મહિલા પુરુષ બની જતી અને ત્યારબાદ કરતી એવો ગંદો વેપાર જે વિશે જાણી ચોંકી જશો……

આંધ્રપ્રદેશના પ્રકાસમ જિલ્લામાં એક 17 વર્ષની યુવતીએ સાઈ રમેશ રેડ્ડી નામના 32 વર્ષના વ્યક્તિ સામે યૌન શોષણની ફરિયાદ નોંધાવી છે. જો કે પછી ખબર પડી હતી કે આરોપી એક મહિલા હતી જેણે પુરુષનું રૂપ લઈ કપડાં પહેર્યો હતા.તપાસ દરમિયાન પોલીસને જાણવા મળ્યું છે કે આરોપી વાસ્તવમાં એક મહિલા છે જેને એક એવા વ્યક્તિના રૂપમાં કપડાં પહેર્યા હતા જેને સગીર યુવતીઓ સાથે સેક્સ ટોયનો ઉપયોગ કરીને યૌન શોષણ કર્યું હતું.સુમલાથા, સાંઈ રમેશ રેડ્ડીના રૂપમાં મહિલાઓ.

છોકરીઓને પુરુષની અવાજમાં ફોન કરીને પોતાના ટ્રેપમાં ફસાવતો હતો અને ફસાઈ ગયા પછી તેમના પોતાના ઘરે બોલાવતા હતો. આ પછી તે છોકરીઓ અને મહિલાઓને બહેલાવી ફુસલાવીને સેક્સ ટોયથી તેમનું યૌન શોષણ કરતો હતો. પોલીસે યુવતીઓનો નંબર પૂરો પાડવા બદલ એક સ્થાનિક મોબાઇલ સિમકાર્ડ વિક્રેતા વામસી કૃષ્ણની પણ ધરપકડ કરી છે.ઓંગોલ ડીએસપી બી રવિચંદ્રના અનુસાર, મહિલાઓને પુરુષના કપડા પહેરવાનું પસંદ હતું અને તેના વાળ ટૂંકા હોય હતા.

2016 માં આંધ્રપ્રદેશના ઓંગોલ શહેરમાં એક 47 વર્ષીય વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કરતા પહેલા બે વાર લગ્ન કર્યાં હતા. તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે આરોપીએ એજ ઘરમાં તેના પતિ સાથે સગીર પીડિતોની સાથે રહેવાની યોજના ઘડી હતી.આ માટે તેણે પીડિતા સાથે એક 28 વર્ષના પુરુષ મિત્ર સાથે બનાવટી લગ્ન માટે રાજી કર્યા હતા. આરોપીએ તેના મિત્ર સાથે મળીને સગીરના માતા-પિતાથી બચાવવા માટે પોલીસનો સંપર્ક કર્યો હતો.

પરંતુ પોલીસે 17 વર્ષની છોકરીને તેના માતાપિતાને સોંપી દીધી કારણ કે તે સગીર હતી.પીડિતાએ તેના માતાપિતાને આ વિશે જણાવ્યું ત્યારે તે પોલીસ પાસે પોહચ્યાં મહિલાઓના યૌન ગુનાઓમાંથી બાળકોના સંરક્ષણ અધિનિયમ ધારા હેઠળ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. અધિકારીઓના જણાવ્યા અનુસાર પીડિતા હજી પણ માને છે કે મહિલા અને સાંઈ રમેશ રેડ્ડી બે જુદા જુદા લોકો છે.

આરોપીના ઘર પર શુક્રવારે એક દરોડા દરમ્યાન 32 વર્ષીય આરોપીના 47 વર્ષીય પતિ તેની પત્નીના ખિલાફ આરોપો સાંભળ્યા પછી ત્રણ માળની બિલ્ડિંગમાંથી કૂદીને આત્મહત્યા કરી હતી.આરોપીના ઘરમાંથી મળી સેક્સ ટોયથી ભરેલી બેગ. પોલીસે આ કેસમાં આરોપી મહિલાના ઘરે દરોડા પાડ્યા હતા. જ્યાંથી તેને સેક્સ ટોયથી ભરેલી મોટી બેગ મળી આ દરમિયાન પોલીસ આરોપી મહિલાના પતિની પૂછપરછ કરી રહી હતી પરંતુ તે એટલો ડરી ગયો હતો કે તે ત્રીજા માળેથી કૂદી ગયો.

પોલીસે તેને હોસ્પિટલમાં ખસેડ્યો જ્યાં તેનું મોત થયું હતું.આજે આપણે ખાસ વધુ એક વિષય પર વાત કરીશું આ વિષય છે મહિલાઓની વજાઈના.ફીમેલ બોડીનો સૌથી લચીલો કે ફ્લેગજેંબલ પાર્ટ છે વજાઇના, ઘણી મહિલાઓ અને પુરૂષોના મનમાં એવી જિજ્ઞાસા હોય છે કે શુ લાંબા સમય સુધી સેક્સ ન કરવા, સેક્સ ટોયનો ઉપયોગ ન કરવાથી વજાઇનાનો આકાર નાનો અને ટાઇટ થઇ જાય છે.

વાત સંભોગ ની હોય, પીરિયડ્સ દરમિયાન ટૈંપૌન લગાવવાની હોય, સેક્સ ટોયનો ઉપયોગ કરવાની હોય કે ચાઇલ્ડ બર્થથી જોડાયેલી હોય. વજાઇના આ દરેક પ્રોસેસ દરમિયાન આકારનો મોટો કરે છે. જ્યારે આ પ્રક્રિયાઓથી પસાર થયા બાદ તે પરત નાના આકારમાં આવી જાય છે.તમને જણાવ્યા મુજબ સ્થિતિઓથી અલગ પણ એક સમય એવો હોય છે જ્યારે વજાઇના તેના આકારને કુદરતી રીતે મોટો કરી લે છે. અને તે થાય છે સેક્સ દરમિયાન ફોરપ્લે.

ઉત્તેજનાની ચરમ સીમા પર પહોંચવા પર,ઉત્તેજના સમયે વજાઇનાનો ઉપરનો ભાગ થોડોક લાંબો અને મોટો થઇ જાય છે. જે રીતે પીનસ ની સાઇઝ વધે છે. તે જ રીતે વજાઇનાની ડેપ્થ પણ વધે છે.પેનિટ્રેશન દરમિયાન વજાઇનાના સ્નાયુ ફેલાય અને સંકોચાતા રહે છે.કેટલીક મહિલાઓ અને પુરૂષોને લાગે છે કે જો સેક્સ લાઇફ માં લાંબો બ્રેક લેવામાં આવે તો વજાઇના ટાઇટ થઇ જાય છે.પરંતુ કેટલીર વખત મહિલાઓ લાંબા સમય બાદ સેક્સ કરવામાં દુખાવાના કારણે અટકાય છે.જો કોઇ મહિલાને લાંબા સમય સુધી કોઇપણ કારણકથી સેક્સ ન કર્યું હોય અને સેક્સ દરમિયાન કોઇ કારણથી વજાઇનામાં જરૂરી ચિકાશ અને ભેજ ન લાગવાના કારણે પણ સેક્સ દરમિયાન દુખાવો થાય છે.

About bhai bhai

Check Also

શુ તમે જાણો છો કે તમારા કપાળની રેખાઓ પણ જણાવે છે તમારુ ભવિષ્ય,જાણો કેવી રીતે…….

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ …