નેહા કક્કરે પોતાના જીવન ની વાત કરતા કહ્યું એવું કે લોકોની આંખ માં પાણી આવી ગયું જાણો એવું તો શું કહ્યું.

સોની ટીવી પર આવનારા સિંગિંગ રિયાલિટી શો જજ અને ઇન્ડિયન આઈડલ 11 ની બોલિવૂડ સિંગરની ન્યાયાધીશ અને પ્રખ્યાત બોલિવૂડ ગાયિકા નેહા કક્કરે તેમના જીવનને લગતી એક મોટી ઘટસ્ફોટ કરી છે. તેના બધા ચાહકો આઘાત પામી ગયા હતા અને તે જાણ્યા પછી નેહા કક્કર તેના જીવનનિર્વાહ અને ખુશમિજાજ મૂડ માટે પ્રખ્યાત છે પણ શું તમે જાણો છો કે નેહા કક્કરના જીવનમાં એક સમય એવો હતો કે જ્યારે તેણી મરવા ઇચ્છતી હતી અને નેહા કક્કરે ખુદ ઇન્ડિયન આઇડોલ 11 દરમિયાન આ વાતનો ખુલાસો કર્યો છે. ઈન્ડિયન આઇડોલના સ્પર્ધક અજમાત સાથે વાત કરતાં નેહાએ કહ્યું હતું કે તેમના જીવનમાં એક સમય એવો આવ્યો હતો કે જ્યારે તે જીવવા માંગતી ન હતી.

તેને લાગ્યું હતું કે જીવન તેમના માટે ખૂબ જ પ્રતિકૂળ છે અને તેથી તે મરી જવા માંગતી હતી અને આ વિશે જણાવતા નેહાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે જ્યારે પણ કોઈના મનમાં આવા વિચારો આવવા લાગે છે ત્યારે વ્યક્તિએ હંમેશા તેના પરિવાર અને મિત્રો વિશે વિચારવું જોઇએ. જીવન ખૂબ જ સુંદર છે અને તે હંમેશા આગળ વધતું રહેવું જોઈએ અને અમે તમને જણાવી દઈએ કે નેહા કક્કર ગયા વર્ષે હિમાંશ કોહલીથી અલગ થયા બાદ હતાશામાં ગઈ હતી અને નેહા કક્કરે સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની એક પોસ્ટ દ્વારા તેના હતાશા વિશે જણાવ્યું હતું. નેહા કક્કરે તેના સ્ટેગ્રામ એકાઉન્ટ પર લખ્યું હતું કે હા હું ડિપ્રેશનમાં છું અને વિશ્વના તમામ નકારાત્મક લોકોનો આભાર છે કે જેમણે મને મારા જીવનના સૌથી ખરાબ દિવસોમાં લઈ જવામાં વ્યવસ્થાપિત કરી હતી.

નેહા કક્કર એક્ટર હિમાંશ કોહલી સાથે લગભગ 2 વર્ષથી રિલેશનશિપમાં હતી અને આ પછી નેહા તૂટી પણ ગઈ અને નેહા કક્કરે સોશ્યલ મીડિયા પર ઘણી પોસ્ટ મૂકીને પોતાનું દર્દ વ્યક્ત કર્યું હતું. નેહા કક્કરે અજમાતને કહ્યું કે હાલમાં તે ખૂબ જ સારો સમય પસાર કરી રહી છે પણ તેના જીવનમાં એક સમય એવો પણ આવ્યો હતો કે જ્યારે તે સંપૂર્ણ રીતે તૂટી ગઈ હતી અને જીવવા માંગતી ન હતી કારણ કે તેમને લાગવા માંડ્યું કે જીવન તેમની સાથે બરાબર નથી કરી રહ્યું અને અમે તમને જણાવી દઈએ કે નેહા કક્કરે થોડા દિવસો પહેલા જ સોશિયલ મીડિયા પર તેના સંઘર્ષની કહાની કહી હતી.

તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે અને આ વીડિયોમાં તેણે જણાવ્યું હતું કે તે ફક્ત 4 વર્ષની હતી ત્યારથી જ ગીતો ગાઈને પૈસા કમાઇ રહી છે અને તેણે ઇન્ડિયન આઇડોલમાં હરીફ તરીકે પણ ભાગ લીધો છે. એક હરીફ તરીકે તે ખૂબ લાંબો સમય શોમાં રહી શકી નહીં અને ખૂબ જલ્દી જ બહાર થઈ ગઈ હતી અને આજના સમયમાં નેહા કક્કર ઈન્ડિયન આઇડોલ શોના જજ તરીકે ખૂબ ગર્વ અનુભવે છે અને આ સિવાય વીડિયોમાં નેહા કક્કરે પણ નફરત અને ટ્રોલ કરનારાઓને યોગ્ય જવાબ આપ્યો હતો. નેહા કક્કર ખૂબ સારી ગાયિકા છે અને તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ સક્રિય છે અને હંમેશા તેના ચાહકો માટે નવી પોસ્ટ્સ અને વીડિયો શેર કરે છે.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …