આ દંપતી લાખો લોકો નું પ્રેરણા સ્વરૂપ બન્યા,જાણો એવું તો શું કર્યું એમને.

ઘણા લોકો એવા છે કે જે ફીટ બોડી મેળવવાની ઇચ્છા રાખે છે પણ જીમમાં જોડાયા પછી પણ તેઓ ફીટ બોડી મેળવવામાં નિષ્ફળ જાય છે અને નિરાશામાં જિમ છોડી દે છે પણ જો તમે પણ આ લોકોમાંથી એક છો તો તમારે પણ આ લેખ વાંચવો જ જોઇએ. કેમ આજે અમે તમને આ લેખ દ્વારા વજન ઘટાડવાથી સંબંધિત એવી એક વાર્તા જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે વાંચ્યા પછી તમને વજન ઓછું કરવાની પ્રેરણા મળશે અને તમે સરળતાથી સ્વસ્થ શરીર મેળવી શકશો.

રાજસ્થાનના સિરોહીમાં રહેતા આદિત્ય વજન ગુમાવવાની ઇચ્છા ધરાવતા લાખો લોકો માટે પ્રેરણારૂપ છે અને થોડા વર્ષો પહેલા જ આદિત્ય ખૂબ મેદસ્વી હતો અને વધારે વજનથી પરેશાન હતો. આદિત્યની જેમ તેની પત્ની ગાયત્રી શર્મા પણ વધારે વજન ધરાવતા હતા અને તે પણ તેના વજનથી નાખુશ હતા.

વોટ્સએપની મદદથી વજન ઓછું કરવાની પ્રેરણા.

જોતા વજન ઓછું કરવા માટે આદિત્ય અને તેની પત્નીએ એક દિવસ જૂથમાં જોડાતાં વ્હોટ્સએપ પર માવજતની સલાહ આપી હતી અને આ જૂથમાં જોડાયા પછી તેમનું જીવન સંપૂર્ણ બદલાઈ ગયું હતું અને તેઓ વજન ઘટાડવાની પ્રેરણા લોકોને પણ આપતા હતા.

આદિત્યના કહેવા પ્રમાણે એક દિવસ તેમને વોટ્સએપ પર ફીટનેસ એડ્વાઇઝ ગ્રુપ વિશે જાણ થઈ અને તે આ ગ્રુપમાં જોડાયા હતા અને આ જૂથમાં જોડા્યા પછી તેને વજન ઘટાડવાથી સંબંધિત ઘણી સલાહ મળી હતી. પછી તેણે અને તેમની પત્નીએ આ સલાહનો અમલ પણ કર્યો. આ પછી તે તેના શહેરના એક જીમમાં જોડાયો અને જીમમાં જોડાયાના 6 મહિના પછી આદિત્યનું 20 કિલો વજન અને તેની પત્નીએ 4 મહિનામાં 10 કિલો વજન ઓછું કર્યું હતું. ખોલ્યો પોતાનો જિમ.

આદિત્યના કહેવા મુજબ તેણે 2015 માં વજન ઓછું કરવાનું નક્કી કર્યું હતું અને જે બાદ તે એક જીમમાં જોડાયો. આદિત્ય જીમમાં દરરોજ 2 કલાક કસરત કરતો હતો. કસરતની સાથે સાથે તેમણે તેના આહાર પર પણ ખાસ ધ્યાન આપ્યું. નિયમિત જીમના કારણે તેનું વજન ધીરે ધીરે ઓછું થવા લાગ્યું અને આજે તેનું ફીટ બોડી જોવા મળી ગયું છે અને વજન ઘટાડ્યા પછી આદિત્યએ પોતાનો જિમ પણ ખોલ્યો અને આ જીમમાં ફીટનેસ કોચ બનીને તે ઘણા લોકોને મદદ કરે છે કે જેઓ વધારે વજનથી પરેશાન હોય છે. આ રીતે વજન કરો ઓછું.

આદિત્યનું માનવું એવું છે કે વજન ઓછું કરવું એ ખૂબ જ સરળ છે પણ તમારે હાલમાં જ સારા આહારનું પાલન કરવુ પડશે અને પીવાનું પણ જંક ફૂડ અને સિગારેટ પીવાનું સંપૂર્ણપણે છોડી દેવું પડશે. વજન ઓછું કરવા માટે સૌ પ્રથમ ધ્યેય બનાવો અને સારા જીમમાં જોડાઓ. જીમમાં જોડાઓ પછી તમારા શરીર પ્રમાણે આહાર તૈયાર કરો અને પ્રોટીન લો. જો તમે દરરોજ બે કલાક જીમમાં વર્કઆઉટ કરો છો તો તમારું વજન સરળતાથી ઘટવાનુ ચાલુ થઈ જશે અને વજન ઘટાડવા માટે તમારે બેક બાયસેપ, છાતી ત્રિસાઇપ, ખભા, કમ્પાઉન્ડ લિફ્ટ, સ્ક્વોટ્સ, ડેડ લિફ્ટ અને વજન જેવી અનેક તાલીમ લેવી જોઈએ અને આ કસરતો કરવાથી તમારું વજન ઓછું થઈ જશે અને તમને સ્વસ્થ શરીર પણ મળશે.

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …