લાલા મરચા ના ઉપાયો બનાવી શકે છે તમને ધનવાન,તમારી દરેક મોટી સમસ્યા પણ થઈ જશે મિનિટો માં ગાયબ,જાણો કેવી રીતે કરશો…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે ઘણીવાર ઘરમાં તણાવ તકલીફ મુસીબત રહે છે આ સમસ્યાઓના કારણ ઘરની સ્થિતિ ખુબજ ખરાબ રહે છે જયારે ઘરના લોકો પર સમસ્યાઓના વાદળ મંડાય રહે પૈસા ક્યારે આવે છે અને ક્યારે પુરા થઇ જાય છે એ ખબર પણ નથી પડતી બધી વખતે ઘરમાં છોકરા અથવા વૃદ્ધ બીમાર રહે છે એવામાં થઇ છે કે તમને કોઈની નજર લાગી ગઈ છે બાધાઓથી મુક્તિ મેળવવા માટે આ ઉપાય કરવાથી તમને જલ્દી બાધાઓથી છુટકારો મળી જશે.લાલ મિર્ચ ની મદદ થી લોકો પોતાના જીવન ના ઘણા દુખો ને દુર કરી શકો છો અને પોતાના જીવનમાં સુખ સમૃદ્ધિ લાવી શકો છો લાલ મિર્ચ થી ઘણા પ્રકારના ટોટકા જોડાયેલ છે અને આ ટોટકા ને કોઈ પણ વ્યક્તિ સરળતાથી પોતાના ઘર માં કરી શકો છો.

વારંવાર તબિયત ખરાબ થવાથી પરેશાન લોકો પોતાના બેડ ની નીચે લાલ મિર્ચ ને રાખવાનું શરૂ કરી દો કારણકે એવું કરવાથી તમને કોઈ પણ બીમારી અડી નહિ શકે. તમારે બસ પોતાના બેડ ના નીચે પાંચ સૂકાયેલ લાલ મિર્ચ ને કોઈ કપડા ના અંદર બાંધીને રાખવું પડશે યાદ રહે કે તમે શુક્રવાર ના દિવસે જ આ કપડા ને બેડ ની નીચે રાખો અને શનિવાર ની સવારે આ કપડા ને લઇ જઈને તમે પીપળા ના વૃક્ષ ના મૂળ ની પાસે દબાવી દો યાદ રહે કે આ બધું કર્યા પછી તમે પીપળા ના વૃક્ષ ને પાછળ વળીને ના દેખો.

મોટા માં મોટી મુસીબતથી છુટકારો મેળવવા માટે લાલ મરચાનો ઉપાય તમને તરત રાહત આપશે દોષ તરત જ તટસ્થ થઇ જશે અને લાભ મળશે.લાલ મરચાના બી કાઢીને પાણીમાં નાખી દો અને કોઈ પણ હેરાન રહે છે એના માથા પર પગથી સાત વાર ફેરવીને બહાર ફેંકી દો.કોઈ કામ માં જો વારંવાર કોઈ બાધા આવી રહી છે તો તમે એક કળશ ના અંદર પાણી ભરી દો અને પછી તેના અંદર સુકી લાલ મિર્ચ ના 21 દાણા નાંખી દો એવું કર્યા પછી તમે તે કળશ ને પોતાના ઉપર થી સાત વખત ફેરવી દો અને પછી તે પાણી ને ઘર ના બહાર વાળા રસ્તા પર ફેંકી દો.

આ ઉપાયથી નજર દોષ તરત તટસ્થ થઇ જાય છે પણ ધ્યાન રાખો જયારે પણ આ ઉપાયને કરો તો એકલામાં કરો કોઈના ટોકવા અથવા જોવાથી ઉપાય તટસ્થ થઇ જાય છે.સાત સુકા લાલ મરચાને એક લાલ કપડામાં બાંધીને માથા પર રાખી દો આનાથી મનમાં આવવા વાળા ખોટા દોષ દુર થાય છે.રૂપિયા પૈસાની સમસ્યા રહેતી.હોય તો ૧૧ લાલ મરચા લઈને એને લાલ કપડામાં બાંધીને ઘરના કોઈ એવા ખૂણામાં નાખી દો જ્યાં કોઈની નજરમાં ના આવે.બધા કામમાં અવરોધ આવતો હોય તો ૭ લાલ મરચા લઈને વહેતા પાણી પ્રવાહિત કરી દો આ ઉપાયથી અવરોધ આવાનું બંધ થઇ જશે.

ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર કાળા કપડામાં બાંધીને લાલ મરચાને લટકાવી દો આનાથી ખોટી શક્તિઓ તમારા ઘરમાં પ્રવેશ જ નહિ કરે.આ ઉપાય કરવાથી પ્રેત બાધાથી છુટકારો મળશે અને એના અશુભ દોષના કારણ થવાની સમસ્યા સમાપ્ત થઇ જશે.સાત લાલ મરચા અને એક મુઠી મીઠું લઇને ઘરની નજર ઉતારો એવું કરવાથી ઘરમાં ખોટી રીતે ઝઘડા થવાના અને કોઈ પણ પ્રકારના દોષ શાંત થઇ જશે.કોઈ ને જો ખરાબ નજર લાગી ગઈ છે તો તે લાલ મિર્ચ ના ટોટકા થી પોતાના ઉપર લાગેલ નજર ને દુર કરી શકો છો અને ઈવું કરવા માટે તે વ્યક્તિ ને બસ પોતાના ઉપર સાત વખત સુકી લાલ મિર્ચ ને ફેરવવું પડશે અને પછી તે મિર્ચ ને ગેસ પર રાખી દો અને સારી રીતે સળગાવી દો.

આજકાલ ડીપ્રેશન ની બીમારી ઘણા લોકો ને થવા લાગી છે અને આ બીમારી થી રાહત મેળવવા માટે લોકો ઘણા પ્રકારના દવા ખાય છે પરંતુ તો પણ આ બીમારી થી તેમને જલ્દી જ રાહત નથી મળી શકતી પરંતુ જો આ લોકો લાલ મિર્ચ થી જોડાયેલ ટોટકા કરો તો તે ડીપ્રેશન થી છુટકારો મેળવી શકો છો.ડીપ્રેશન ની સમસ્યા દુર કરવા માટે આ બીમારી થી પીડિત લોકો ને બસ લાલ મિર્ચ થી બીજ નીકાળીને તેમને એક કળશ માં નાંખવું પડશે અને પછી તેમાં જળ ભરીને તે પાણી થી સૂર્ય અર્ધ્ય આપી દો.નકારાત્મક ઉર્જા કરો દુર.ઘર માં કોઈ પણ પ્રકારની નકારાત્મક ઉર્જા લાગવા પર તમે પોતાના ઘર ના મુખ્ય દરવાજા પર લાલ મિર્ચ અને લીંબુ ને એકસાથે બાંધીને લગાવી દો તમે આ ટોટકા રોજ કરી શકો છો અને રોજ ઘર ના દરવાજા પર તેને બાંધી શકો છો એવું કરવાથી ના તો ઘર ને નજર લાગશે ને નકારાત્મક ઉર્જા પણ દુર થઇ જશે.

About bhai bhai

Check Also

આગામી 3 દિવસ ગુજરાતના આ વિસ્તારોમાં પડશે ભારે વરસાદ…..

ગુજરાતમાં હવે વરસાદે વિરામ લીધો છે. હવામાન વિભાગના જણાવ્યા અનુસાર રાજ્યમાં આગામી 3 દિવસ સુધી …