યુવક ને ખબર જ ન હતી કે ગર્લફ્રેંડ કિન્નર છે,પણ રોમાન્સ કરતા કરતા ગર્લફ્રેંડ નું એવું અંગ હાથ માં આવી ગયું કે….

આવા ઘણાબધા કિસ્સાઓ છે જેવા કે ગેંગરેપ બળાત્કાર, અપહરણ, મર્ડર, કોઇને પૈસા માટે કોઈની ઉપર અત્યાચાર કરવો મિત્રો આવા ઘણાબધા કિસ્સા ઓ ખુબજ મોટા પ્રમાણમા વધવા લાગ્યા છે.

અને આપણે ઘણીવાર આવા કિસ્સાઓ વિશે સાંભળવા મળે છે મિત્રો આજે તમને એક એવો જ કિસ્સો જણાવવા જઇ રહ્યા છે તમે જાણીને હેરાન થઈ જશો.

મિત્રો આ કિસ્સામા બન્યુ છે એવુ કે વેલેન્ટાઇન ડે પહેલા એક અનોખી લવ સ્ટોરી પ્રગટ થઈ હતી જેમા એક કિન્નરે પોલીસમાં ફરિયાદ કરી હતી કે તેનો પ્રેમી, યુવક તેનો ચહેરો દબાવતો હતો. યુવકે તેની પાસેથી દસ લાખ રૂપિયાની જંગી રકમ પણ લીધી હતી અને હવે તે પરત નથી આપી રહ્યો.

કિન્નરની ફરિયાદના આધારે પોલીસે યુવકને ઘરમાંથી ઝડપી લીધો હતો અને તેને લોકઅપમાં બંધ કરી દીધો હતો અને લખીમપુરમાં રહેતો યુવક થોડા સમય પહેલા લખનઉ ગયો હતો અને તે ત્યાં એક કિન્નર ને મળ્યો હતો.

અને એવું કહેવામાં આવે છે કે આ બંનેના હૃદય એક સાથે થઈ ગયા છે. બંને થોડા સમય સાથે રહ્યા પછી થોડા દિવસો પહેલા યુવક લખીમપુર ભાગી ગયો હતો અને પાછો લખનઉ ગયો ન હતો અને તેની શોધમાં, કિન્નર શનિવારે લખીમપુર આવ્યો હતો અને જ્યારે કિન્નરએ પોલીસને ફરિયાદ પત્ર આપતાં પોલીસે યુવકને ઝડપી લીધો હતો અને તેને લોકઅપમાં બંધ કરી દીધો હતો.કિન્નરે પોલીસને જણાવ્યું છે કે તે યુવક સાથે અફેર હતું અને તેને લાલચ આપ્યા બાદ યુવકે દસ લાખ રૂપિયા લીધા હતા.

અને હવે તે મોઢું ફેરવી રહ્યો છે અને હિટ્સ કરે છે અને પૈસા પાછા નથી આપતા. કિન્નર કહે છે કે જો તે યુવક તેની સાથે રહેવા માંગતો નથી, તો તેણે તેને 10 લાખ રૂપિયા પરત આપવી જોઈએ.પરંતુ, બીજી બાજુ, તે યુવક કહે છે કે પહેલા તે જાણતો ન હતો કે તેની ગર્લફ્રેન્ડ એક કિન્નર છે અને તેણે કોઈ પૈસા લીધા નહીં. તેમના પર રહેવાનું શરૂ કરવા માટે જ તેના પર દબાણ આવી રહ્યું છે. યુવકે કિન્નર સાથે પ્રેમ સંબંધ હોવાનો પણ ઈનકાર કર્યો છે.

મિત્રો આવો ક એક બીજો કીસ્સો સામે આવ્યો છે જેમા બન્યુ છે એવુ કે અહીં સોફ્ટવેર કંપનીના કર્મચારીએ પોલીસ સ્ટેશનમાં એક વિચિત્ર ફરિયાદના આધારે તેના પતિ પાસેથી છૂટાછેડાની માંગ કરી છે.

મહિલા કહે છે કે તેનો પતિ પોતાની અંદર એક સ્ત્રી છે. તે રાત્રે સાડી, પેટીકોટ અને બ્લાઉઝ પહેરે છે. આટલું જ નહીં, લિપસ્ટિક-પાવડર પણ લગાવવામાં આવે છે. ઇન્દિરા નગરની રહેવાસી 29 વર્ષીય મહિલાએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે તેના લગ્નને એક વર્ષ થયા છે.

પરંતુ પતિએ તેની સાથે આજ સુધી શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા નથી. તે આખો દિવસ સામાન્ય પુરુષોની જેમ કામ કરે છે, પરંતુ ઘરે આવીને મહિલાઓની જેમ પ્રવૃત્તિઓ કરવાનું શરૂ કરે છે.

તે તેની સાથે લેસ્બિયન જેવા સંબંધ રાખવા માંગે છે. આ આધારે તેણે છૂટાછેડાની માંગ કરી છે. બીજી તરફ, મહિલા હેલ્પ ડેસ્કના સિનિયર કાઉન્સેલર વનિતાએ હાલમાં કાઉન્સલિંગ દ્વારા યુગલને તૂટવાથી બચાવવાની કોશિશ શરૂ કરી છે

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …