કવિતા ભાભી ની આ હોટ તસવીરો ક્યારેય નહીં જોઈ હોઈ,ફિગર છે જોરદાર,જોવો તસવીરો…

આ દિવસોમાં વેબ સિરીઝનો ટ્રેન્ડ ઈન્ટરનેટની દુનિયામાં ખૂબ જ ફોલો કરવામાં આવી રહ્યો છે આવી સ્થિતિમાં લોકો એડલ્ટ વેબ સિરીઝ જોવાનું પણ પસંદ કરે છે એડલ્ટ વેબ સિરીઝની યાદીમાં આ નામ આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે.

અને આ નામ છે કવિતા ભાભીનું કવિતા ભાભીની હોટનેસ આજકાલ ઈન્ટરનેટના દરેક પ્લેટફોર્મ પર ધૂમ મચાવી રહી છે એટલું જ નહીં કવિતા ભાભીનું સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પણ બોલ્ડ તસવીરોથી ભરેલું છે આવી સ્થિતિમાં દરેક વ્યક્તિ જાણવા માંગે છે કે આ કવિતા ભાભી કોણ છે.

તેની ફિલ્મી કારકિર્દી ક્યારે શરૂ થઈ?કવિતા ભાભીનું સાચું નામ કવિતા રાધેશ્યામ છે કવિતા ભાભી આજકાલ દરેક પ્લેટફોર્મ પર પોતાના બોલ્ડ એક્ટથી ડર પેદા કરી રહી છે તેની ફેન ફોલોઈંગ લાખોમાં છે.

કવિતા ભાભીની દરેક તસવીર તેમની સેક્સી અને બોલ્ડ સ્ટાઈલની વાર્તા કહે છે પોતાની બોલ્ડનેસની વાત કરીએ તો કવિતા ભાભીએ બોલીવુડથી લઈને હોલીવુડ ઈન્ડસ્ટ્રી સુધીની અભિનેત્રીઓને પણ પાછળ છોડી દીધી છે.

કવિતા ભાભી ઉર્ફે કવિતા રાધેશ્યામે વર્ષ 2012માં પાંચ ઘંટા પાંચ કરોડ નામની ફિલ્મથી અભિનય કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી આ ફિલ્મ સિવાય કવિતા ભાભી મરાઠી અને સાઉથની ફિલ્મોમાં પણ જોવા મળી છે.

પોતાના અભિનયથી તેણે કન્નડ સિનેમા જગતમાં પણ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી છે આટલું કામ કર્યા પછી પણ કવિતા રાધેશ્યામને વાસ્તવિક અર્થમાં ઓળખ મળી જ્યારે તે ઉલ્લુ ટીવીની વેબ સિરીઝમાં કવિતા ભાભી તરીકે જોવા મળી આ વેબ સિરીઝથી તેણે ઓલ રાઉન્ડ હેડલાઈન્સ બનાવી હતી.

આ સીરિઝમાં તેણે એક પરિણીત મહિલાનું પાત્ર ભજવ્યું હતું જેના ઘણા પુરુષો સાથે અફેર હતા કવિતા ભાભીનું આ પાત્ર અને તેની વેબ સિરીઝ લોકોને પસંદ આવી આ વેબ સીરિઝ પછી કવિતા રાધેશ્યામનું નામ કવિતા ભાભીના રૂપમાં હેડલાઈન્સમાં આવવા લાગ્યું.

કવિતા ભાભીના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ તેમના બોલ્ડ અંદાજની તસવીરોથી ભરેલા છે ઈન્સ્ટાગ્રામ અને ટ્વિટર પર તેના ફોલોઅર્સ લાખોની સંખ્યામાં છે તેની દરેક તસવીર શેર થતાની સાથે જ વાયરલ થવા લાગે છે કવિતા રાધેશ્યામે અત્યાર સુધી ત્રણ વેબ સિરીઝમાં કામ કર્યું છે.

ખાસ વાત એ છે કે આ ત્રણેય વેબ સિરીઝમાં તે કવિતા નામના પાત્રમાં જોવા મળી છે આ સાથે આ ત્રણેયમાં તેણે પોતાની બોલ્ડનેસ અને જોરદાર એક્ટિંગનો મસાલો પણ ઉમેર્યો છે કવિતા રાધેશ્યામનો જન્મ 31 ડિસેમ્બર 1985ના રોજ થયો હતો જે મુજબ તે હાલમાં 36 વર્ષની છે.

કવિતાના નામમાં ભાભી શબ્દ ઉમેરીને તેને ચોક્કસપણે બોલાવવામાં આવે છે પરંતુ અત્યાર સુધી તેણે લગ્ન કર્યા નથી તેમના એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન કવિતા ભાભીએ તેમના મિસ્ટર પરફેક્ટનો ઉલ્લેખ કરતા કહ્યું હતું કે તે પોતાનાથી નાના છોકરા સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે.

તેણે આ પાછળના કારણ વિશે વાત કરી ન હતી કવિતા રાધેશ્યામ પોતાની બોલ્ડ સ્ટાઈલ બોલ્ડ આઉટફિટ્સ અને બોલ્ડ સ્ટેટમેન્ટ માટે હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે એક સમયે કવિતા ભાભીએ પોતાને વર્જિન કહીને ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી જો કે થોડા દિવસો પછી જ તેણે પોતાને વર્જિન ન કહીને બધાને ચોંકાવી દીધા હતા

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …