જ્યારે એક ગે પુરુષ અડી ગયો મહિલાઓ પ્રાઈવેટ પાર્ટ, પછી જે થયું એ જાણીને ચોકી જશો….

આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

મિત્રો આ કિસ્સામા બન્યુ છે એવુ કે જો કોઈ સીધા પુરુષને કોઈ સ્ત્રીના ખાનગી ભાગોને સ્પર્શ કરવાનું કહેવામાં આવે તો તે તે ખુશીથી કરશે, પરંતુ તમે કલ્પના કરી શકો કે જો તેને ગેને પણ આવું કરવાનું કહેવામાં આવે તો તેની પ્રતિક્રિયા શું હશે ગે પુરુષો એ સ્પર્શ કર્યો હતો અને આવી જ એક વીડિયો યુટ્યુબ ચેનલ દ્વારા બનાવવામાં આવી છે. છોકરી ના ખાનગી ભાગને સ્પર્શ કર્યા પછી ગે પુરુષોએ જે પ્રતિક્રિયા આપી છે તે એકદમ રમૂજી હતી.

આ વિડિઓ બતાવે છે કે કેવી રીતે ગે પુરુષો છોકરીના ખાનગી ભાગોને સ્પર્શ કરવામાં અનિચ્છા રાખે છે અને શરૂઆતમાં તેઓ પહેલા હાથ મૂકવા અંગે મૂંઝવણમાં હતા, પરંતુ પાછળથી હિંમત વધારવા પર, તેઓએ છોકરીનો ખાનગી ભાગ લાગુ કર્યો હતા અને આ વિડિઓ એકદમ રસપ્રદ છે અને તે ગે પુરુષોની પ્રતિક્રિયા જોવા જેવી છે અને શરૂઆત માં હેડકી કર્યા પછી, તેણે ફક્ત ખાનગી ભાગોને જોયો જ નહીં, પણ તેનો સ્પર્શ પણ કર્યો હતો.

તમને જણાવી દઈએ કે પુરુષ પ્રધાન આ દેશમાં ક્યારેક લોકો નપુંસક હોવાપણું છૂપાની પણ લગ્ન કરી લેતા હોય છે જે છેલ્લે ખુદને જ નહિ પણ બે પરિવારને એકબીજાથી અલગ કરી દે છે. આવું જ કંઈક થયું છે પુણેના ચિંચવડમાં જ્યાં યુવતીએ ભોંસરી પોલીસ સ્ટેશને પોતાના પતિ પર આશ્ચર્યજનક આરોપો લગાવ્યા છે.સુહાગરાતમાં સેક્સ ટૉયનો ઉપયોગ કર્યો, પિંપરી ચિંચવડના ભોસરી પોલીસ સ્ટેશને એક મહિલાએ પોતાના પતિ વિરુદ્ધ નપુંસક હોવાની વાત છૂપાવવાનો આરોપ લગાવતાં ફરિયાદ કરી છે.

તેના પતિએ સુહાગરાતમાં પણ કૃત્રિમ અંગોનો ઉપયોગ કરી તેની સાથે સંબંધ બનાવ્યા હતા. આ ફરિયાદ સાંભળી પોલીસ પણ દંગ રહી ગઈ છે. ફરિયાદ બાદ ભોસરી પોલીસે મહિલાના પતિ સહિત ચાર લોકો વિરુદ્ધ મામલો નોંધ્યો છે.

પતિ સહિત સાસુ, કાકીજી સાસુ, કાકાજી સસરા પર મામલો નોંધાયો, પોલીસ દ્વારા આપવામાં આવે જાણકારી મુજબ આ મામલામાં ભોસરીની 28 વર્ષની મહિલાએ ભોસરી પોલીસ સ્ટેશનમાં પતિ, સાસુ, કાકીજી સાસુ અને કાકાજી સસરા વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે. પોલીસે જણાવ્યું કે પીડિતાના લગ્ન ઔરંગાબાદના જિલ્લાના કન્નડ તાલુકામાં થયાં હતાં. લગ્ન નક્કી કરતી સમયે તેના સાસરી પક્ષવાળાઓએ છોકરો નપુંસક હોવાની વાત છૂપાવીને તેની સાથે દગો કર્યો હતો.

શારીરિક અને માનસિક રૂપે તંગ કરી, ફરિયાદમાં એમ પણ કહ્યું કે પીડિતાના પતિ પહેલી રાતથી પોતાની પત્ની સાથે સેક્સ કરતી વખતે કૃતિમ સેક્સ અંગ જેને સામાન્ય ભાષામાં સેક્સ ટૉય પણ કહેવાય છે તેનો ઉપયોગ કરી રહ્યો હતો. આ ઉપરાંત પતિએ પીડિતાને શારીરિક અને માનસિક રૂપે પણ તંગ કરી.

આ સાથે જ પીડિતાની સાથે અપ્રાકૃતિક શારીરિક સંબંધ બનાવી લગ્નમાં ખર્ચ કરેલ પાંચ લાખ રૂપિયા લાવવા પણ કહ્યું હતું. પીડિતા દ્વારા કરવામાં આવેલ ફરિયાદ પર પોલીસે મામલો નોંધી આગળની તપાસ માટે કન્નડ પોલીસને મોકલી આપ્યો છે.

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …