જ્યારે ઐશ્વર્યા એ રણવીર સાથે કરી હતી ચુંમાં ચાટી ત્યારે આવું હતું તેની સાસુ નું રિએક્શન,જુઓ……..

પુત્રવધૂ એશ્વર્યા રાયને 9 વર્ષ નાના આભીનેતા સાથે એન્ટીમેટ થતાં જોઈને સાસુ જયા બચ્ચન ગુસ્સે થઈ ગયા.દિગ્દર્શક કરણ જોહરની ફિલ્મ એ દિલ હૈ મુશકિલ એ રિલીઝના ચાર વર્ષ પૂરા કર્યા છે. એક થી એક સ્ટાર્સથી ભરેલી ફિલ્મ 2016 માં રિલીઝ થઈ હતી. ફિલ્મની ચોથી વર્ષગાંઠ પર દિગ્દર્શકે ચાહકોનો આભાર માન્યો. તેણે પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક ટૂંકી વિડિઓ શેર કરી છે, જેમાં ફિલ્મના કેટલાક યાદગાર દ્રશ્યો જોઇ શકાય છે. વીડિયો શેર કરતા કરણે લખ્યું કે- એ દિલ હૈ મુશકિલને રિલીઝ થયાને 4 વર્ષ થયા છે. પ્રેમની ઉજવણી. ભલે તે એકતરફી હોય. ફિલ્મને મળતા અજોડ પ્રેમ અને રોમેન્ટિક સંગીત જે હજી જીવંત છે તેના માટે આભાર. બાય ધ વે, તમને જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મના કેટલાક દ્રશ્યો જોયા પછી સાસુ જયા બચ્ચન ખૂબ ગુસ્સે થઈ હતી.2016 માં રિલીઝ થયેલી આ ફિલ્મમાં રણબીર કપૂર , અનુષ્કા શર્મા , એશ્વર્યા રાય, શાહરૂખ ખાન અને ફવાદ ખાન જેવા સ્ટાર્સ હતા. કરણની આ ફિલ્મ અજય દેવગણ સ્ટારર શિવાય સાથે રિલીઝ થઈ હતી. બંને ફિલ્મોના ક્લેશને કારણે પણ ઘણો વિવાદ થયો હતો. 59 કરોડના બજેટમાં બનેલી એ દિલ હૈ મુશકિલે 223.51 કરોડ રૂપિયાની કમાણી કરી છે.

પુત્રી આરાધ્યાના જન્મ પછી, એશ્વર્યા જાઝબા નામની ફિલ્મથી પાછા આવી. જોકે, આ ફિલ્મ ફ્લોપ રહી હતી. આ પછી તે સરબજિતમાં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મે પણ કંઇ ખાસ કામ નથી કર્યું. પછી આવી દિલ હૈ મુશ્કેલ, જેણે સારો ધંધો કર્યો.ફિલ્મમાં એશ્વર્યા રાયે ખુદ 9 વર્ષીય રણબીર કપૂર સાથે કેટલાક ગાઢ દ્રશ્યો આપ્યા હતા. ફિલ્મ જોયા પછી એશની સાસુ જયા બચ્ચને તેનું નામ લીધા વિના જાહેરમાં પુત્રવધૂ પર નિશાન સાધ્યું હતું અને કહ્યું હતું કે – તેમાં કોઈ શરમ બાકી નથી.એક ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં જયાએ કહ્યું કે આજની ફિલ્મોમાં કોઈ શરમ બાકી નથી. પહેલાં દિગ્દર્શકો ફક્ત તેમની કળા પ્રસ્તુત કરતા હતા અને હવે તેઓ ફિલ્મોને તેમનો વ્યવસાય બનાવે છે અને તે જ આધારે ફિલ્મો બનાવે છે.

જો કે દિગ્દર્શકે એશને કિસિંગ સીન માટે પણ પૂછ્યું હતું, પરંતુ તેણે ઇનકાર કરતાં કહ્યું કે તે આવા સીનમાં પોતાને આરામદાયક લાગતી નથી. પરંતુ, ફિલ્મની માંગ જોઈને તેણે રણબીર સાથેના ઘનિષ્ઠ દ્રશ્યો આપવાના હતા. તેના દ્રશ્યોને કારણે આખું બચ્ચન પરિવાર તેનાથી નારાજ હતો.બચ્ચન પરિવારે પુત્રવધૂ એશના દ્રશ્યોને ફિલ્મથી દૂર કરવા માટે પ્રયાસ કર્યો હતો, પરંતુ કરણ જોહર તે માટે તૈયાર નહોતા. એ દિલ હૈ મુશકિલ પછી સાસરિયાઓએ એશ્વર્યાને બોલ્ડ સીન કરવાની ના પાડી.

આ ફિલ્મમાં સહયોગ કરતી વખતે એશ્વર્યા અને રણબીરે પણ એક હોટ ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું. આ શૂટની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ ગઈ હતી અને લોકોએ એશ અને રણબીર વિશે ઉગ્ર ટિપ્પણી પણ કરી હતી.તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન રણબીર એશ્વર્યા રાય સાથે ઈન્ટીમેટ સીન કરવાથી ગભરાઈ ગયો હતો અને શોટ્સને યોગ્ય રીતે આપી રહ્યો ન હતો. એશે તેમને ઠપકો આપ્યો હતો અને કહ્યું – તે બરાબર કરો.રણબીરના વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તેની આગામી ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્ર અને શમશેરા છે. આલિયા ભટ્ટ બ્રહ્માસ્ત્રમાં રણબીર સાથે મુખ્ય ભૂમિકામાં છે, જ્યારે વાણી કપૂર અને સંજય દત્ત શમશેરામાં રણબીર સાથે સ્ક્રીન શેર કરતી જોવા મળશે. એશની વાત કરીએ તો આ ક્ષણે તેની પાસે બોલિવૂડ ફિલ્મની કોઈ ઓફર નથી.

બોલિવૂડનો તેજસ્વી અભિનેતા રણવીર કપૂર ફિલ્મોમાં જાતે જીવે છે. રણવીરે સંજય દત્તની બાયોગ્રાફી ફિલ્મમાં સંજુની ભૂમિકા ભજવીને બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા હતા. જો કે, બધા કોરિડોરમાં રણવીરની બાબતોની ચર્ચા છે. કારણ કે રણવીરે ઘણી અભિનેત્રીઓને છેતર્યા છે. ઘણી અભિનેત્રીઓએ તેમના પર ખુલ્લેઆમ આરોપ લગાવ્યો છે.તમને જણાવી દઈએ કે આ પ્રકારનો બોલ્ડ સીન જે દરમિયાન રણવીર કપૂર પોતે નર્વસ થઈ ગયો હતો. રણવીર ફિલ્મ એ દિલ મુશ્કેલીમાં પ્રખ્યાત અભિનેત્રી એશ્વર્યા રાય સાથે બોલ્ડ સીન કરવાના હતા પરંતુ તે ગભરાઈ રહ્યો હતો. જોકે રણવીરની એશ્વર્યા નાનપણથી જ ક્રશ હતી.

આ ફિલ્મમાં રણબીર કપૂરની સાથે એશ્વર્યા રાય, શાહરૂખ ખાન અને અનુષ્કા શર્મા પણ હતા. રણવીરે એક ઇન્ટરવ્યુમાં આ દ્રશ્ય જાહેર કરતાં કહ્યું હતું કે તેનો હાથ ધ્રૂજતો હતો. જોકે મેં ઘણી ફિલ્મોમાં દ્રશ્યો કર્યા છે, પરંતુ એશ્વર્યાની સાથે હું આ દ્રશ્ય કરવામાં ડરતો હતો. ત્યારે એશ્વર્યાએ તેને કહ્યું કે તમે શું બરાબર નથી કરતા. ત્યારે એશ્વર્યા સમજી ગઈ કે રણબીર નર્વસ થઈ રહ્યો છે.

એશ્વર્યાએ તેમને સમજાવ્યું કે આ બધું માત્ર અભિનય છે અને આ ખરેખર બનતું નથી, તેણે રણબીરને દ્રશ્ય કરવાની હિંમત આપી અને પછી તે દ્રશ્ય સારી રીતે થઈ શકે.જોકે આ ફિલ્મ બાદ બચ્ચન પરિવાર એશ્વર્યાથી નારાજ હતો. ત્યાં સુધી ઘણા મહિનાઓથી એશ્વર્યા સાથે વાત નહોતી થઈ. મુદ્દો એ હતો કે રણવીરના એક નિવેદનેથી બચ્ચન પરિવાર નારાજ હતો. ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન રણવીર કપૂરે એમ પણ કહ્યું હતું કે મારે એશ્વર્યા સાથે બોલ્ડ સીન કરવો પડ્યો હતો, મને ખબર નથી કે મને ફરીથી તક મળશે કે નહીં. બસ આ શું હતું, બચ્ચન પરિવારમાં હંગામો મચી ગયો હતો.

બોલિવૂડનો તેજસ્વી અભિનેતા રણવીર કપૂર ફિલ્મોમાં જાતે જીવે છે. રણવીરે સંજય દત્તની બાયોગ્રાફી ફિલ્મમાં સંજુની ભૂમિકા ભજવીને બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા હતા. જો કે, બધા કોરિડોરમાં રણવીરની બાબતોની ચર્ચા છે. કારણ કે રણવીરે ઘણી અભિનેત્રીઓને છેતર્યા છે. ઘણી અભિનેત્રીઓએ ખુલ્લેઆમ તેના પર આરોપ લગાવ્યા છે.તમને જણાવી દઈએ કે આ પ્રકારનો બોલ્ડ સીન જે દરમિયાન રણવીર કપૂર પોતે નર્વસ થઈ ગયો હતો. રણવીર ફિલ્મ એ દિલ મુશ્કેલીમાં પ્રખ્યાત અભિનેત્રી એશ્વર્યા રાય સાથે બોલ્ડ સીન કરવાના હતા પરંતુ તે ગભરાઈ રહ્યો હતો. જોકે રણવીરની એશ્વર્યા નાનપણથી જ ક્રશ હતી.

આ દિવસોમાં તે આલિયા ભટ્ટને ડેટ કરી રહ્યો છે. અંગત જીવનમાં રોમેન્ટિક અને દિલફેંક આશિકની ભૂમિકામાં રણબીર કપૂર શૂટિંગ દરમિયાન બોલ્ડ સીન કરતા ગભરાઈ ગયો હતો. આ દૃશ્યતેને ઐશ્વર્યા રાય સાથે તેની ફિલ્મ ‘એ દિલ હૈ મુશ્કિલ’માં કરવાનું હતું.રણબીર કપૂર ઐશ્વર્યાને બાળપણથી જ ચાહતો હતો. આ જ કારણ હતું કે તે ઐશ્વર્યા સાથે બોલ્ડ સીન્સ કરવામાં અચકાતો હતો. જો કે આ પછી ઐશ્વર્યા તેને સમજાવ્યો અને તેને શૂટિંગ પૂર્ણ કર્યું.

જણાવી દઈએ કે કરણ જોહરે ઐશ્વર્યા બચ્ચન અને રણબીર કપૂર વચ્ચે આ સીનની યોજના બનાવી હતી, ઐશ્વર્યા બચ્ચન ‘જાઝબા’ અને ‘સરબજીત’ જેવી ફિલ્મ્સ ફ્લોપ થયા બાદ પરત ફરવા માટે સંઘર્ષ કરી રહી હતી. એવું કહેવાય છે કે જ્યારે ઐશ્વર્યા ને રણબીર સાથે કરવાનું કહેવામાં આવ્યું ત્યારે તેને આ સીન કરવાનો ઇનકાર કરી દીધો. તેને કહ્યું કે તે આ પ્રકારનાં દ્રશ્યોથી અનુકૂળ નથી. આનું સૌથી મોટું કારણ તેના સાસરિયાઓએ જણાવ્યું હતું. ‘ઐશ્વર્યા રાયએ જ્યારે ‘ધૂમ 2’ માં ઋતિક સાથે કિસ સીન કર્યો હતો ત્યારે તે સીન અભિષેક અને અમિતાભને પસંદ આવ્યો ના હતો.

કહેવાય છે કે ઐશ્વર્યા એ ખાતરી આપી હતી કે તે તેને સુંદર રીતે શૂટ કરશે. કોઈપણ અર્થમાં, તે તેમની સ્થાનિક છબીને નુકસાન કરશે નહીં. તેમ છતાં, એવા અહેવાલો આવ્યા હતા કે બચ્ચન પરિવાર સહમત ન થયો અને કરણને આ દ્રશ્ય હટાવવા કહ્યું.સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર કરણ આ માટે તૈયાર નહોતો. જોકે બાદમાં સેન્સર બોર્ડની કાતર દોડી ગઈ હતી. તાજેતરના એક કાર્યક્રમમાં જ્યારે કરણને પણ આ વિષય પર સવાલ કરવામાં આવ્યા હતા, ત્યારે તેને શરૂઆતમાં તેને મુલતવી રાખવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો પરંતુ તેમને ભારપૂર્વક કહ્યું હતું કે, ” ના તો મારી ફિલ્મથી કોઈ મુશ્કેલી ઉભી થઈ છે અને ન મારા જીવનમાં.”

રણબીરે તાજેતરમાં જ એક ઈન્ટરવ્યુમાં ખુલાસો કર્યો છે કે ઐશ્વર્યા સાથે બોલ્ડ સીન શૂટ કરતી વખતે તેના હાથ ધ્રુજતા હતા, ત્યારે ઐશ્વર્યા એ તેમને કહ્યું હતું કે “સરખી રીતે કરતા નથી આવડતું કે શું?” ત્યારે ઐશ્વર્યા સમજી ગઈ કે રણબીર ગભરાઈ ગયો છે અને તે નર્વસ પણ હતો.ઐશ્વર્યા એ તેને સમજાવ્યું કે આ બધું માત્ર અભિનય છે અને આ વાસ્તવિકતામાં નથી થઈ રહી, તેને રણબીરને દ્રશ્ય કરવાની હિંમત આપી અને પછી તે દ્રશ્ય સારી રીતે થઈ શકે. રણબીરે આ વિષય પણ જણાવ્યું હતું કે ‘તેને વિચાર્યા પછી કે આવી તક કદી મળશે નહીં અને તેથી મેં મોકા પે ચોકા મારવાનું વિચાર્યું.

અહેવાલ છે કે જ્યારે રણબીર કપૂરે ઐશ્વર્યા સાથેના બોલ્ડ સીન અંગે નિવેદન આપ્યું હતું, ત્યારે તે ‘તેને વિચાર્યા પછી કે આવી તક કદી મળશે નહીં અને તેથી મેં મોકા પે ચોકા મારવાનું વિચાર્યું. આ ટિપ્પણી પર બચ્ચન પરિવારમાં અરાજકતાનું વાતાવરણ હતું. નિષ્ણાંતોના મતે, બચ્ચન પરિવારને એશ અને રણબીરના હોટ અને બોલ્ડ સીનથી એટલી તકલીફ નહોતી જેટલી રણબીરની આ ટિપ્પણીથી થઇ હતી.

આ ફિલ્મમાં રણબીર કપૂરની સાથે એશ્વર્યા રાય, શાહરૂખ ખાન અને અનુષ્કા શર્મા પણ હતા. રણવીરે એક ઇન્ટરવ્યુમાં આ દ્રશ્ય જાહેર કરતાં કહ્યું હતું કે તેનો હાથ ધ્રૂજતો હતો. જોકે મેં ઘણી ફિલ્મોમાં દ્રશ્યો કર્યા છે, પરંતુ એશ્વર્યા સાથે હું આ દ્રશ્ય કરવામાં ડરતો હતો. ત્યારે એશ્વર્યાએ તેને કહ્યું કે “તમે શું બરાબર નથી કરતા?” . ત્યારે એશ્વર્યા સમજી ગઈ કે રણબીર નર્વસ થઈ રહ્યો છે.એશ્વર્યાએ તેને સમજાવ્યું કે આ બધું માત્ર અભિનય છે અને આ ખરેખર બનતું નથી, તેણે રણબીરને દ્રશ્ય કરવાની હિંમત આપી અને પછી તે દ્રશ્ય સારી રીતે થઈ શકે.

જોકે આ ફિલ્મ બાદ બચ્ચન પરિવાર એશ્વર્યાથી નારાજ હતો. ત્યાં સુધી ઘણા મહિનાઓથી એશ્વર્યા સાથે વાત નહોતી કરી. મુદ્દો એ હતો કે રણવીરના એક નિવેદનેથી બચ્ચન પરિવાર નારાજ હતો. ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન રણવીર કપૂરે એમ પણ કહ્યું હતું કે મારે એશ્વર્યા સાથે બોલ્ડ સીન કરવો પડ્યો હતો, મને ખબર નથી કે મને ફરીથી તક મળશે કે નહીં. બસ આ શું હતું, બચ્ચન પરિવારમાં હંગામો થયો હતો.

કપૂર પરિવારનો ચિરાગ અને સુપરસ્ટાર રણબીર કપૂર અવારનવાર ચર્ચામાં રહે છે. રણબીરે પોતાના જોરદાર અભિનયથી દર્શકોને દિવાના બનાવ્યા છે. જોકે, ફિલ્મો સિવાય રણબીર પણ તેના અંગત જીવનને લઈને પણ ચર્ચામાં રહે છે. રણબીરનું અનેક અભિનેત્રીઓ સાથે અફેર છે. આ દિવસોમાં તે આલિયા ભટ્ટને ડેટ કરી રહ્યો છે. અંગત જીવનમાં રોમેન્ટિક અને દિલફેંક આશિકની ભૂમિકા ભજવતો રણબીર કપૂર શૂટિંગ દરમિયાન બોલ્ડ સીન આપતી વખતે નર્વસ થઈ ગયો હતો. આ દૃશ્ય તેણે એશ્વર્યા રાય સાથે ફિલ્મ ‘એ દિલ હૈ મુશકિલ’માં કરવાનું હતું. રણબીર કપૂર એશ્વર્યા નાનપણથી જ ચાહતો હતો. આ જ કારણ હતું કે તે એશ્વર્યા સાથે બોલ્ડ સીન્સ કરવામાં અચકાતો હતો. જો કે આ પછી એશ્વર્યાએ તેને સમજાવી અને તેણે શૂટિંગ પૂરું કરાવ્યું હતું.

રણબીર કપૂરે એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું હતું કે તેણે અગાઉ પણ તેની ફિલ્મોમાં આવા દ્રશ્યો કર્યા હતા, પરંતુ એશ્વર્યાને જોઈને તે થોડોક નર્વસ થઈ ગયો હતો. તેણે કહ્યું કે એશ્વર્યાના ગાલને સ્પર્શ કરતી વખતે તેની આંગળીઓ કંપતી હતી. જ્યારે એશ્વર્યાએ તેને કહ્યું, સરખી રીતે કરતા નથી આવડતું કે શું? ત્યારબાદ એશ્વર્યાની સમજાવટથી રણબીર કપૂરની ગભરાટ ઓછી થઈ અને તેણે આ દ્રશ્ય પણ કર્યું. એશ્વર્યા સાથે રોમાંચક ન ઇચ્છતા એશ્વર્યા સાથેના બોલ્ડ સીન વિશે રણબીરે પોતાના એક ઇન્ટરવ્યુમાં પણ કહ્યું હતું. એશ્વર્યાને સમજાવ્યા પછી, તેણે તેની સાથે ખૂબ સરસ સીન કર્યું કારણ કે તેને ડર હતો કે ફરીથી તક મળશે નહીં.

રણબીરના આ નિવેદનથી બચ્ચન પરિવાર નારાજ હતો,અહેવાલ છે કે જ્યારે રણબીર કપૂરે એશ્વર્યા સાથેના બોલ્ડ સીન અંગે નિવેદન આપ્યું હતું, ત્યારે તે તે સીન તેની સાથે કરવા માંગતો હતો કારણ કે પછીથી તક મળશે નહીં. આ કોમેન્ટ પર બચ્ચન પરિવારમાં અરાજકતાનું વાતાવરણ હતું. નિષ્ણાંતોના મતે, બચ્ચન પરિવારને એશ અને રણબીરના હોટ અને બોલ્ડ સીનથી એટલી તકલીફ નહોતી જેટલી રણબીરની આ ટિપ્પણીથી હતી. એશ્વર્યાના ઘરે પહોંચતાની સાથે જ અમિતાભ બચ્ચને તેને ખરું ખોટું કહેવાનું શરૂ કરી દીધું અને એશ્વર્યાને કહ્યું કે ઘરે આવવાની જરૂર નથી. બચ્ચન પરિવારે મહિનાઓથી એશ્વર્યા સાથે વાત કરી નહોતી. તે પછી એશ્વર્યાએ આ પ્રકારની ફિલ્મ નહીં કરવાની પ્રતિજ્ઞા લીધી હતી.

તમને જણાવી દઇએ કે અગાઉ એશ્વર્યાએ આ ફિલ્મ માટે ના પાડી હતી પરંતુ બાદમાં તે સંમત થઈ ગઈ હતી. એશ્વર્યાને ખબર નહોતી કે તેણે રણબીર સાથે બોલ્ડ સીન કરવાની હતી. કરણ જોહરે એશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને રણબીર કપૂર વચ્ચે ઘનિષ્ઠ દ્રશ્ય બનાવવાની યોજના બનાવી હતી, જે ‘જાઝબા’ અને ‘સરબજિત’ જેવી ફિલ્મો ફ્લોપ થઈને વાપસી માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યા હતા. એવું કહેવાય છે કે જ્યારે એશ્વર્યાને રણબીર સાથે કરવાનું કહેવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે આ સીન કરવાનો ઇનકાર કરી દીધો હતો. તેણે કહ્યું કે તે આ પ્રકારનાં દ્રશ્યોથી ખુશ નથી.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …