કોમેડિયન કૃષ્ણાની પત્નીનાં હોટ ફોટા થયાં વાઈરલ,તસવીરો જોઈ તમે પણ ચોંકી જશો.

બોલીવુડમાં કામ કરતા પ્રખ્યાત કોમેડિયન કલાકારો કાંઈ હીરોથી ઓછા નથી હોતા. એમના ફેન્સ પણ લાખો અને કરોડોની સંખ્યામાં હોય છે. વર્તમાન સમયમાં કપિલ શર્મા, ક્રિષ્ના અભિષેક, રાજુ શ્રીવાસ્તવ સુનીલ ગ્રોવર જેવા પ્રખ્યાત કલાકારોએ સ્ટેન્ડઅપ કોમેડીને એક નવી ઉંચાઈ આપી છે.લોકો એમના વિષે ઘણું બધું જાણતા હોય છે.

કોમેડિયન કૃષ્ણા અભિષેકની પત્ની અને ટીવી અભિનેત્રી કશ્મીરી શાહે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક ફોટો શેર કર્યો છે, જેમાં તે એક પતિ સાથે સ્વીમીંગ પૂલમાં જોવા મળી રહી છે. ફોટો સાથે કાશ્મીરીએ લખ્યું છે કે, મહિલાને તેના શ્રેષ્ઠ કોસ્મેટિકમાં આત્મવિશ્વાસ, પોતાને માટે ગર્વ અનુભવો.

કશ્મીરા પૂલમાં સ્નાન કરતી વખતે વધુ નમકદાર દેખાઈ રહ્યા છે. જાણે કશ્મીરે તેના ગરમ રંગોથી પૂલને આગ ચાંપી દીધી છે. આ તસવીરમાં તેનો પતિ પણ જોવા મળી રહ્યો છે. કાશ્મીરી હાલમાં તેની ફિલ્મ ‘ફ્રેન્ડશીપ અનલિમિટેડ’ ના રિલીઝની રાહમાં છે. આ ફિલ્મ 2 જૂને થિયેટરોમાં પ્રવેશ કરશે. કાશ્મીરીએ આ તસવીરો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. તે જ સમયે, કૃષ્ણા હમણાં જ ‘ભારત બનેગા મંચ’ થી નાના પડદે પરત ફર્યા છે.

ગોવિંદાના ભત્રીજા કૃષ્ણા અભિષેક અને અભિનેત્રી કશ્મિરા શાહના પ્રેમની શરૂઆત 2005 માં થઈ હતી. બંને તેમની ફિલ્મ ‘ઓર પપ્પુ પાસ હો ગયા’ના શૂટિંગ દરમિયાન પ્રથમ વખત જયપુરમાં મળ્યા હતા. પહેલાથી જ ફિલ્મના નિર્માતા બ્રેડ લિસ્ટરમેન સાથે લગ્ન કરનાર કશ્મીરા તેને પ્રથમ નજરમાં પ્રેમ કહે છે.

કૃષ્ણ સાથેની તેની પહેલી તારીખને યાદ કરતાં કાશ્મીરાએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે, જયપુર નજીક ફિલ્મના શૂટિંગ પછી અમે બંને છૂટી ગયા હતા. અમે જુદી જુદી હોટલમાં રોકાયા. તે દરમિયાન, એક દિવસ મેં કૃષ્ણને ડિનર માટે આમંત્રણ આપ્યું. આ બેઠક સુધી, અમે સામાન્ય મિત્રો હતા. પરંતુ જ્યારે અમને ડિનર પર એકબીજાની નજીકથી ખબર પડી ત્યારે અમને લાગ્યું કે આપણી વચ્ચે કંઈક અલગ જ વાત છે.

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …