મહિલાઓને બિસ્તર પર જલ્દી સંતુષ્ટ કરી દે છે આવા પુરુષો,જેમના લિં-ગની સાઈઝ આટલી છે..

પુરૂષોના લિંગની સાઈઝ પણ ક્યારેક વિવાહિત જીવનમાં સમસ્યા ઊભી કરે છે. શું તમને ક્યારેય એ જાણીને નવાઈ લાગી છે? વાસ્તવમાં પુરૂષોના લિંગના નાના કદના કારણે ઘણી સ્ત્રીઓને સે-ક્સ દરમિયાન સંતોષ નથી મળતો. એક અભ્યાસ મુજબ ભારતીય પુરૂષોના લિંગની સાચી સાઈઝ 5 થી 6 ઈંચ હોય છે.

જો કે, સે-ક્સ લાઈફનો આનંદ માણવા માટે માત્ર પુરૂષોના પ્રાઈવેટ પાર્ટની સાઈઝ એટલે કે પેનિસ સાઈઝ હોવી પૂરતું નથી, તેના માટે તમે એકબીજાને કેટલો પ્રેમ કરો છો, તે પણ જરૂરી છે. સે-ક્સ લાઈફને સારી રીતે એન્જોય કરવા માટે પેનિસની સાઈઝ નહીં પણ હૃદયની અનુભૂતિ કરવી જરૂરી છે.

તેમ છતાં, મોટાભાગના પુરુષોને આશ્ચર્ય થાય છે કે શું તેમના લિંગનું કદ તેમના જીવનસાથીને સે-ક્સમાં ખુશ કરવા માટે પૂરતું છે. તાજેતરના એક અભ્યાસે એ જાણવાનો પ્રયાસ કર્યો કે આખરે સ્ત્રીને સંતોષવા માટે આદર્શ લિંગનું કદ શું છે?આ સંશોધન યુનિવર્સિટી ઓફ ન્યુ મેક્સિકો અને કેલિફોર્નિયા યુનિવર્સિટીમાં કરવામાં આવ્યું હતું. આ જાણવા માટે યુનિવર્સિટીના સંશોધકોએ એક પ્રયોગ કર્યો હતો.આમાં 75 મહિલાઓને 3D-પ્રિન્ટેડ પેનિસ જેવી વસ્તુઓની શ્રેણી પસંદ કરવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું. આ બધા જુદા જુદા આકાર અને કદના હતા.

ટિપ્પણીઓ સરખાવી જોઈ. પરિણામો દર્શાવે છે કે મોટાભાગની સ્ત્રીઓએ 6.3-ઇંચનું લિંગ પસંદ કર્યું છે, એટલે કે મોટાભાગની સ્ત્રીઓ 6.3 લિંગનું કદ ધરાવતા પુરુષો પાસેથી સે-ક્સ માણે છે.આ અભ્યાસ એવા પુરૂષોને નિરાશ કરી શકે છે જેમના લિંગની સાઇઝ 5 ઇંચ કે તેનાથી ઓછી છે. પરંતુ, એક વાત હંમેશા યાદ રાખો કે મહિલાઓને ખુશ કરવા માટે આ એકમાત્ર વસ્તુ નથી.

તમે જે રીતે પ્રેમ કરો છો, તમારી લાગણીઓ, સ્ત્રી પાર્ટનરનું સન્માન અને સે-ક્સ પહેલા ફોરપ્લે પણ મહિલાઓને પથારીમાં ખુશ કરવામાં ખૂબ મહત્વનો ભાગ ભજવે છે.એક પ્રશ્ન એ છે કે શું ઉત્થાન સમયે બધા શિશ્નની લંબાઈ સમાન હોય છે, પછી ભલે તે આરામ સમયે ગમે તેટલા લાંબા હોય? જવાબ એ છે કે લટકતા લિંગની સરેરાશ કદ સામાન્ય રીતે લગભગ 3.5 ઇંચ હોય છે, જ્યારે ઉત્થાન સમયે સરેરાશ લંબાઈ લગભગ પાંચ ઇંચ હોય છે.

એક રિસર્ચમાં આ વિષયના નિષ્ણાતોની ટીમે 18 થી 65 વર્ષની 75 મહિલાઓને સામેલ કરી અને તેમની સામે પેનિસના 33 3D મોડલ મૂક્યા. આ તમામ મોડલ અલગ અલગ કદના હતા.પરિણામ અનુસાર, સેક્સ સંતુષ્ટિ માટે, મોટાભાગની મહિલાઓએ લિંગની સાઈઝ 6.3 આપી અને તેના આધારે નિષ્ણાતોએ 6.3 ઈંચની સાઈઝને પરફેક્ટ ગણાવી.

શું લિંગનું કદ ઓછામાં ઓછું થોડા ઇંચ વધારવાની કોઈ રીત છે? અથવા કોઈ એવી દવા છે જેની મદદથી સાઈઝ વધારી શકાય છે. ખરેખર, મને ડર છે કે જ્યારે હું લગ્ન કરીશ ત્યારે મારી પત્નીને ખુશ કરવા માટે આ કદ અપૂરતું હશે.

આ સવાલ પર ભારતના જાણીતા સેક્સપર્ટ સ્વર્ગસ્થ મહિન્દ્રા વત્સ કહે છે કે લિંગની સાઈઝ વધારી શકાતી નથી. 4 ઇંચનું લિંગ સ્ત્રીને સંતોષવા માટે પૂરતું છે. કેટલાક ફોરપ્લે કૌશલ્યો સાથે, તમે સારું પ્રદર્શન કરવામાં સમર્થ હોવા જોઈએ.

About gujaratreport

Check Also

મામી ભાણા જોડે ઉભે ઉભે જ ઠોકાવી રહી હતી,પણ અચાનક ભાણો એવો ખૂંખાર બની ગયો કે મામી ની પોહળી..

માત્ર વિલિયમની ત્વચા ગોરી હતી, પણ કાળું હૃદય હતું. ઘણી વખત તે ત્રિશાને અયોગ્ય રીતે …