ચુપચાપ પાકીટ માં રાખી દો આ વસ્તુ,એટલા બધા પૈસા આવશે કે સાચવવા પણ મુશ્કેલ બનશે…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌંનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજે હું આપ સૌના માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું તો મિત્રો આજે આપણે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે વાસ્તુ શાસ્ત્રમાં ઘણી વસ્તુઓ વિશેની માહિતી મળી છે તમે તેમને અપનાવીને જીવનમાં સફળતા મેળવી શકો છો તે જ રીતે વાસ્તુને પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે તમારે પર્સમાં કઈ વસ્તુઓ રાખવી જોઈએ આ વસ્તુઓ પર્સમાં રાખીને તમે ક્યારેય પૈસા ગુમાવશો નહીં.

આપણા શાસ્ત્રો મા આવી ઘણી વસ્તુઓ વિશે જણાવ્યું છે જેનાથી તમે પોતાના જીવન ને ધન થી સંબંધિત તકલીફો દુર કરી શકો છો. આ વસ્તુઓ ને પાકીટ મા રાખી મુકવાથી પૈસા ની ઉણપ ઓછી થતી જાય છે. તો ચાલો જાણીએ એવી વસ્તુઓ વિશે કે જેને કોઈ ને કીધા વગર પાકીટ મા રાખવાથી ધન થી લગતી મુશ્કેલીઓ દુર થઇ જશે અને તમને બરકત થવા લાગશે. આ ઉપાય બહુ જ અસરકારક છે.દરેક વ્યક્તિ જ્યાં જાય ત્યાં તેમનું પાકિટ સાથે જ લઈને જાય તેને ખૂબ સાચવે જો તે ખોવાઈ જાય તો તેમનો જીવ ઊંચો થઈ જાય પાકિટ કે પર્સ દરેક વ્યક્તિ માટે ખૂબ જ મહત્વનું હોય છે આપણાં પર્સમાં આપણે જરૂરી બધા જ કામના કાગળિયા જરૂરી વસ્તુઓ અને દવાઓ કે ઉપયોગી ચીજો રાખીએ જ છીએ પરંતુ સૌથી વધુ અગત્યના હોય છે તેમાં રૂપિયા પૈસા.

જો તમારું કેટલાક કામ ફરીથી ચાલુ રહે છે અને તેમાં કોઈ અવરોધ આવે છે તો તે કાર્ય કરવા જાવ પછી તમારા ખિસ્સા અથવા પર્સમાં ચાર લવિંગ રાખો આ કરવાથી તમારું અટકેલું કામ પૂર્ણ થઈ જશે કોઈ શુભ કાર્ય કરતા પહેલા વડીલોનો આશીર્વાદ લેવો અને ઘરને મધુર બનાવવું અને પાણી પીવો તમને તે કાર્યમાંથી ચોક્કસ શુભ સમાચાર મળશે.

જો તમે અથવા તમારા ઘરના કોઈ કોઈ ખૂબ મોટા અને શુભ કાર્ય કરવા જઇ રહ્યા છે તો પછી ઘરના દરવાજા પર મરીના દાણા લગાવો તે વિક્ષેપિત થતો નથી અને કામ પર જતા હોય ત્યારે પાછળ જોતો નથી કોઈ પણ કામ કરવા જતા હો ત્યારે પૂજા કરવા જાવ અને મનમાં વિચારો કે આજની કમાણી પૂર્ણ અને સારી રહેશે અને લોકોથી ખુશ થયા પછી ગુસ્સે થશો નહીં.

તમારે લાલ રંગનું કાગળ લેવું પડશે અને તમારી ઇચ્છા લખવી પડશે અને તેને રેશમી દોરાથી બાંધવી પડશે આ પછી તેને તમારા પર્સમાં રાખો આ સાથે તમારી મનોકામના પૂર્ણ થશે શાસ્ત્રોમાં અનાજ અને પૈસા બંને એક સમાન હોવાનું કહેવામાં આવ્યું છે તમારે પર્સમાં એક ચપટી ચોખા રાખવો જોઈએ આ તમારા અનિચ્છનીય ખર્ચને ઘટાડશે.

માતા લક્ષ્મીની તે જ તસ્વીર તમારા પર્સમાં રાખો જેમાં તે બેઠેલી મુદ્રામાં છે આની સાથે તમે ક્યારેય પૈસા ગુમાવશો નહીં હિન્દુ ધર્મમાં પીપળ અને તુલસી બંને આદરણીય છે તમારે તમારા પર્સમાં પીપલ પાન રાખવું જોઈએ પર્ણને આમંત્રણ આપ્યા પછી તેને શુભ સમયમાં નોંધો સાથે પર્સમાં રાખવું જોઈએ આની સાથે તમને ક્યારેય પૈસાથી સંબંધિત કોઈ સમસ્યા નહીં થાય.

જો તમારી પાસે સિલ્વર સિક્કો છે તો તેને પર્સમાં રાખવાથી પૈસા પણ મળે છે પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે સોના અથવા ચાંદીનો સિક્કો પર્સમાં મૂકતા પહેલા તેને ઘરના મંદિરમાં માતા લક્ષ્મીના ચરણમાં રાખો રુદ્રાક્ષને પર્સમાં રાખવો પણ ખૂબ ફાયદાકારક છે તેનાથી પૈસાની કમી નથી.

કાચ.જો કોઇપણ વ્યક્તિ પોતાના પાકીટ મા એક નાનો કાચ નો ટુકડો કોઈ ને કહ્યા વગર રાખે છે તો નકામો ખર્ચો બંધ થાય છે અને પૈસા ની બચત થાય છે સાથોસાથ હવે પાકીટ મા પૈસા ટકવા લાગશે.જો તમે તમારા પાકીટ ને હંમેશા માટે ભરેલું રાખવા માંગો છો તો એક ભોજપત્ર પર કાળી હળદર નું સ્વસ્તિક નિશાન બનાવીને એને સુકાવો. હવે એને વાળીને પાકીટમાં રાખી લો. એનાથી પૈસા માં વધારો થશે.

ચોખા.માતા લક્ષ્મી ની પૂજા દરમિયાન તેમને ચોખા ધરવામાં આવે છે પૂજન થયા બાદ આ ચોખા ને પાકીટ મા રાખવાથી શુક્ર ગ્રહ અને ધન ની દેવી માં લક્ષ્મી ની અસીમ કૃપાદૃષ્ટિ સદેવ તમારા ઉપર રહે. છે. તેમજ જીવન મા પણ ક્યારેય ધન ની કમી આવતી નથી.

નાનું નારિયેળ.જો તમે એવું ઇચ્છતા હોવ કે તમને ક્યારે પણ ધનની ઓછપ ન લાગે તો તમારે આ ઉપાય પણ કરવા જેવો છે. તમારે નાનું નારિયેળ પાકિટમાં રાખવું જોઈએ. નાના નારિયેળ ઝાડ પરથી કે પૂજાની દુકાનેથી પણ મળી શકે છે. જો નાના પાકિટમાં ન સમાય તો કોઈ એક મોટાં પાકિટમાં પણ તે રાખી દઈ શકાય છે. નારિયેળને શુભ ફળ માનવામાં આવે છે.

શ્રી યંત્ર.કોઇપણ વ્યક્તિ પોતાના પાકીટ મા શ્રી યંત્ર રાખે તો તેનાથી પણ પૈસા ની ઉણપ ઓછી થાય છે. તો યંત્ર ને પાકીટ મા રાખતા પેહલા તેની સંપૂર્ણ વિધિ વિધાન થી પૂજા કરી ત્યારબાદ ઉપયોગ મા લેવું. શ્રી યંત્ર ધન ની દેવી માં લક્ષ્મી નુ પ્રતિક છે તેથી ધન સંબંધિત મુશ્કેલીઓ દુર થશે અને પૈસા ટકી રેહશે.

માં લક્ષ્મી ની છબી.ધન ની કમી દુર કરવા તેમજ જો આવેલ ધન ટકતું ના હોય તો તમારા પાકીટ મા માતા લક્ષ્મી ની નાની છબી રાખવાથી પાકીટ ક્યારેય ખાલી નહિ થાય અને સદેવ ભરેલું રહશે.

સફેદ સ્ટોન ઓવેલ.લંબગોળાકાર સફેદ પત્થરને તમારા પર્સમાં રાખવો જોઇએ. આ પણ નાણાકિય સમસ્યાને નિવારવા માટેની એક સારી ઊર્જા આપે છે. તમારા પાકિટમાં સહેલાઈથી સમાઈ જાય એવા કદનો પત્થર શોધીને પાકિટમાં રાખી દેવું. જરૂરથી બરકત થતી જણાશે. તેમજ અટકેલાં કામો પણ પૂર્ણ થતાં દેખાશે.

પીપળાનું પાન.જો તમને ક્યારેક એમ થતું હોય કે તમારાથી જરૂર કરતાં વધુ ખર્ચ થઈ જાય છે અને તમને વારંવાર અણધાર્યા ખર્ચાઓનો સામનો કરવો પડે છે તો આ ઉપાય કરી જોવા જેવો છે. પીપળાનું પાન લઈને તેને વાળ્યા વગર જ સીધેસીધું તમારા પાકિટમાં રાખી દ્યો. આમ કરવાથી તમારા ખર્ચાઓ ઉપર કંટ્રોલ થતો જરૂર જણાશે.

પૈસાના વધારા માટે ચાંદીના એક સિક્કા પર કંકુ નું લગાવી ને શુક્રવાર ના દિવસે લક્ષ્મી માતા પાસે મૂકી દો. હવે પૂજા પછી, તેને તમારા પર્સમાં રાખો. આ કરવાથી, પૈસાની અછત કયારે ર નહીં થાય.જો તમારી પાસે પૈસા નહીં ટકતા તો ચાંદીના સિકકા પર કેશર નું તિલક લગાવી પોતાના પાકીટ માં રાખો. એવુ કરવાથી પૈસા માં વધારો થશે.પાકીટ માં પૈસા ટકે છે તો એના માટે એક પોટલી માં થોડી ફટકડી બાંધી ને રાખો. એનાથી નજરદોષ દૂર રહેશે. જેના દ્વારા પૈસાના આગમનમાં વધારો થશે.

લક્ષ્મી માતા ની કૃપા મેળવા માટે લક્ષ્મી ચાલીશા પાકીટ માં રાખી શકો છો. પરંતુ ધ્યાન રાખો કે આવું કરવાથી કોઈ પણ ખરાબ સ્થાને પાકીટ ના મુકશો.દેવી લક્ષ્મીને ચડાવેલ ફૂલોને સુકવી પાકીટમાં રાખવાથી પણ પૈસાની બરબાદી બંધ થઈ જાય છે.પૈસાના લાભ માટે પાકીટ માં શુક્રવારના દિવસે એક ચાંદીનો સિક્કો મૂકી દો. એનાથી પૈસા માં વધારો થશે

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલ નો પરચો જાણવા વાંચો આ લેખ,કબરાઉ માં સાક્ષાત હાજર છે માં મોગલ,વાંચો…

ભગુડાવાળી માં મોગલ ના પરચા છે અપરંપાર. આજે પણ દિન દુખિયાના દુઃખ દૂર કરે છે.માં …