દીપિકાએ નવો લુક શેર કર્યો તો પતિએ કરી આવી કોમેન્ટ,જાણીને તમે પણ દંગ રહી જશો,જાણો બીજા લોકોએ શુ કહ્યું..

દીપિકા પાદુકોણ બોલિવૂડની નંબર વન એક્ટ્રેસ છે અને ફિલ્મો ઉપરાંત તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ પ્રભુત્વ ધરાવે છે અને દીપિકાએ તેની ફિલ્મી કરિયરમાં અત્યાર સુધીની ઘણી શ્રેષ્ઠ ફિલ્મો કરી છે. તે આ ઉદ્યોગમાં 12 વર્ષથી રહ્યો છે અને આ 12 વર્ષમાં તેણે એક કરતા વધારે પાત્રો ભજવ્યાં છે અને ફિલ્મ કોકટેલમાં વેરોનિકાનું પાત્ર હોય કે પદ્માવતની રાણી પદ્માવતી, દીપિકાએ તે જે પાત્ર ભજવે છે તેના પ્રત્યે ન્યાય આપ્યો છે અને અમે તમને જણાવી દઈએ કે બોલિવૂડની સૌથી વધુ કમાણી કરનારી અભિનેત્રીઓમાં દીપિકાનું નામ પણ શામેલ છે.

ફિલ્મો સિવાય દીપિકા ક્યારેક તેના કેન્સ લુક માટે અથવા તો મેટ ગાલા લુક માટે હેડલાઇન્સ બનાવતી હતી પણ આ વખતે દીપિકા પોતાના કપડાં અથવા સ્ટાઇલને કારણે નહીં પણ કોઈ બીજા કંઇક કારણે હેડલાઇન્સ બનાવી રહી હતી અને ખરેખર આ વખતે દીપિકા તેના વાળને કારણે ચર્ચામાં આવી છે. રવિવારે દીપિકાએ પોતાના પ્રિયજનોને એક સુંદર સરપ્રાઈઝ આપી હતી અને તમને પણ જણાવી દઈએ કે દીપિકાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેની નવી હેરસ્ટાઇલ સાથે એક તસવીર શેર કરી હતી. દીપિકાએ કરાવ્યું હેયર કટ.

આ તસવીરમાં તમે જોશો કે દીપિકાના વાળ ખૂબ જ ટૂંકા દેખાઈ રહ્યા છે અને આ નવા લુકમાં તે ખૂબ જ ક્યૂટ પણ લાગી રહી છે અને દીપિકાએ આ તસવીર શેર કરતાની સાથે જ ત્યાં લોકોનો પૂર આવી ગયો હતો અને જેમને કમેન્ટો અને ફોટા ગમે છે. પોતાનો નવો લુક શેર કરતા દીપિકાએ તાડા કેપ્શન આપ્યું હતું અને દીપિકાના આ નવા લુકની સાથે ચાહકોની સાથે બોલીવુડ સ્ટાર્સ પણ ખૂબ પસંદ આવી રહ્યા છે. દીપિકાની તસવીરો પર માત્ર ચાહકો જ નહીં પણ બોલિવૂડ સ્ટાર્સ પણ કમેન્ટ કરી રહ્યા હતા. ચાહકો સાથે સ્ટાર્સે નવા લુકની પ્રશંસા કરી હતી.

જ્યારે ચાહકો અને હસ્તીઓ દીપિકાના આ નવા લુકની પ્રશંસા કરી રહ્યા હતા ત્યારે રણવીર સિંહ પણ દીપિકાના વખાણ કરતા પોતાને રોકી શક્યો ન હતો અને દીપિકાના ફોટા પર કમેન્ટ કરતા રણવીરસિંહે લખ્યું હતું કે કિલ મી. પણ રણવીર સિંહની આ રમૂજી કમેન્ટ પ્રત્યેકને પ્રેમ છે અને તમને જણાવી દઈએ કે રણવીર જ્યારે પણ દીપિકાની તસવીર આવે છે ત્યારે દિવસે તે તેના પર મજેદાર કમેન્ટો કરે છે અને રણવીર ઉપરાંત આલિયા ભટ્ટ અને આયુષ્માન ખુરાના જેવા સ્ટાર્સે પણ દીપિકાના આ નવા લુકની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

દીપિકા તેના પહોંચેલા દિવસે તેના ચાહકો સાથે તેની સુંદર તસ્વીરો શેર કરતી રહે છે. તાજેતરમાં જ તેણે તેમના બાળપણની એક તસવીર શેર કરી હતી. જેના પર રણવીરે ક્યુટિસ કરીને કમેનર કરી હતી અને વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો દીપિકા ટૂંક સમયમાં જ છાપકમાં દેખાવા જઇ રહી છે અને આ ફિલ્મ એસિડ એટેક સર્વાઇવર લક્ષ્મી અગ્રવાલ પર આધારિત છે. આ ફિલ્મમાં તેની સાથે વિક્રાંત મેસ્સી મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે અને આજે આ ફિલ્મનું ટ્રેલર પણ રિલીઝ થયું છે અને જેને દર્શકો દ્વારા ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યું છે.

તે જ સમયે રણવીર સિંહ કપિલ દેવની બાયોપિક ’83’ માં જોવા મળ્યો હતો અને રણવીરની ફિલ્મમાં દીપિકાની પણ એક નાનકડી ભૂમિકા છે. આ ફિલ્મમાં દીપિકા કપિલ દેવની પત્ની રોમી દેવની ભૂમિકામાં જોવા મળે છે અને આ પહેલીવાર બનશે કે જ્યારે દીપિકા અને રણવીર લગ્ન પછી એક ફિલ્મમાં જોવા મળશે અને તેમના ચાહકો પણ આ ફિલ્મની આતુરતાથી રાહ જોઇ રહ્યા છે.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …