ્સ સ્ટાઇલિશ ઓછી અને અજીબ વધારે લાગી હતી.

મંદિરા બેદી.

અભિનય બાદ એન્કરિંગ વર્લ્ડમાં નામ કમાવનાર મંદિરા બેદી એ ફિટનેસ ફ્રીક છે. આ જ કારણ છે કે તેનું શરીરમાં હંમેશા ટોન લાગે છે, જેને તે ફ્લોન્ટ કરવામાં પણ ખચકાતી નથી. આને સમજાવવા માટે, જ્યારે તેને લેક્મે ફેશન વીકમાં સાડી સાથે બોલ્ડ બ્લાઉઝ આપવામાં આવ્યો ત્યારે દર્શકો પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા કે આ શું છે? સાડી નો ડાઉન ખૂબ જ સુંદર હતી, પરંતુ બ્લાઉઝની સ્ટાઇલ એવી હતી કે તે આખા લુકને અજીબ બનાવી રહી હતી.

સોનાક્ષી સિંહા.

જ્યારે સોનાક્ષી સિંહા કોઈ એવોર્ડ શોમાં પહોંચી ત્યારે તેણે તેના લુક સાથે એક્સપરિમેન્ટ કરવાનું વિચાર્યું. આ બલાએ ડિઝાઇનર સાડી પહેરી હતી જે વ્હાઇટ અને મલ્ટીકલરનું મિશ્રણ હતું. આમાં અભિનેત્રીને ભલે સારું ફિલ રહ્યું છે.પરંતુ ચાહકોને આ દેખાવ બિલકુલ પસંદ ના આવ્યો. તેમણે સોનાક્ષીની સાડીને ‘અધૂરી પેઇન્ટિંગ’ ગણાવી હતી. આ સાથે જ કેટલાક લોકોએ એમ પણ કહ્યું કે ‘અભિનેત્રીની પાછળ શોર્ટ રેડ ડ્રેસમાં જોવા મળતી લારા દત્તા સોનાક્ષી કરતા લાખ ગણી સારી દેખાય છે.’

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …