ઘરે એકલી રહેતી મામીએ ભાણા ને રૂમ માં બોલાવ્યો,પછી અંદર જઈ એવું બતાવ્યું કે ભાણો ખુશ થઈ ગયો,કલાક સુધી..

સૌરભ ઓફિસના કામમાં વ્યસ્ત હતો ત્યારે અચાનક મોબાઈલ ફોન રણક્યો. મોબાઈલ સ્ક્રીન પર કાવેરીનું નામ જોઈને તેનું હૃદય આનંદથી ઉછળી ઊઠ્યું.કાવેરી સૌરભની ગર્લફ્રેન્ડ હતી. તેણે મોબાઈલ ફોન પર ‘હેલ્લો’ કહ્યું ત્યારે ત્યાંથી કાવેરીનો અવાજ આવ્યો, ‘આજે મારું મન તમારો પ્રેમ મેળવવા માટે ખૂબ જ તલપાપડ છે. જલ્દી ઘરે આવ.’“તારા પતિ ઘરે નથી?” સૌરભે પૂછ્યું.’ના,’ ત્યાંથી અવાજ આવ્યો.

“તે આજે ઑફિસમાં આવ્યો ન હતો, તેથી મને લાગ્યું કે રજા લીધા પછી તે તમારી સાથે મજા કરી રહ્યો છે,” સૌરભે સ્મિત સાથે કહ્યું.’એવું નથી. તેઓ આસનસોલમાં તેમના સંબંધીના ઘરે કોઈ અગત્યના કામ માટે ગયા છે. તે રાત્રે 10 વાગ્યા પહેલા પાછો નહીં આવે, તેથી જ હું તમને ફોન કરું છું. અમારી પાસે તનમનની તરસ છીપાવવાની સારી તક છે. જલ્દી અહીં આવ.’“હું ચોક્કસ સાંજે 4:30 સુધીમાં આવીશ. જેમ તમે હંમેશા મારો પ્રેમ મેળવવા આતુર છો, તેવી જ રીતે હું પણ તમારો પ્રેમ મેળવવા આતુર છું.

“જે ખુશી મને તમારી સાથે મળે છે, તેટલી ખુશી મને મારી પત્ની પાસેથી પણ નથી મળતી. સહવાસ સમયે, તે મૃત શરીરની જેમ મૌન રહે છે, જ્યારે તમે પ્રેમની દરેક ક્ષણમાં સસલાની જેમ કૂદકો છો. હું તમારી આ શૈલીથી આકર્ષાયો છું.થોડી વાર વધુ વાત કર્યા પછી સૌરભે મોબાઈલ ફોન ડિસ્કનેક્ટ કર્યો અને પોતાનું કામ ચાલુ કર્યું.4 વાગ્યા સુધીમાં તે પોતાનું કામ પૂરું કરીને ઓફિસમાંથી નીકળી ગયો.

સૌરભ કાવેરીના ઘરે પહોંચ્યો. તે સમયે સાંજના 4:30 વાગ્યા હતા. કાવેરી તેની રાહ જોઈ રહી હતી.સૌરભે ડોરબેલ વાગી કે તરત જ કાવેરીએ ધડાકા સાથે દરવાજો ખોલ્યો. જાણે કે તે પહેલાથી જ દરવાજા પર ઉભી છે.બંને વાસનાની આગથી એવી રીતે સળગી રહ્યા હતા કે ફ્લેટનો મુખ્ય દરવાજો બંધ કરવાનું ભૂલી ગયા અને ઉતાવળે બેડરૂમમાં ગયા.કાવેરીને બેડ પર મૂકીને સૌરભે તેના હોઠને ચુંબન કર્યું, પછી તે પણ બેચેન થઈ ગઈ અને સૌરભના શરીર સાથે મનમાની કરવા લાગી.

થોડી જ વારમાં બંનેએ પોતાનાં બધાં કપડાં ઉતાર્યાં અને ધીમે ધીમે વાસનાની મંઝિલ તરફ આગળ વધવા લાગ્યા.હજુ બંને ફ્લોર સુધી પહોચ્યા પણ ન હતા કે કોઈનો અવાજ સંભળાયો, “આ બધું શું થઈ રહ્યું છે?”બંને ગભરાઈ ગયા અને એકબીજાથી અલગ થઈ ગયા.સૌરભે દરવાજા તરફ જોયું તો તે ચોંકી ગયો. કાવેરીના પતિ જયદેવ દરવાજે ઉભા હતા. તેની આંખોમાંથી અંગારા વરસતા હતા.બંનેને ખબર પડી કે તેઓએ મુખ્ય દરવાજો બંધ કર્યો નથી.

મધ્ય પ્રદેશના જયપુરના ઈંદોરમાં એક વાસનાથી ભૂખ્યા મહિલાએ પોતાના ભાણિયા સાથે મળીને એવું કામ કર્યું હતું જેના કારણે સંબંધની ગૌરવ લોહી નીકળી ગઈ હતી. ત્યારબાદ મામાએ તેના ભાણિયા પર તેને ભગાડવાનો આરોપ લગાવ્યો છે. અહીં લાવાસની ભૂખ્યા કાકીએ તેના ભાણિયાને તેની જાળીમાં ફ*સાવી દીધી હતી અને આસપાસ ફરવાના બહાને તેની સાથે સંબંધો બનાવવાનું શરૂ કર્યું હતું. આ પછી મામી તેના ભાણિયા સાથે ઘરેથી ભાગી ગઈ હતી. આ કેસ ત્યારે પ્રકાશમાં આવ્યો જ્યારે પતિએ તેની 30 વર્ષીય પત્નીનો ગુમ થયેલ અહેવાલ રજૂ કર્યો.

પરંતુ બાદમાં આ મહિલા તેના 21 વર્ષના ભાણિયા સાથે પોલીસ સ્ટેશન આવી હતી. અને પોલીસને જણાવ્યું કે તેના લગ્ન તેના ભાણિયા સાથે થયા છે અને હવે તે તેની સાથે રહેવા માંગે છે. મહિલાએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે, છેલ્લા બે વર્ષથી બંનેના ગેરકાયદેસર સંબંધ છે. મહિલાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં જણાવ્યું હતું કે તેણીએ તેના પતિથી ઘણી વખત છૂટાછેડા માંગ્યા હતા, પરંતુ તેણે દરેક વખતે છૂટાછેડા આપવાનો ઇનકાર કર્યો હતો.

જેના કારણે તેણે આ પગલું ભરવું પડ્યું છે. મહિલાએ કહ્યું કે તે હવે તેના ભાણિયા સાથે રહેવા માંગે છે. બીજી તરફ, પતિનું કહેવું છે કે મનાની પત્નીએ ભૂલ કરી છે, પરંતુ તે હજી પણ તેને તેની પત્ની તરીકે રાખવા તૈયાર છે, જ્યારે મહિલા કહે છે કે તે હવે તેની સાથે રહેવા માંગતી નથી.

આ મામલે પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે બંને પુખ્ત વયના છે અને તેઓ પોતાનું જીવન નક્કી કરી શકે છે, તેથી તેમના પર કોઈ પગલા લેવામાં આવી શકતા નથી. મહિલા તેના બે બાળકોને છોડીને ભાણિયા સાથે ગઈ હતી.

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …