લગ્નની પ્રથમ રાત્રીએ પતિએ કરી આવી વિચિત્ર ડિમાન્ડ,તો રોષે ભરાયેલ પત્નીને એવું ખતરનાક કાંડ કર્યું કે….

દોસ્તો સમાજ માં એવા અવ નવા કિસ્સાઓ આવતા હોય છે જે જાણી ને આપનું પણ દિમાગ કામ કરતું બંધ થઈ જાય છે તો દોસ્તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે દોસ્તો પતિ પત્ની નો સંબંધ એ એક મહત્વપૂર્ણ સંબંધ છે.પતિ પત્ની ના ઝઘડા એ એક સામાન્ય સમસ્યા છે એક સરળ સમસ્યા પરંતુ કેટલીક વાર આ સરળ સમસ્યા ખૂબ જ મોટું સ્વરૂપ લે છે મિત્રો તમે સાંભળ્યું જ હશે કે પતિએ પત્નીની હત્યા કરી હતી અથવા પત્નીએ પતિને ઝેર આપ્યું હતું અથવા પતિએ પ્રથમ પ્રેમિકાની છેડતી કરી હતી અથવા પત્નીએ પહેલા પ્રેમી સાથે એકબીજાની હત્યા કરી હતી અથવા તેણે પોતાને ફાંસી આપી હતી જીવ આપ્યો અને બંને એકબીજાને સમજવા માટે ઓછા પ્રયત્નો કરે છે અને વધુ આક્ષેપો કરે છે.

એવું કોઈ ઘર નહીં હોય જેમાં પતિ સાથે પત્ની સાથે ઝઘડો ન થાય પરંતુ પ્રેમ અને સમાધાન સ્થાપિત કરવાનો પ્રયાસ કરવો તે મુજબની છે. શરૂઆતમાં બંને વચ્ચેનો ઝઘડો નાની નાની બાબતોથી શરૂ થાય છે પરંતુ થોડા વર્ષો પછી પુરુષ અથવા સ્ત્રીના મગજમાં એટલું તણાવ આવી જાય છે કે તેનો અંતિમ પરિણામ દુ:ખ અથવા ગુનાહિતમાં ફેરવાય છે અને મિત્રો તમે જાણો છો કે આપણા ભારતમાં મહિલાઓ પર અવારનવાર અત્યાચાર કિસ્સાઓ સામે આવે છે.

મિત્રો મહિલા ઉપર અત્યાચારના કિસ્સાઓ તમે ઘણાબધા સાંભળ્યા હશે પરંતુ આજે અમે તમે જે કિસ્સા વિશે જણાવવા જઇ રહ્યા છે તે જાણી તમે હેરાન થઈ જશો મિત્રો આ કિસ્સાએ હેવાનિયતની બધી જ હદો પાર કરી દીધી છે તેમજ મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે મહિલા ઉપર કોઈ બીજાએ નહી પરંતુ તેના જ પતિએ કઇક એવુ કૃત્ય કર્યુ છે જેને જાણીને તમે પણ કહેવા મજબુર બની જશો કે આ પતિ છે કે પછી હેવાન હા મિત્રો તેમા બન્યુ છે એવુ કે એક મહિલા ઉપર તેના પતિએ તે મહિલાના પ્રાઈવેટ પાર્ટ ઉપર લોખંડના તીક્ષ્ણ હથિયાર થી ઘા કર્યો હતો.

મિત્રો તમને માનવામા ના આવતી આ વાત બિલકુલ સાચી છે જે બાગપતના સિંઘવાલીમા બન્યો છે જ્યા એક પતિએ તેની પત્ની સાથે મુખમૈથુન કરાવવાની એટલી તીર્વ ઈચ્છા થઈ કે તેણે તેની પત્નીના પ્રાઈવેટ પાર્ટ ઉપર જ ઘા કરી દીધો અને તે પણ લોખંડના તીક્ષ્ણ હથિયાર થી અને જ્યારે આ વાત તે મહિલાના પિયરના લોકોને જાણ થઈ ત્યારે તેમણે તે મહિલાના સાસરીના લોકો વિરુદ્ધ સિંઘાવલી પોલિસ સ્ટેશન મા ફરિયાદ નોધાવી છે.

મિત્રો પોલિસ સ્ટેશનમા નોધાયેલી ફરિયાદના આધારે મળેલી જાણકારી મુજબ 8 જુલાઈના રોજ પીડિતાના લગ્ન બાગપતના સિંઘવાલી વિસ્તારમાં રહેતા શિક્ષક સાથે થયા હતા પરંતુ તેનો પતિ વારંવાર મુખમૈથુન જેવા સબંધો બનવવા માંગ કરતો હતો પરંતુ તે મહિલા તે પસંદ નહતું પરંતુ તેનો પતિ એટલો ગુસ્સે વાળો હતો કે નાની નાની વાત ઉપર તે મહિલા ઉપર મારપીટ કરતો હતો પરંતુ તે મહિલા પોતાના ઉપર થતા આ જુલ્મોને સહન કરતી હતી પરંતુ એક દિવસ બન્યુ એવુ કે.

મિત્રો એક દિવસ જ્યારે તેનો પતિ નોકરીથી ઘરે પાછો આવ્યો ત્યારે ખુબજ ગુસ્સામા હતો અને તેને તે પીડિત મહિલા એટલે કે તેની પત્ની સાથે સંભોગ કરવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી પરંતુ તે પિડિત મહિલા ઘરના કામ ખુબજ વ્યસ્ત હતી તો તેણે તેના પતિની ઇચ્છા નકારી કાઢી પરંતુ તેનો પતિ માન્યો નહિ અને તેની પત્નીને બળજબરીપૂર્વક તેને ઘસડીને તેના રુમમા લઇ ગયો હતો જ્યા તો પહેલા તેની સાથે મુખમૈથુન જેવા સબંધ બનાવવાની માંગ કરી પરંતુ તેની પત્નીને તે ખુબજ ખરાબ લાગ્યુ અને તેણે એવુ કરવાનુ ના કહી દીધુ.

પરંતુ જ્યારે તેની પત્નીની વારંવાર ના કહેતા તેનો પતિ ખુબજ ગુસ્સે થયો અને એક એવુ કામ કરી દીધુ કે મિત્રો તમે પણ કહેશો કે કોઈ હેવાન જ આવુ કરી શકે મિત્રો તે મહિલાના પતિએ તે મહિલાના પ્રાઈવેટ પાર્ટ ઉપર લોખંડના તીક્ષ્ણ હથિયાર વડે ખુબજ દર્દનાક ઇજા પોહચાડી દીધી પરંતુ તે મહિલાના પતિને આવુ કરતા સહેજ પણ દયા ના આવી કે સામે કોઈ બીજી વ્યક્તિ નહી પરંતુ તેની પોતાની પત્ની છે જેને તેમના લગ્નમા સાથે રહેવાના સાત વચન આપ્યા હતા પરંતુ મિત્રો તે મહિલાના પતિ ઉપર આ બધી વાતો નો કોઈ અસર પડ્યો ન હતો.

અને જ્યારે બીજે દિવસે જ્યારે નવ-પરિણીત પિડિત મહિલાનો ભાઈ કોઈ સમારોહ માટે તેની બહેન ને લેવા માટે તેની બહેન ની સાસરી માં પહોંચ્યો ત્યારે તેની બહેન કયા પણ દેખાઈ ન હતી અને જ્યારે સાસુ-સસરાને તેની બહેન વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેઓએ જણાવ્યું કે તેમની તબિયત ખરાબ છે અને તે મહિલાનો ભાઈ જ્યારે તે ઓરડામાં પહોંચ્યો ત્યારે તેની બહેન બેભાન અવસ્થામાં પડી હતી અને આ જોઈ તે ખુબજ હેરાન થઈ ગયો અને તેણે આજુબાજુના લોકોની મદદથી તેની બહેનને હોસ્પિટલમા લઈ ગયો હતુ પરંતુ દરેક જગ્યાએ ડોકટરોએ ગાઝિયાબાદમાં દાખલ થવાનું કહ્યું હતું અને ત્યારબાદ તેને ગંભીર હાલતમાં ગાઝિયાબાદની મોહનનગર હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાઈ હતી.

મિત્રો આ સંપુર્ણ ઘટના વિશે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેના પતિએ તેની પત્નીના પ્રાઈવેટ ભાગમાં લોખંડના તીક્ષ્ણ હથિયાર વડે ખુબજ ગંભીર ઘા માર્યા હતા ડોક્ટરોએ જણાવ્યું કે તે મહિલાની હાલત ખુબજ નાજુક છે અને સળિયાથી ઈજા થવાને કારણે તેના આંતરડા કાપવામાં આવ્યા છે અને તેના પ્રાઈવેટ ભાગને પણ ખુબજ નુકસાન થયું છે અને તેની સાથે તે મહિલાના ગર્ભાશયને પણ ઘણુ નુકસાન થયું છે મિત્રો જણાવી દઇએ કે પીડિતાના પરિવારજનોએ સિંઘવાલી પોલીસ સ્ટેશનમાં તેના પતિ, સાસુ અને સસરા વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે.

દોસ્તો એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે ચાલો જોઈએ સામાન્ય રીતે પતિ-પત્ની વચ્ચે ઝઘડાને કારણે છૂટા છેડા આવે છે, તેથી મામલો કોર્ટ કોર્ટમાં પહોંચે છે. પરંતુ એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે, જેમાં છૂટાછેડા થયા હોવા છતાં લગ્નના દોઢ વર્ષ પછી જ પતિ-પત્ની વચ્ચે સમાધાન નથી થતું. મામલો ઉત્તર પ્રદેશના સંભાલ જિલ્લાનો છે. શરાઇ કોર્ટમાંથી કેસ રદ કરાયા બાદ બીવીએ સ્થાનિક લોકો માટે જવાબદાર લોકો સાથે પંચાયત લગાવી છૂટાછેડા ની માંગ કરી હતી. આ સમગ્ર ઘટનાની જાણ થયા બાદ પંચાયતે પણ આ મામલો ઘરે જ ઉકેલી લેવાનું કહ્યું હતું.

આનું કારણ ખૂબ આશ્ચર્યજનક છે. એક પત્નીએ તેના પતિ સામે કોર્ટનો સંપર્ક કર્યો. બિવી કહે છે કે તેનો પતિ ખૂબ જ સારો, શિષ્ટ અને સારા સ્વભાવનો છે. આ તેની ભૂલ છે. લગ્ન કર્યા પછી તે ક્યારેય મોટેથી બોલ્યો નથી. લગ્નના 18 મહિના. પરિવારના સભ્યો દ્વારા મિયાં-બીવીનો કોઈ વિવાદ સાંભળ્યો ન હતો. આ હોવા છતાં, મહિલાને ખબર નહોતી. મને ખબર નથી કે આટલો ગુસ્સો શું થયો કે શારીએ કોર્ટમાં શહર પાસેથી છૂટાછેડાની અરજી કરી.જ્યારે તેનું કારણ પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે જવાબ આપ્યો કે પતિ ક્યારેય ઝઘડો નથી કરતો, તેથી જ છૂટાછેડાની જરૂર છે. શ્રોતાઓ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. ઉલ્માએ અરજી નામંજૂર કરી.

સામાન્ય રીતે, સ્ત્રીઓ ફરિયાદ કરે છે કે પતિ ઝઘડો કરે છે. ટ્રિપલ તલાકના આવા ઘણા કિસ્સા છે કે ગુસ્સે થયેલા પતિએ એક જ સ્ટ્રોકમાં સંબંધ સમાપ્ત કરી દીધો. મહિલાઓને તેમના હક મળ્યા, તેથી ત્રિવિધ તલાક અંગેનો કાયદો પણ ઘડ્યો. જો કે, આ કેસ સંપૂર્ણપણે અલગ છે. અરજી ફાઇલ કર્યા પછી શરાઇ કોર્ટમાં મહિલાએ કહ્યું કે તે પતિનો વધુ પ્રેમ સહન કરી શકતી નથી. તે ક્યારેય મારી સામે અવાજ ઉઠાવતો નથી કે મને ક્યારેય નિરાશ કરતો નથી. ન તો ઝઘડો કરે છે. હું આવા વાતાવરણથી સતત ગૂંગળામણ અનુભવું છું. તે કેટલીકવાર મારા માટે રસોઈ બનાવે છે અને ઘરના કામમાં પણ મદદ કરે છે. 18 મહિનાના લગ્ન
મહિલાએ એક વિચિત્ર દલીલ કરતી વખતે કહ્યું કે હું ઝઘડાની ઝંખનામાં હતો. જો હું કોઈ ભૂલ કરું છું, તો તે હંમેશા માફ કરે છે. મારે તેની સાથે દલીલ કરવી છે. હું એવું જીવન નથી ઇચ્છતો કે જેમાં મારા પતિ મને સાંભળશે. તેણીને વારંવાર પૂછવામાં આવ્યું કે આ સિવાય બીજું કોઈ કારણ નથી, પરંતુ આ સિવાય તેણે કંઈપણ કહ્યું નહીં. શૌહર કહે છે કે તે તેને ખુશ રાખવા માંગે છે.તે જે કહે છે તે બધું માને છે પત્નીના કેસને પરત આપવા શરિયા કોર્ટમાં અપીલ કરી હતી. શરિયા કોર્ટે આ કેસને ફગાવી દીધો હતો, જેમાં મિયાં બીવીને મતભેદોને સમાધાન કરવાનું કહ્યું હતું. જો કે, ઉલામાએ આ સંદર્ભમાં આપેલા નિવેદનને નકારી કાઢયું હતું.તો મિત્રો એક બીજો એક એવોજ કિસ્સો છે જેના વિશે અપને જાણીએ.

એક દિવસ, પતિ અને પત્ની મોબાઇલ પર સેવ કરેલી પોર્ન જોતા હતા. આ સમય દરમિયાન, એક વીડિયો ચલાવવામાં આવ્યો હતો, જેમાં પત્ની બીજા પુરુષ સાથે સંબંધ બાંધતી જોવા મળી હતી. વીડિયો જોઇને બંનેના હોશ ઉડી ગયા હતા.
મહિલાએ કહ્યું કે વીડિયોમાં જોવા મળતી વ્યક્તિ તેનો જુનો પ્રેમી છે જે તેને વારંવાર બ્લેકમેલ કરતો હતો. મહિલાએ કહ્યું કે તેણે આ વિડિઓ ફક્ત એટલા માટે જ સાચવી છે કે જો આગળ જરૂર પડે તો પુરાવા તરીકે બતાવી શકાય. તે સમયે પતિ ખૂબ ગુસ્સે હતો, પરંતુ પછીથી તે જ રીતે ચાલવાનું શરૂ થયું.

થોડા દિવસો પછી, પતિએ ઓનલાઇન એક અન્ય વિડિઓ જોયો, જેમાં તેની પત્ની બીજા પુરુષ સાથે દેખાઇ. મહિલાને પૂછતાં તેણે કહ્યું કે લગ્ન પહેલા ઘણા લોકો સાથે તેના સંબંધો હતા. જો કે, તે જાણતો ન હતો કે તેની વિડિઓઝ ઓનલાઇન પણ ઉપલબ્ધ છે.બેવફાઈથી ક્રોધિત પતિએ હવે પત્ની છોડી દીધી છે અને એકલા રહે છે. પીડિતાનું કહેવું છે કે તે હવે છૂટાછેડા માંગે છે, પરંતુ પત્નીએ તેના લગ્ન બચાવવા માટે પોલીસ કમિશનર કચેરીમાં ફેમિલી કમિશનરનો સંપર્ક કર્યો છે.

મિત્રો એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે મધ્ય પ્રદેશ સરકાર દ્વારા સંચાલિત મહારાજા યશવંતરાવ હોસ્પિટલ ખાતે ડોક્ટરોએ મંગળવારે સર્જરી કરીને રબરની રિંગ બહાર કાઢી હતી. ડોક્ટોરોના જણાવ્યા પ્રમાણે આ ખૂબ જ જટીલ સર્જરી હતી કારણ કે રબરની ગ્રીપ 30 વર્ષની મહિલાના ગર્ભાશય, પેશાબની કોથળી અને નાના આંતરડા સુધી પહોંચી ગઈ હતી.

એમવાય હોસ્પિટલ તરફથી જાહેર કરવામાં આવેલા નિવેદનમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે રબરની ગ્રીપ લાંબા સમયથી ગર્ભાશયમાં ફસાયેલી હોવાથી આ ભાગમાં ઇન્ફેક્શન ફેલાયું હતું. જો ઓપરેશન કરવામાં આવ્યું ન હોત તો ઇન્ફેક્શન શરીરના અન્ય ભાગમાં પણ પ્રસરી ગયું હોત.

ચંદન નગર પોલીસ સ્ટેશનના ઇન્ચાર્જ રાહુલ શર્માએ જણાવ્યું કે, પત્ની ઉપરાંત અન્ય મહિલા સાથે સંબંધ ધરાવનાર પ્રકાશ ભીલ ઉર્ફે રામાએ બે વર્ષ પહેલા પત્ની સાથે ઝઘડા બાદ તેના પ્રાઇવેટ પાર્ટમાં રબરની ગ્રીપ નાખી દીધી હતી. રામાની પત્નીએ આ અંગે કોઈને વાત કરી ન હતી. પરંતુ દર્દ સહન ન થતાં બે વર્ષ બાદ તેણીએ આ વાત જણાવી હતી.
બેવફાઈના મુદ્દેના મુદ્દે ઝઘડા બાદ પ્રાઇવેટ પાર્ટમાં બાઇકના હેન્ડલની રબરની ગ્રીપ નાખી દેવા બદલ એક વ્યક્તિની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. આ બનાવ મધ્ય પ્રદેશના ઇન્દોર શહેરમાં બે વર્ષ પહેલા બન્યો હતો અને તેના કારણે તે પતિ ની ધડપકડ કરવા માં આવી હતી મિત્રો આવા તો ગણા બધા કિસ્સાઓ આવતા હોય છે અને તેના કારણે આજે પતિ પત્ની ના સબંધ માં આવા મામલાઓ બહાર આવતા હોય છે.

About bhai bhai

Check Also

કુંવારી દેખાવા છોકરીઓ કરે છે આ પાવડરનો ઉપયોગ, જેનાથી યોની માંથી નીકળે છે લોહી..

જાતીય સં-ભોગ અથવા સં-ભોગની ક્રિયા છે જેમાં પુરુષનું શિશ્ન સ્ત્રીની યોનિમાં પ્રવેશ કરે છે વિવિધ …