ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને બોલ્ડ દેખાવ માટે જાણીતી છે. ઉર્ફી જાવેદ પોતાના હોટ ફોટો અને બોલ્ડ લુક્સને કારણે હંમેશા હેડલાઈન્સમાં રહે છે. ઘણી વખત ઉર્ફી જાવેદ વિચિત્ર કપડામાં જોવા મળી છે. પરંતુ, દરેક વખતે તે પોતાની આગવી સ્ટાઈલથી લોકોના હોશ ઉડાવે છે. આ અભિનેત્રી તેના વિચિત્ર આઉટફિટને કારણે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી વખત ટ્રોલ થઈ છે. પરંતુ આટલી ટીકાનો સામનો કર્યા પછી પણ ઉર્ફી જાવેદ પોતાની આગવી શૈલી જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરે છે.

હાલમાં જ ઉર્ફી જાવેદની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં તે બેકલેસ ટોપમાં જોવા મળી રહી છે.બિગ બોસ ઓટીટીથી ફેમસ બનેલી એક્ટ્રેસ ઉર્ફી જાવેદ હંમેશા પોતાના ડ્રેસને લઈને હંગામો મચાવે છે. ફરી એકવાર તેણે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે ચાહકોના હોશ ઉડી ગયા. આવો અમે તમને ઉર્ફી જાવેદનો લેટેસ્ટ ડ્રેસ બતાવીએ, જેમાં તે જ્વાળાઓ ફેલાવતી જોવા મળી રહી છે.

થોડા સમય પહેલા અભિનેત્રી ઉર્ફી જાવેદ આ સ્ટાઇલિશ ડ્રેસ પહેરીને ઘરની બહાર આવી છે.તસવીરોમાં ઉર્ફી જાવેદની પાતળી કમર દેખાઈ રહી છે. તેની પાતળી કમર દરેકનું ધ્યાન પોતાની તરફ ખેંચી રહી છે.ઉર્ફી જાવેદની તસવીરો પર ચાહકો જોરદાર કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.અભિનેત્રી ઉર્ફી જાવેદના લુકએ બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે. તસવીરોમાં તે એટલી સુંદર દેખાઈ રહી છે કે બધા તેની તરફ જોઈ રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Urrfii (@urf7i)

હાલમાં જ ઉર્ફી જાવેદે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીરોમાં જોઈ શકાય છે કે ઉર્ફી જાવેદે સફેદ કલરની જીન્સ અને સફેદ બેકલેસ ટોપ પહેર્યું છે જેમાં તે તબાહી મચાવી રહી છે. આ બેકલેસ ટોપમાં ઉર્ફી જાવેદની પીઠની સાથે પેટ પણ દેખાય છે. ઉર્ફી જાવેદના ચાહકો આ તસવીરો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. તેના દ્વારા શેર કરવામાં આવેલા ફોટોના કારણે ઉર્ફી જાવેદ ફરી એકવાર સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલર્સના નિશાના પર આવી છે.જાણીતી ટીવી એક્ટ્રેસ ઉર્ફી જાવેદ લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરવાનું સારી રીતે જાણે છે.

આ તસવીરો શેર કરીને ફરી એકવાર ઉર્ફી જાવેદ સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલો છે. ઉર્ફી જાવેદે ભલે આ ફોટા શેર કરીને હેડલાઇન્સ બનાવી હોય, પરંતુ કેટલાક સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ તેની મજાક ઉડાવવાથી રોકતા નથી. ઉર્ફી જાવેદની તસવીરો પર પ્રતિક્રિયા આપતા કેટલાક સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે તેના વિચિત્ર આઉટફિટની મજાક ઉડાવી હતી. બીજી તરફ ઉર્ફી જાવેદના ચાહકોએ પણ તેના જોરદાર વખાણ કર્યા હતા.

ઉર્ફી તેના દરેક લુકને કારણે લાઈમલાઈટમાં આવે છે. લોકોને તેની ફેશન સેન્સ બિલકુલ પસંદ નથી. ઘણા લોકો તેણીને ટ્રોલ કરે છે અને સોશિયલ મીડિયા પર અભદ્ર ટિપ્પણીઓ કરે છે, પરંતુ ઉર્ફી હંમેશા તેની દોષરહિત શૈલીથી તેના ચાહકોનું દિલ જીતી લે છે. એક ઈન્ટરવ્યુમાં ઉર્ફીએ આ ટ્રોલ્સને જડબાતોડ જવાબ આપ્યો અને કહ્યું કે મેં કોમેન્ટ્સ વાંચવાનું બંધ કરી દીધું છે. હવે લોકો મને બળાત્કારની ધમકી આપે છે.

કેટલાકે જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પણ આપી છે. લોકો લખે છે, તે પડી ગયો છે, રસ્તામાં તેનો બળાત્કાર થવો જોઈએ, તેને મારી નાખવો જોઈએ. હું હસું છું કે તમે મને કહો છો, જો તમે આ જ વાત કોઈ બળાત્કારીને કહી હોત અને તેને ટ્રોલ કર્યો હોત, તો કદાચ કંઈક બદલાઈ ગયું હોત. જે લોકો સ્ત્રીઓ સાથે અન્યાય કરે છે તેમના માટે તમારા મનમાં એટલી બધી ગંદકી અને ગંદકી રાખો. પરંતુ તમે તેમને કંઈ નહીં કહો, તમારે મહિલાઓને નિશાન બનાવવી પડશે.

About bhai bhai

Check Also

જાનવી કપૂરને હદ થી વધારે આ બોલ્ડ અંદાજ ભારે પડી ગયો,લોકો એ ના જોવાનું પણ જોઈ લીધું…

જાહ્નવી કપૂર બોલિવૂડના પ્રખ્યાત ફિલ્મ નિર્માતા બોની કપૂર અને ચાહકોના હાર્ટથ્રોબ અને ખૂબ જ સુંદર …