ઝડપથી મર્દાની તાકાત વધારવા માટે, રસોડામાં રહેલી આ વસ્તુ માત્ર 0.06 ગ્રામ જ પૂરતી છે…

દરેક વ્યક્તિ પોતાની સે@ક્સ લાઈફને લાંબા સમય સુધી એન્જોય કરવા ઈચ્છે છે પરંતુ બદલાતી જીવનશૈલી અને આહારના કારણે ઘણા લોકો ઇરેક્ટાઇલ ડિસફંક્શન એટલે કે શીઘ્ર સ્ખલન જેવી સમસ્યાઓનો વધુને વધુ શિકાર બની રહ્યા છે સ્વાભાવિક છે કે પથારીમાં તમારું પ્રદર્શન તમારી સે@ક્સ લાઇફને સીધી અસર કરે છે જાતીય શક્તિ વધારવા માટે લોકો ઘણીવાર વિવિધ ઉપાયો અને ઉપાયો શોધતા હોય છે.

ઘણા લોકો મોંઘી સારવાર કરાવવામાં પણ શરમાતા નથી જો કે ડોકટરો અને નિષ્ણાતો સે@ક્સ ક્ષમતા વધારવા માટે વધુ સારા આહાર અને કસરતની ભલામણ કરે છે દરેક વિલીનીકરણ માટે કુદરત પાસે દવા છે દાદીમાની રેસિપી હોય કે દાદીમાના જુગાડ આપણે ભારતીયો આપણી દરેક સમસ્યાને ઠીક કરવા માટે સરળ રીત અપનાવીએ છીએ

કોઈ પણ સમસ્યામાં દવા લેતા પહેલા આપણે જાણીએ છીએ કે ઘરગથ્થુ ઉપચાર અથવા ઘરગથ્થુ ઉપચારથી તેનો ઈલાજ કેવી રીતે કરવો પ્રકૃતિમાં એવી કુદરતી વસ્તુઓ છે જે તમારી સેક્સ લાઈફને સુધારી શકે છે આજે અમે તમને એક એવી વસ્તુ વિશે જણાવી રહ્યા છીએ જે તમારી સે@ક્સ પાવરને વધારી શકે છે અને સાથે-સાથે અનેક સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પણ રાહત અપાવી શકે છે સૌથી મોટી વાત એ છે કે તે ખૂબ સસ્તી છે અને ભારતના લગભગ દરેક રસોડામાં મળે છે આ વસ્તુ હીંગ છે.

હીંગ સે@ક્સ ક્ષમતા સુધારી શકે છે હીંગ માત્ર ભોજનની સુગંધ અને સ્વાદ વધારવાનું કામ નથી કરતી પરંતુ તે સે@ક્સ પાવર વધારવામાં પણ ઘણી મદદ કરે છે હા પુરુષોમાં નપુંસકતાની સમસ્યાના ઉકેલ તરીકે સદીઓથી હિંગનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે હીંગ કામોત્તેજક તરીકે કામ કરે છે

તેથી જે પુરૂષોને શીઘ્ર સ્ખલનની સમસ્યા હોય છે હીંગ આ સમસ્યાને કુદરતી રીતે ઠીક કરવામાં ઘણી મદદ કરે છે વાસ્તવમાં હિંગ કોઈ પણ આડઅસર વિના ઇરેક્ટાઇલ ડિસફંક્શનની સમસ્યાને દૂર કરવામાં ઘણી મદદ કરે છે હીંગ શરીરના પ્રજનન અંગોમાં રક્ત પરિભ્રમણ વધારીને સે@ક્સની ઉત્તેજના વધારે છે ડૉ. એચ.કે. બાખરુના પુસ્તક હર્બ ધેટ હીલ નેચરલ રેમેડી ફોર ગુડ હેલ્થ અનુસાર 40 દિવસ સુધી 6 સેમી 0.06 ગ્રામ હિંગનું સેવન કરવાથી સે@ક્સ ડ્રાઈવમાં સુધારો થઈ શકે છે.

હીંગ ઘી અને મધનું મિશ્રણ.લગભગ 0.06 ગ્રામ હિંગને ઘીમાં તળી લો અને વડના ઝાડનું મધ અને લેટેક્ષ ઉમેરીને આ મિશ્રણ બનાવો નપુંસકતા દૂર કરવા માટે આ મિશ્રણને સવારે સૂર્યોદય પહેલા ચાલીસ દિવસ સુધી ખાલી પેટે લો.

ટેમ્પરિંગ તરીકે.આહાર તરીકે હીંગનો ઉપયોગ કરવો એ શ્રેષ્ઠ ઉપાય છે કેટલાકને સૂકા સ્વરૂપમાં તેનું સેવન કરવાનું પસંદ નથી તેથી ટેમ્પરિંગ તરીકે હિંગનો ઉપયોગ કરવો શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ છે પીણું તરીકે જો તમે ઇરેક્ટાઇલ ડિસફંક્શન અને શીઘ્ર સ્ખલનની સમસ્યાને કુદરતી રીતે દૂર કરવા માંગો છો તો હિંગ એક સારો વિકલ્પ બની શકે છે એક ગ્લાસ હુંફાળા પાણીમાં એક ચપટી હીંગનો પાવડર ભેળવીને પીવાથી ફાયદો થાય છે.

મિત્રો જાણીએ અન્ય ઉપાય વિશે.લાંબા સમય સુધી સંબંધો બનાવવા માંગો છો, તો એક વાર આ વસ્તુ નું સેવન જરૂર કરો. આજના સમયમાં ખોટી આદતો અને ખરાબ ખોરાકને લીધે, છોકરાઓના શરીરમાં જરૂરી પોષક તત્વોનો અભાવ રહે છે. પોષક તત્વોનાં અભાવને લીધે છોકરાઓ ખૂબ જ નબળા બની જાય છે.

શરીરમાં આવશ્યક પોષક તત્વો નાં અભાવ ને કારણ છોકરાઓ નાં શરીર માં તાકાત નો અભાવ રહે છે. શરીરમાં શારિરીક શક્તિનાં અભાવને લીધે, ક્યારેક છોકરાઓનું શારીરિક જીવન પણ બગડે છે.

શારિરીક શક્તિનાં અભાવને લીધે, છોકરાઓનું શરીર એટલું નબળું થઈ જાય છે કે જ્યારે પણ છોકરાઓ સંબંધ બનાવવો, ત્યારે તેનું શુક્રાણુ ખૂબ ઝડપથી બહાર આવે છે. તેના કારણે, છોકરાઓ શારીરિક સંબંધો યોગ્ય રીતે કરી શકતા નથી. આ કારણોસર, સંબંધો બનાવતી વખતે છોકરાઓને શરમ સહન કરવી પડે છે. તેથી આજે અમે તમને એવી અસરકારક દવા વિશે કહીશું જેનો સતત 45 દિવસના ઉપયોગથી વ્યક્તિની શારિરીક નબળાઈની સમસ્યા દૂર થાય છે.

આ ઉપાય કરવા માટે, વ્યક્તિને માત્ર 2 વસ્તુઓની જરૂર છે. ગાયના દૂધ અને કોંચ નાં બીજનો પાઉડર આ બે વસ્તુઓનો ઉપયોગ થાય છે. ગાયના દૂધ, વિટામિન્સ, ફોસ્ફરસ, કેલ્શિયમ, પ્રોટીન અને પોટેશ્યમ હાજર હોય છે બીજા પણ ઘણા ગુણો છે.

ગાયના દૂધમાં આવા ઘણા બધાં ગુણો છે. છોકરાઓના શરીર માટે જે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. કોંચ બીજ એ એવી વસ્તુઓ છે જે પર્શિયાના સમૃદ્ધ ડોઝ ધરાવે છે. કોંચ નાં બીજનાં પાઉડરનો સતત ઉપયોગ છોકરાઓની શારીરિક શક્તિને વધારે છે. તમારી શારીરિક શક્તિ વધારવા માટે, તમારે ગાયના દૂધ સાથે એક ચમચી કોંચનાં બીજનો પાઉડર ઉમેરો અને પછી તેં મિશ્રણ નો ઉપયોગ કરો.

આમ સતત કરવાથી તમને થોડા દિવસોની અંદર તમારા શરીરમાં ઘણો ફેરફાર જણાશે. પ્રિસ્ક્રિપ્શનનો ઉપયોગ કરતી વખતે, ધ્યાનમાં રાખો કે કોઈપણ ઉપાય ની અસર માત્ર એક અઠવાડિયામાં થતી નથી. તેના બદલે, કોઈપણ ઉપાય ની અસર ફક્ત ત્યારે જ થાય છે જ્યારે તે ઉપાય સતત ચાલુ રાખીએ. તેથી આ ઉપાય માટે ઓછામાં ઓછા 45 દિવસ ની જરૂરી છે.

જો શરીરમાં શુક્રાણુઓની ઉણપ હોય તો આ 2 વસ્તુઓ ખાવાનું શરૂ કરશો તો 10 દિવસમાં વધશે મર્દાનગી. આજની ખરાબ ખાવાની આદતોને કારણે, ઘણા પુરુષો મા શુક્રાણુની ખામી અથવા ઑલિગોસ્પેરમીયા નામની બિમારી હોય તે સામાન્ય છે.

પ્રદૂષણથી ભરપૂર વાતાવરણ અને આજની ખરાબ આદતો પુરુષોના શરીરમાં શુક્રાણુઓનાં અભાવનું કારણ બને છે. શુક્રાણુઓની સંખ્યામાં ઘટાડો થવાથી પુરુષો પણ બાળકો પેદા કરવામાં નિષ્ફળ જાય છે અને આ કારણે પુરુષોમાં નપુંસકતા પણ આવે છે. તેથી આજે અમે તમને શુક્રાણુઓને વધારવા માટે ની વસ્તુઓ વિશે કહેવાના છીએ. જેની મદદથી છોકરાઓ શુક્રાણુઓનાં અભાવને દૂર કરી શકે છે.

અશ્વગંધા અને દૂધ શરીરમાંથી શુક્રાણુઓ દૂર કરવા માટે અશ્વગંધાના પાવડરને ખૂબ ફાયદાકારક માનવામાં આવે છે. તમારે 45 દિવસો માટે નિયમિતપણે અશ્વગંધાના પ્રિસ્ક્રિપ્શનનો ઉપયોગ કરવો પડશે. રાતે ઊંઘતા પહેલા, અશ્વગંધાના પાવડરને એક ગ્લાસ દૂધ મા ઉમેરો. આ ઉપાય થી તમારા શરીરના શુક્રાણુઓની સંખ્યા ઝડપથી વધશે, તેમજ તમારા શરીરની નબળાઇ પણ દુર થશે. કોંચ ખૂબ જ ઉપયોગી ઔષધો છે.

ઘણા લોકો શંખ બીજનો પણ ઉપયોગ કરે છે. કોંચ ના બીજનો નિયમિત ઉપયોગ કરવાથી પુરુષોના શુક્રાણુના ઉત્પાદનમાં વધારો થાય છે અને છોકરાઓની ગુણવત્તામાં પણ સુધારો કરે છે. શુક્રાણુઓનાં અભાવને દૂર કરવા માટે, શંખના બીજનો પાવડર પણ ઉપયોગ મા લેવાય છે.

ગાયના દૂધ સાથે દરરોજ એક ચમચી કોંચ નાં બીજ નો પાવડર ઉમેરો અને તેને દરરોજ પીવો. આ રેસીપી ખૂબ ફાયદાકારક છે અને આ રેસીપીમાંથી ઘણાં લોકોને ફાયદો થયો છે. તેથી જો તમેને શારીરિક નબળાઇ, વીર્યનો અભાવ અથવા નપુંસકતા જેવી કોઈ સમસ્યા હોય તો તમને આ રેસીપી થિ ઘણો ફાયદો થશે તમારે ઓછામાં ઓછા એક વખત આ રેસીપી નો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. આમ કરવાથી, તમે 20 થી 25 દિવસની અંદર તમારા શરીરમાં તફાવત અનુભવવાનું શરૂ કરશો.

પીરિયડ્સના સમયગાળા દરમિયાન સંબંધો બનાવતા પહેલા, આ ત્રણ વસ્તુઓ વિશે એકવાર જરૂર જાણો, બીજી વાત ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. છોકરી માટે માતા બનવું એ એક મહાન ગૌરવ છે. જ્યારે કોઈ છોકરી માતા બને છે, ત્યાં સુખનો કોઈ અર્થ નથી. પરંતુ એક માતા બનવા માટે, દરેક છોકરી માટે અવધિમાં ભાગ લેવો મહત્વપૂર્ણ છે. સમયગાળા દરમિયાન, છોકરીઓને ઘણી પ્રકારની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે.

માસિક સ્રાવ ત્રણથી ચાર દિવસ રહે છે અને આ દિવસોમાં છોકરીઓની દૈનિક નિયમિતતા અને તેમના વર્તનમાં ઘણી વધઘટ થાય છે. સમય દરમિયાન છોકરીઓને ભારે દુખાવો પડે છે.

સમયગાળા દરમિયાન, છોકરીઓને શારીરિક સંબંધો બનાવતી વખતે હંમેશા ત્રણ બાબતોની કાળજી લેવી જોઈએ. પરંતુ ઘણા લોકો તે જાણતા નથી કે તે ત્રણ વસ્તુઓ શું છે. એટલા માટે આજે અમે તમને કહીશું કે પીરિયડ્સના સમય દરમિયાન સંબંધો બનાવતી વખતે કન્યાઓએ ધ્યાનમાં રાખવું જોઈએ.

છોકરીઓ મા એન્ડોફિન્સ નામનું હોર્મોન્સ માસિક સ્રાવના સમયે સંબંધ બાંધવા થિ ઉત્પન્ન થાય છે તે છોકરીના શરીરમાંથી ગુપ્ત રાખવામાં આવે છે. જે પીડા અને અવરોધોને ઘટાડવા માટે મદદરૂપ બને છે. પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે પીરિયડ્સના સમયે સંબંધને લીધે કન્યાઓની સમસ્યાઓ વધી શકે છે. એટલે જ છોકરીની પરવાનગી વગર કોઈ સંબંધ બાંધવો જોઈએ નહીં.

પીરિયડ્સના સમયગાળા દરમિયાન, છોકરીઓમા પેશીમા લોહી ખૂબ ઝડપથી વહે છે, જેના કારણે ગ્રીવા નું કદ આકર્ષક બને છે. સમગ્ર મહિનાની જગ્યાએ તેં દિવસો મા છોકરીઓના ગર્ભાશયની અવધિ વધુ સમય દરમિયાન ખુલ્લી હોય છે, જેના કારણે સંબંધ બાંધતી વખતે વધારે દબાણ ન હોવું જોઈએ, તેના કારણે પીરિયડ્સના સમયગાળાને સમાપ્ત થાવા ની સંભાવના નોંધપાત્ર રીતે વધી જાય છે.

જે કન્યાઓ માટે હાનિકારક છે. ચિકિત્સકોના જણાવ્યા પ્રમાણે માસિક સમયગાળા દરમિયાન સબંધ બાંધવાથી કોઈ નુકસાન થતુ નથી પરંતુ વધારે પડતા દબાણને લીધે, ઘણીવાર તે છોકરીઓ માટે પણ અત્યંત નુકસાનકારક બની શકે છે. એટલા માટે પીરિયડ્સના સમયગાળા દરમિયાન સંબંધ બાંધતા પહેલાં, તમારે છોકરીની ઇચ્છા જાણવી આવશ્યક છે.

જો તમે તમારી પાર્ટનરની સમા-ગમ અંગની કેટલીક ઇચ્છાઓને જાણી લો તો સમાગમનો ભરપૂર આનંદ માણી શકશો. સુખદ સમા-ગમ માટે જાણી લો કે સ્ત્રીઓ બેડ પર શું ઇચ્છે છે. દરેક વખતે કંઈક નવું જેમ એક જ પ્રકારની વાનગી સવાર-સાંજ ખાઈને કંટાળેલી વ્યક્તિ કોઈ નવી વાનગી શોધે છે. તે જ રીતે દરેક મહિલા પોતાના જીવનમાં પણ કંઈક નવું શોધે છે.

જો રતિક્રિડા સમા-ગમ વખતે તમે તમારી પાર્ટનરને નવી-નવી રીતો અને આસનો અજમાવીને તેન ખુશ કરવાનો પ્રયત્ન કરશો તો તે તમારી વધારે નજીક આવશે. આ સિવાય સમા-ગમ પહેલાં વિવિધ પ્રકારની ગિફ્ટ, અનોખા અંદાજમાં પ્રેમની ઇચ્છા પ્રકટ કરવાથી તે દરેક વખતે તમારી વધારેને વધારે નજીક આવશે. મોટાભાગની મહિલાઓને સમાગમ દરમિયાન પોતાના પાર્ટનર પર હાવી થવું અને થોડે ઘણે અંશે વાઈલ્ડ બનવું પસંદ હોય છે.

સમા-ગમ દરમિયાન જો તે પુરુષની ઉપર આવી જાય છે ત્યારે કેટલીક વાર હિંસક પ્રવૃત્તિઓ પણ દર્શાવે છે. જેમકે પુરુષને પોતાના હાથ અને શરીર વડે એકદમ જકડી લેવો, પાર્ટનરને છાતી, ગળું, ગાલ, હાથ વગેરે જગ્યાઓ પર બચકું ભરવું, પોતાના પાર્ટનરના લિં@ગને પકડવું કે તેના પર મસાજ કરવી વગેરે. જો તમારી પાર્ટનર આવું કરતી હોય તો તેને રોકશો નહીં, કારણ કે તે તેમના પ્રેમનો જ એક ભાગ છે.

આ બાબત એટલી પણ હિંસક નથી કે તે તમને નુકસાન પહોંચાડે. માટે પાર્ટનરની આવી પ્રવૃત્તિથી ડરશો નહીં, પરંતુ સાથ આપજો. ફોર-પ્લે જેને ફોર સેક્સ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે. એક સંશોધન પ્રમાણે પુરુષો કરતાં મહિલાઓને ફોર-પ્લે એટલે કે સમાગમ પહેલાંની ક્રિયાઓ વધારે પસંદ હોય છે. તેનાથી સ્ત્રીઓમાં ઉત્તેજના વધે છે.

તેથી ફોર-પ્લે કરતી વખતે એવું ન વિચારશો કે તમે તમારી પાર્ટનરને માત્ર ઉત્તેજિત કરવા માટે જ આ ક્રિયાઓ કરી રહ્યાં છો, પરંતુ તેને ગમે છે એટલા માટે કરી રહ્યાં છો. તેથી વધારેમાં વધારે ફોર-પ્લે કરો. શક્ય હોય તો સંભોગ ત્યાં સુધી ન કરશો, જ્યાં સુધી તમારી પાર્ટનર તમને ન કહે.

સ્ત્રીઓને બળજબરી જરાય પસંદ હોતી નથી, ખાસ કરીને સમાગમની બાબતમાં તો નહીં જ તેની પાછળ મનોવૈજ્ઞાનિક કારણો જવાબદાર છે પોતાનો પાર્ટનર બળજબરી કરે તો તેને એવું લાગે છે કે તે પોતાની લાલસા પૂરી કરવા માટે તેમનો ઉપયોગ કરી રહ્યો છે. ઘણીવાર તે વિચારે છે કે તેમનો પાર્ટનર તેમની નજીક ત્યારે જ આવે છે, જ્યારે તેને સમા-ગમ કરવાની ઇચ્છા હોય છે.

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …